กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก Wallstreet EA ช่วยกันรีวิวหน่อยนะครับผลเป็นอย่างไรมาช่วยกันหาวิธีทำกำไร

• 182 replies
  • 64,068 views
*

admin

• 80,722
อ้างจาก: AskFuriou$ ที่ 08, กรกฎาคม  2014, 10:59:35 PM
ผมติดตรง Updating setting... เหมือนกันครับ ใครพอจะทราบวิธีแก้ไขบ้างครับ 4*/-4
ขอบคุณครับ
อาการ หน้าจอเป็นไงบ้าง ครับ น่าจะอยู่ที่การ วาง อีเอ แล้วล่ะครับ
ลองลงmt4 ใหม่ ดูครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,722
อ้างจาก: jotarokaga ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 03:51:18 AM
ขอบคุณ admin ครับ  xc4*
bt บัญชีทดลองแล้ว โอเคเลยครับ นานๆ เปิดทีแต่ ปิดบวกได้ทุกทีแต่ รอนานมากๆ กว่าจะเปิด
ส่วนบัญชีจริง bt แล้วไม่เปิดไม้เลยครับ    Re1

ปล.admin พอจะมี INDRAFXSCALPING_V4.2_With_CutLoss ไหมครับ หาไม่ได้จริงๆ เจอแต่ 4.2 ธรรมดา ถ้ามีขอรบกวนด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ
Real account มัน แบคเทสได้ด้วยเหรอ ครับส่วน ตัวนั้น Amin ไม่มีครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

AskFuriou$

วางตามที่ ท่านแอดมิน บอกครับ
ผมเพิ่งลง MT4 ใหม่เลยครับ
ตามรูปครับ ท่านแอกมิน
ขอบคุณครับ (TH)**

*

admin

• 80,722
อ้างจาก: AskFuriou$ ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 06:05:31 AM
วางตามที่ ท่านแอดมิน บอกครับ
ผมเพิ่งลง MT4 ใหม่เลยครับ
ตามรูปครับ ท่านแอกมิน
ขอบคุณครับ (TH)**

ตัว อีเอด้านซ้ายมัน ลง ไม่ถูกครับ
ไม่แน่ใจ ในไฟล์ ที่ admin ส่งให้ มีไฟล์ทึ่ เป็น libaty อยู่ โยนไฟล์นี้ ลง ใน libary ของ mt4 ด้วยครับลองดูครับ

*

AskFuriou$

*

jotarokaga

อ้างจาก: admin ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 04:52:02 AM
อ้างจาก: jotarokaga ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 03:51:18 AM
ขอบคุณ admin ครับ  xc4*
bt บัญชีทดลองแล้ว โอเคเลยครับ นานๆ เปิดทีแต่ ปิดบวกได้ทุกทีแต่ รอนานมากๆ กว่าจะเปิด
ส่วนบัญชีจริง bt แล้วไม่เปิดไม้เลยครับ    Re1

ปล.admin พอจะมี INDRAFXSCALPING_V4.2_With_CutLoss ไหมครับ หาไม่ได้จริงๆ เจอแต่ 4.2 ธรรมดา ถ้ามีขอรบกวนด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ
Real account มัน แบคเทสได้ด้วยเหรอ ครับส่วน ตัวนั้น Amin ไม่มีครับ
อ๋อครับ พอดี EA ตัวอื่นที่ผมเคยลอง BT กับบัญชีจริงได้ครับ และจากข้อมูลกราฟเดียวกัน ค่าเดียวกัน Ea เดียวกัน ทุกอย่างข้อมูลเดียวกันหมด ผล BT  บัญชีทดลองแตกต่างกับบัญชีจริงครับ เลยสงสัยเฉยๆครับ ขอบคุณมากครับ  ตัวนี้ต้องจัด FT ไปเลย ลุยยยยยยยยยย

*

jotarokaga

admin พอจะมีวิธีตั้งค่าของ WallStreetForexRobot_v4.6 และ WallStreetForexRobotPremium_v4.2 ไหมครับ พอดีผมได้มา แต่ว่า ตารางการตั้งค่าเยอะมาก จนไม่รู้จะตั้งอะไร  หรือ ถ้า admin ว่าง พอจะรบกวนทดสอบตัวนี้ให้หน่อยได้ไหมครับ  xc4* ขอบคุณครับ

*

pepoe1983

ขอไปทดสอบด้วยครับ 
[email protected]

*

ridoner

ขอไปทดสอบด้วยครับ

(TH)**

*

admin

• 80,722
อ้างจาก: jotarokaga ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 08:04:54 AM
admin พอจะมีวิธีตั้งค่าของ WallStreetForexRobot_v4.6 และ WallStreetForexRobotPremium_v4.2 ไหมครับ พอดีผมได้มา แต่ว่า ตารางการตั้งค่าเยอะมาก จนไม่รู้จะตั้งอะไร  หรือ ถ้า admin ว่าง พอจะรบกวนทดสอบตัวนี้ให้หน่อยได้ไหมครับ  xc4* ขอบคุณครับ

Admin ไม่เคยใช้ ตัวนี้ ครับ ลองส่งมาให้ Admin หน่อย ครับ เดี๋ยว ดูให้ ครับ

*

gampong

รบกวน admin รับมาทดสอบบ้างครับ ขอบคุณครับ [email protected] (TH)** (TH)**

*

krachon

ขอร่วมทดสอบอีกคนครับ [email protected] ขอบคุณครับ

*

Weerawat13

admin ครับคือผมเคยลอง forword testwallstreetforexrobot_v4.6..ndll  แล้วสรุปว่า  มันมไม่รัน  แล้ว v.3.8  } v3.9 มันรันในบัญชีจริงไหม  และถ้าเป็นไปได้อยากให้แก่  ea  2 ตัวนี้ให้หน่อยครับมันติด error อยู่ครับบ

*

jotarokaga

อ้างจาก: admin ที่ 05, สิงหาคม  2014, 10:10:23 AM
อ้างจาก: jotarokaga ที่ 09, กรกฎาคม  2014, 08:04:54 AM

Admin ไม่เคยใช้ ตัวนี้ ครับ ลองส่งมาให้ Admin หน่อย ครับ เดี๋ยว ดูให้ ครับ

ส่งให้แล้วนะครับผม รบกวนด้วยครับ  x*/2

*

mixchai

รบกวน admin ส่งให้ด้วยคับ
ขอบคุณคับ
(TH)**