กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

No Deposit Bonus 30 $ โบนัสฟรีไม่ต้อง ฝากเงินจาก Tickmill.com กำไรถอนได้ตามเงื่อนไข

• 8 replies
  • 23,536 views
No Deposit Bonus 30 $ โบนัสฟรีไม่ต้อง ฝากเงินจาก Tickmill.com กำไรถอนได้ตามเงื่อนไข

เปิดบัญชีผ่าน Link รับ 30$ ได้ที่นี่เลยครับ : http://bit.ly/2sefepm

เนื่องจากบัญชีโบนัสฟรี 30$ เป็นบัญชีประเภท Welcome Account นะครับ ท่านจะไม่สามารถกดถอนเงินกำไรได้ด้วยตัวเองนะครับ มาดูเงื่อนไขและวิธีการถอนเงินกันครับ

เงื่อนไขการถอนกำไรจากบัญชีโบนัส

1.เทรดได้กำไรมากกว่า 30$ ขึ้นไปแต่จะสามารถถอนได้สูงสุดไม่เกิน 100$ เท่านั้นครับ

2.ส่งเอกสารยืนยันตัวตนผ่านการอนุมัติ
3.เปิดบัญชี Live Account เพิ่มอีก 1 บัญชี (ใส่ IB91112841 หากต้องการรับรีเบต) และทำการฝากเงินเข้าบัญชี 100$ หลังจากได้รับเงินกำไรที่ท่านถอนท่านสามารถถอนเงินออกทั้งหมดรวมเงินที่ฝากเข้าไปได้ทันทีไม่เงื่อนไขใดๆเพิ่มเติม

4.ส่งอีเมลล์ไปที่ [email protected] เพื่อแจ้งความประสงค์จะถอนเงินกำไร พร้อมแจ้งเลขไอดีบัญชีเทรดที่ต้องการให้เจ้าหน้าที่โอนเงินเข้าพอร์ตให้

เมื่อทำตามขั้นตอนครบแล้วเจ้าหน้าที่จะโอนเงินกำไรทั้งหมดที่ท่านเทรดได้(แต่ไม่เกิน 100$) มาเข้าบัญชีจริงที่ท่านเปิดและฝากเงินเข้าไป ภายใน 1 วันทำการ และบัญชี Welcome จะโดนลบทิ้งทันที

ขั้นตอนการถอนกำไร โบนัส Tickmill 30$
- ถ้าจะถอนกำไร จาก โบนัส 30$ ของ Tickmill ต้องทำตามขั้นตอน

ขั้นตอนโดยสรุปคือ

1 เปิดบัญชีเทรด Forex กับ Tickmill Click เปิดบัญชี Tickmill- ยืนยันเอกสาร - ใช้เวลาสองวันทำการ - พอเปิดพื้นที่สมาชิกได้แล้วเปิดบัญชี mt4

2 ฝากเงิน 100 usd เข้าบัญชีเทรด Tickmill ที่เปิด

3 อีเมล์หาสำนักงานใหญ่ เขียนว่าขอโอนกำไรจากบัญชีต้อนรับ หมายเลข ... มายังบัญชี mt4 หมายเลข ....

4 สำนักงานใหญ่ตรวจสอบว่าเงื่อนไขผ่าน (ดูไอพี ว่าไม่ได้มีสมัครซ้ำ) โอนกำไรให้

5 ถอนได้ทั้งหมด ทั้งกำไรและเงินที่ฝาก

ตัวอย่าง E-mail เขียนไปขอถอนกำไร จาก โบนัส 30$ Tickmill

[email protected]  (ไทย Support)
[email protected]  (Eng Support)

ชื่อเรื่อง Transfer Welcome Bonus Tickmill

Dear Tickmill Support
Please transfer my profit from welcome account number (กรอกหมายเลขบัญชีต้อนรับของคุณ)
to my trading account number (กรอกหมายเลขบัญชี MT4 ของคุณ)
Best regards
ลงชื่อท่าน

เปิดบัญชีผ่าน Link รับ 30$ ได้ที่นี่เลยครับ : http://bit.ly/2sefepm

Re: เงื่อนไขการถอนกำไรจากบัญชีโบนัสฟรี 30$ Tickmill.com
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07, กรกฎาคม 2017, 02:10:05 PM »
update !!

*

admin

• 80,404
มาอัพเดท ว่ายังมีอยู่นะครับสำหรับท่านที่สนใจ Bonus Free ครับ
็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404
มาอัพเดท ว่ายังมีอยู่นะครับสำหรับท่านที่สนใจ Bonus Free ครับ
็Hea** ็Hea**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

IB86243367 ต้องแจ้งรับ Rebate ผ่านทางช่องทางไหนไหมครับ หรือเป็นการ Rebate อัตโนมัติ   ขอบคุณครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: Kong Ongarch ที่ 01, สิงหาคม  2019, 02:48:36 PM
IB86243367 ต้องแจ้งรับ Rebate ผ่านทางช่องทางไหนไหมครับ หรือเป็นการ Rebate อัตโนมัติ   ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่า ไอดีเทรด อะไร ครับ เพราะถ้า ผ่าน ที่บอร์ดก็แจ้งรับที่กระทู้นี้ได้เลย ครับ
(TH)**

จำกัดวิธีการเทรดรึป่าวครับ ผมทำถึง 100 $ ละครับ ตอนนี้รอตรวจสอบเอกสารครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: aofkung17 ที่ 09, สิงหาคม  2019, 04:14:31 PM
จำกัดวิธีการเทรดรึป่าวครับ ผมทำถึง 100 $ ละครับ ตอนนี้รอตรวจสอบเอกสารครับ
ไม่จำกัด ครับ

โบนัสยังถอนได้รึป่าวครับ แล้วใช้เวลาดำเนินการกี่วันครับแอด