ผู้เขียน หัวข้อ: เอาล่ะ เริ่มต้มเทรดจากวันนี้ จะไปถึงวันไหน แนะนำทีนะครับ  (อ่าน 1026 ครั้ง)

Happytrade

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 12
  • ความมีน้ำใจ
    0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2016, 09:47:20 pm »

Share on your facebook
2528$ เลือกตั้งเราพักรบ

Arnont_J

• แม่ทัพเม่า แห่งไรเดอร์

• 1467
    41
  • ข้อความส่วนบุคคล
    -:AJ Rider:-
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2016, 09:59:16 pm »

เอาใจช่วยครับ
ดูๆ แล้ว เสี่ยงมากเลยนะครับ lot รวม 2 lot กว่า (balance/1000 โดยประมาณเอง)

แต่ก็นะ กำไรเยอะ อะไรๆ ก็ดูดีไปหมด ชิมิ  cheetah3* cheetah3* cheetah3* cheetah3*
.......ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.......
.......จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว.......
.......ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร.......
.......แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ.......

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35802
    2221
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2016, 10:00:38 pm »

รอบต่อไป วันที่ 15 นี่อัพเดท ยอดด้วย นะครับผม จะเอาไป แทงเลขท้าย 3 ตัว ออกวันที่ 16
 g*/- g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

Happytrade

• *
  • 12
    0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2016, 11:40:54 pm »

รอบต่อไป วันที่ 15 นี่อัพเดท ยอดด้วย นะครับผม จะเอาไป แทงเลขท้าย 3 ตัว ออกวันที่ 16
 g*/- g*/- g*/-

ถ้าไม่ล้างพอร์ตก่อนนะครัชชชชชชชช  ็Hip**

Happytrade

• *
  • 12
    0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08, พฤศจิกายน 2016, 11:42:33 pm »

เอาใจช่วยครับ
ดูๆ แล้ว เสี่ยงมากเลยนะครับ lot รวม 2 lot กว่า (balance/1000 โดยประมาณเอง)

แต่ก็นะ กำไรเยอะ อะไรๆ ก็ดูดีไปหมด ชิมิ  cheetah3* cheetah3* cheetah3* cheetah3*

อะดรีนาลีนพุ่งปรี๊ดเลยครัช
  **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3**

Happytrade

• *
  • 12
    0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09, พฤศจิกายน 2016, 10:21:46 am »

เฮื้อกกกกกก 960$ ตอนนี้หายหมดเลยครับกำไร ติดลบทุนไปด้วย โลภมาแรงล้วน คิดว่าครีนตันจะได้ โอ้วแม้เจ้าละหนอ

เอาให้ ดึงสติครับ  **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3**

admin

• Admin

• *
  • 35802
    2221
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 09, พฤศจิกายน 2016, 10:24:53 am »

เฮื้อกกกกกก 960$ ตอนนี้หายหมดเลยครับกำไร ติดลบทุนไปด้วย โลภมาแรงล้วน คิดว่าครีนตันจะได้ โอ้วแม้เจ้าละหนอ

เอาให้ ดึงสติครับ  **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3** **hulk3**

โหผม ยังกด 0.01-0.05 เลย ครับ ตอนนี้ ไม่อยากเสี่ยง เอาใจ ช่วย นะครับ
มีสติก็มีสตางค์ ครับ
 **ธอร์**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

clessmdx

• 1017
    73
    ถ้าไม่ล้างพอร์ท กำไรมันก็มาเอง
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2016, 02:19:05 am »

ใจเย็นๆครับ.........เหลือทุนอยู่ ค่อยๆปั้นครับ   
I'm not a super trader
เทรดได้วันละ 0.5-1 %

>>>
กระทู้ผลงาน>http://traderider.com/index.php/topic,1822.0.html>>portfolio ล่าสุด  6 สัปดาห์

พอร์ท2

Arnont_J

• 1467
    41
    -:AJ Rider:-
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2016, 09:10:02 am »

โลภได้ครับ แต่อย่าบ้า ครับ เชื่อว่า ทุกคนเคยผ่าน อารมณ์ นี้มาก่อน อยากรวยเร็วๆ
ดูจากพอร์ตตอนนี้ติด sell UsdChf 2 lot ไม่รู้จะรอดไหม ถ้ารอดวันนี้ แล้วยังเล่นแบบเดิม ก็ไปรอลุ้นล้างพอร์ตวันข้างหน้าครับ
ผมไม่ใช่หมอดูนะครับ แต่เดาจุดจบได้ไม่ยาก 
เอาใจช่วยละกันครับ  ็Hip** ็Hip** ็Hip**

ปล.ถ้าท่านเทพเหมือนท่าน MSniper ผมจะไม่กล้าแนะนำท่านเลย  x*/2 x*/2 x*/2
.......ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.......
.......จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว.......
.......ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร.......
.......แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ.......

admin

• Admin

• *
  • 35802
    2221
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11, พฤศจิกายน 2016, 09:26:36 am »

เป็นกำลังใจให้ นะครับ ทำพอร์ตให้ว่างเหลือ ทุนแล้วคิดใหม่ วางแผนใหม่ สู้ๆนะครับ
 (TH)** (TH)**

clessmdx

• 1017
    73
    ถ้าไม่ล้างพอร์ท กำไรมันก็มาเอง
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22, พฤศจิกายน 2016, 03:00:49 am »

เอาใจช่วยนะครับ....ล้างจานคราวนี้....ลองกลับมาคิดดูว่าอะไรที่ทำให้เราเทรดเเบบนี้......ให้มองที่จุดนั้น..เราfocus กำไรมากกว่า risk รึเปล่า....
...

เราควบคุมจิตใจเวลาเราเทรดรึเปล่า?...เราหยุดเป็นมั้ย?เวลาเทรดได้เเล้วเทรดเสีย...อะไรพวกนี้ครับ
...เป็นกำลังใจให้ครับ....เรียนรู้เเละเติบโตไปด้วยกัน.........
เเต่อย่าบ่อยครับ....เพราะมันทั้งเสียเวลาเเละ เสียเงิน......ครับ
I'm not a super trader
เทรดได้วันละ 0.5-1 %

>>>
กระทู้ผลงาน>http://traderider.com/index.php/topic,1822.0.html>>portfolio ล่าสุด  6 สัปดาห์

พอร์ท2

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx GKFXPRIME