กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก Wallstreet EA ช่วยกันรีวิวหน่อยนะครับผลเป็นอย่างไรมาช่วยกันหาวิธีทำกำไร

• 182 replies
  • 64,050 views
*

matesimo

ea เปิดออดเดอร์ละครับ รอมา 2 วัน ได้กำไรมา 4$ ลุ้นต่อไป  xc6*

*

admin

• 80,720
อ้างจาก: matesimo ที่ 27, มิถุนายน  2014, 12:51:58 PM
ea เปิดออดเดอร์ละครับ รอมา 2 วัน ได้กำไรมา 4$ ลุ้นต่อไป  xc6*
มัน คือ นิสัย ของ อีเอ ตัวนี้ เลย ครับ ))/*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

naja00

รบกวนขอด้วยคนครับ
[email protected]
ขอบคุณครับ
(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,720
อ้างจาก: naja00 ที่ 29, มิถุนายน  2014, 01:12:58 PM
ขอบคุณครับ
(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**
ส่งให้แล้วนะครับผม
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

pattoprapai

ขอด้วยครับท่าน admin

ขอบคุณมากครับ

*

admin

• 80,720
อ้างจาก: pattoprapai ที่ 03, กรกฎาคม  2014, 11:42:25 AM
ขอด้วยครับท่าน admin

ขอบคุณมากครับ

ส่งให้แล้วนะครับ
(TH)**

*

AskFuriou$

รบกวนขอด้วยคนครับท่าน admin
ขอบคุณครับ (TH)**

*

AskFuriou$

ขอบคุณมากครับ ท่านแอดมิน (TH)**
รบกวนสอบถามครับ ผมเพิ่งหักติดตั้ง EA แล้วทำตามในเว็บที่เค้าสอน
ทำไมผมแตกไฟล์ไว้ในโฟลเดอร์ Expert แล้วมันปิดโปรแกรมและเปิดใหม่ แต่ไม่ขึ้นใน MT4 อะครับ ผมต้องทำยังงัยต่อหรอครับ ?? xc7*

*

amigoz

(TH)** (TH)** (TH)**

*

amigoz

รบกวนขอด้วยครับ admin
email --> [email protected]
ขอบคุณครับ   (TH)** (TH)**

*

admin

• 80,720
อ้างจาก: AskFuriou$ ที่ 03, กรกฎาคม  2014, 11:24:57 PM
ขอบคุณมากครับ ท่านแอดมิน (TH)**
รบกวนสอบถามครับ ผมเพิ่งหักติดตั้ง EA แล้วทำตามในเว็บที่เค้าสอน
ทำไมผมแตกไฟล์ไว้ในโฟลเดอร์ Expert แล้วมันปิดโปรแกรมและเปิดใหม่ แต่ไม่ขึ้นใน MT4 อะครับ ผมต้องทำยังงัยต่อหรอครับ ?? xc7*

มัน มีไฟล์ ใส่ ไว้ ใน libary ด้วยนะครับ สำหรับตัวนี้ ท่าน เอา ใส่ ยังไง ครับ

ต้อง เปิด Mt4 มาก่อน ด้านซ้ายมือ ครับ คลิดเลือก file-open data folder-MQL4-Expert ครับ โดยลงตรงนั้น

*

jotarokaga

admin ครับ รบกวนขอลองด้วยครับ [email protected] ขอบคุณมากครับ

*

AskFuriou$

*

AskFuriou$

ผมติดตรง Updating setting... เหมือนกันครับ ใครพอจะทราบวิธีแก้ไขบ้างครับ 4*/-4
ขอบคุณครับ

*

jotarokaga

ขอบคุณ admin ครับ  xc4*
bt บัญชีทดลองแล้ว โอเคเลยครับ นานๆ เปิดทีแต่ ปิดบวกได้ทุกทีแต่ รอนานมากๆ กว่าจะเปิด
ส่วนบัญชีจริง bt แล้วไม่เปิดไม้เลยครับ    Re1

ปล.admin พอจะมี INDRAFXSCALPING_V4.2_With_CutLoss ไหมครับ หาไม่ได้จริงๆ เจอแต่ 4.2 ธรรมดา ถ้ามีขอรบกวนด้วยนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ