กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก Wallstreet EA ช่วยกันรีวิวหน่อยนะครับผลเป็นอย่างไรมาช่วยกันหาวิธีทำกำไร

• 182 replies
  • 64,116 views
*

coachtoeyforex

รบกวนขอด้วยคนครับ
[email protected]
ขอบคุณมากครับ

*

worn13

รบกวนขอทดสอบด้วยครับ [email protected]
ขอบคุณครับ

*

floism

รบกวนขอด้วยคนครับ
ขอบคุณมากครับ Re1

*

xpandom

รบกวนขอด้วยนะครับแอดมิน

ขอบคุณครับ

*

xpandom

อ้างจาก: admin ที่ 07, พฤษภาคม  2014, 06:50:27 PM
อ้างจาก: hereyai ที่ 07, พฤษภาคม  2014, 06:14:37 PM
ลองไปเล่นของ Alpari แล้วครับ  ตอนนี้ค้าง Update Setting ยาวๆ เลย T_T  ตั้งค่าตาม pdf แล้วด้วย Ko*/-

ของผมก็รันปกตินะครับ มีพลาดตรงไหน เอ่ย

ของผมก็ขึ้นงี้ครับ ไปไม่ถูกเลยใครแก้ได้แล้วช่วย PMทีนะครับ TT

ท่าน admin ขอหน่อยครับ
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ

*

admin

• 80,725
อ้างจาก: xpandom ที่ 21, ธันวาคม  2014, 12:00:58 AM
อ้างจาก: admin ที่ 07, พฤษภาคม  2014, 06:50:27 PM
อ้างจาก: hereyai ที่ 07, พฤษภาคม  2014, 06:14:37 PM
ลองไปเล่นของ Alpari แล้วครับ  ตอนนี้ค้าง Update Setting ยาวๆ เลย T_T  ตั้งค่าตาม pdf แล้วด้วย Ko*/-

ของผมก็รันปกตินะครับ มีพลาดตรงไหน เอ่ย

ของผมก็ขึ้นงี้ครับ ไปไม่ถูกเลยใครแก้ได้แล้วช่วย PMทีนะครับ TT

EA ตัวนี้ นานๆ มันทำงานทีครับ ไม่ได้เข้าออเดอร์บ่อยครับ ถ้า foward test ต้องรอครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ท่าน admin ขอหน่อยครับ + รายละเอียดการใช้งาน + การติดตั้ง (สำหรับมือใหม่มากครับ) ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ  (TH)**

*

kinoy

*

onena

Top MetaTrader 4 Trading Signals อันดับ 6 (ขณะนี้)
Wallstreet FOREX Robot OFFICIAL.......... เอามาให้ดูกับผล 4 ปีเต็ม
https://www.mql5.com/en/signals/1199
ไม่รู้ตั้งค่าเหมือนกันหรือเปล่านะ  xc8*
ว่าแต่ Admin ไม่สนใจเป็น provider กับเค้าบ้างเหรอคะ j)*/ จะได้ติดตามด้วยคน  (TH)**

*

noppadonc

xc4* ขอด้วยคนคร๊าบ

ขอบคุณมากๆคาบ

ขอด้วยคนครับท่าน

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบบบบบบบบบ

*

juno

ขอด้วยนะคนนะครับ ท่าน Admin
ขอบคุณมากครับ  Thor 1

*

juno

ลืมใส่ Email   :   [email protected]      xc8*
ขอบคุณครับ

*

FalseAnger

ขอด้วยนะคนนะครับ ท่าน Admin

[email protected]  Thor 1 Thor 1

Re1