กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

300$ ใน 1 ปี วางแผนว่างต้องได้ 2% ของทุนในทุกวัน ลองดูครับ

• 7 replies
  • 2,402 views
*

ForexSOS

แผนการเดียวมาลงต่อครับ

*

admin

• 80,404
ผมนี่ รอชม เลย ค้าบ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

)2: )2:
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

ForexSOS

Plan

จะใช้ระบบ Zamurai_zigzag_macd_cci + กับเส้น EMA 10,25,75,200 ตรงส่วนระบบน่าจะมีแค่นี้ครับ + ลากเทรน

ส่วนวันนึงก็จะพยายามให้ถึง 2% ของทุนให้ได้ครับแต่ส่วนเรื่อง mm ช่วงนี้ผมยังไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร แต่คิดว่าจะเอา ทุน/10000

วันจันทร์เปิดมาก็จะลองดูครับหวังว่าจะผ่านไปด้วยดี

*

ForexSOS

พอท 8$ + โบนัส 2$ = 10$

วันนี้ผมลอง Test ระบบ จากระบบเข้าบอกว่าให้ดู macd เป็น 0 แล้วก็ให้ตามน้ำไป แล้วก็ดู CCI ให้เหนือ 0 ก็ได้มานิดๆหน่อย ก็ใส่ปุ๊บก็ปล่อยตามน้ำไปเลย ได้มา 8.35$

จากระบบผมก็ลองใช้อีกพอทก็ว่าแม่นดีนะครับ ก็จะลองเทสดูไปซักเดือนนึงแล้วปีใหม่จะมาลง 300$ ดีกว่า

เดียวพรุ่งนี้ยังไงมาอัพเดทใหม่ครับ

*

ForexSOS

แต่ตอนนี้ macd 30m วิ่งเข้าใกล้ศูนย์ ผมก็ Buy ทิ้งไว้ 2 ไม้ครับ 0.01 ลอต 1.0609 กับ 1.0622

อีกพอทนึง ก็ว่าลองมาดูกันว่าจะขึ้นไปรึป่าว

*

forum

แจ่มมาก  Thor 1  ็Hip** ็Hip**

*

ForexSOS

ได้มา 2 ไม้รวม 4$ นิดๆ จิงๆตั้ง tp ไว้ยาวกว่านั้นครับ

แต่ติดเส้น ema200 h1 พอดี เลยออกแล้วหาจังหวะเข้าใหม่น่าจะดีกว่า

ผมว่า macd ก็แม่นจิงๆนะครับ