กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เทคนิคการเทรด Forex Outsidebar การทำกำไรจาก Outsidebar การหาจุดเข้าที่เหมาะสม

• 0 replies
  • 4,964 views
*

admin

• 80,579
ภาคต่อของ Insidebar นะครับ ดู VDO แล้วลองทำตามดูนะ ครับ แล้ว จะบอกว่า รู้งี้.........

เทคนิคการเทรด Forex Outsidebar การทำกำไรจาก Outsidebar การหาจุดเข้าที่เหมาะสม
ในทุกๆ Movement ของ การเคลื่นที่ของกราฟ forex ทุกๆ การวิ่งของการจะถูกควบคุมหรือ control ด้วย Outsidebar หรือ Master candle เรามาเรียนรู้เทคนิคนี้กันครับ

xc8* xc8* xc8*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"