300$ ใน 1 ปี วางแผนว่างต้องได้ 2% ของทุนในทุกวัน ลองดูครับ

• 7 replies
  • 1170 views

*

ออฟไลน์ ForexSOS

• *
  • 10
  • 1
แผนการเดียวมาลงต่อครับ

Share Topic.

Follow Me.

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 48,609
  • 2491
ผมนี่ รอชม เลย ค้าบ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

)2: )2:
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

==================================
http://www.ulmt.net
==================================

*

• *
  • 10
  • 1
Plan

จะใช้ระบบ Zamurai_zigzag_macd_cci + กับเส้น EMA 10,25,75,200 ตรงส่วนระบบน่าจะมีแค่นี้ครับ + ลากเทรน

ส่วนวันนึงก็จะพยายามให้ถึง 2% ของทุนให้ได้ครับแต่ส่วนเรื่อง mm ช่วงนี้ผมยังไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร แต่คิดว่าจะเอา ทุน/10000

วันจันทร์เปิดมาก็จะลองดูครับหวังว่าจะผ่านไปด้วยดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11, ธันวาคม 2016, 02:27:36 PM โดย ForexSOS »

*

• *
  • 10
  • 1
พอท 8$ + โบนัส 2$ = 10$

วันนี้ผมลอง Test ระบบ จากระบบเข้าบอกว่าให้ดู macd เป็น 0 แล้วก็ให้ตามน้ำไป แล้วก็ดู CCI ให้เหนือ 0 ก็ได้มานิดๆหน่อย ก็ใส่ปุ๊บก็ปล่อยตามน้ำไปเลย ได้มา 8.35$

จากระบบผมก็ลองใช้อีกพอทก็ว่าแม่นดีนะครับ ก็จะลองเทสดูไปซักเดือนนึงแล้วปีใหม่จะมาลง 300$ ดีกว่า

เดียวพรุ่งนี้ยังไงมาอัพเดทใหม่ครับ

*

• *
  • 10
  • 1
แต่ตอนนี้ macd 30m วิ่งเข้าใกล้ศูนย์ ผมก็ Buy ทิ้งไว้ 2 ไม้ครับ 0.01 ลอต 1.0609 กับ 1.0622

อีกพอทนึง ก็ว่าลองมาดูกันว่าจะขึ้นไปรึป่าว

*

ออฟไลน์ forum

• 537
  • 30
แจ่มมาก  Thor 1  ็Hip** ็Hip**

*

• *
  • 10
  • 1
ได้มา 2 ไม้รวม 4$ นิดๆ จิงๆตั้ง tp ไว้ยาวกว่านั้นครับ

แต่ติดเส้น ema200 h1 พอดี เลยออกแล้วหาจังหวะเข้าใหม่น่าจะดีกว่า

ผมว่า macd ก็แม่นจิงๆนะครับ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com Forex4you.com Eightcap.com amegafx.com