กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

มาใหม่ หัดเทรดจ้าร ไม่เก่ง พร้อมเรียนรู้ คับ

• 3 replies
  • 2,128 views
*

zxtumzx

ชื่อ ตั้มค้าบบบ  ขออาศัยบ้านหลังนี้ด้วยคน จ้ารรร  Re1

*

admin

• 80,605
Re: มาใหม่ หัดเทรดจ้าร ไม่เก่ง พร้อมเรียนรู้ คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2013, 10:48:17 PM »
  ยินดี ต้อนรับ เข้า สู่ สมาคมนักเทรด Forex  Ha)**

มาอ่านพื้นฐานการเทรด Forex จาก บทความ ที่ Admin เขียนได้ ตามนี้เลย ครับ

http://traderider.com/index.php/board,23.0.html

หากมีข้อสงสัย ก็ ถามได้ ตลอดยินดี ตอบ ทุกคำถามครับ
TKo*)

ไม่เก่งไม่เป็นไร ขอแค่ คุณ ตั้งใจก็พอครับ )2:
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

zxtumzx

Re: มาใหม่ หัดเทรดจ้าร ไม่เก่ง พร้อมเรียนรู้ คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03, พฤศจิกายน 2013, 08:35:58 AM »
ค้าบบบบ    (TH)**   จะตั้งใจแบบฟุตๆๆๆๆ   TKo*)

*

squarelucky

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18, มกราคม 2014, 10:29:09 PM »
ยินดีต้อนรับครับคุณตั๊ม มีอะไรสงสัยโพสต์สอบถามแอดมินได้เลยนะครับ แอดมินเว็บนี้ใจดี พร้อมช่วยหาคำตอบให้เสมอครับ  ;D
หรือโพสต์สอบถามในเว็บบอร์ดนี้ได้เลยครับ ว่างๆ หากผมรู้คำตอบ ก็จะมาช่วยโพสต์แนะนำให้เพิ่มเติมนะครับ
การเทรด Forex ยอมรับว่ายากพอสมควร แต่ถ้ามีคนที่คอยแนะนำประสบการณ์ ก็จะทำให้เราเดินถูกทางได้เร็วขึ้น
และมีความตั้งใจจริง รักที่จะทำให้สำเร็จจริงๆ ก็เชื่อว่า สามารถสำเร็จได้ครับ ถ้าทำสำเร็จก็มีความรู้หากินในยามลำบากจริงๆได้ตลอดชีวิตครับ  ;)