กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิธีการสมัครใช้งาน Netteller

• 8 replies
  • 8,721 views
วิธีการสมัครใช้งาน Netteller
« เมื่อ: 26, กรกฎาคม 2016, 06:55:50 AM »

วิธีการสมัครใช้งาน Netteller เปิดบัญชี Neteller สำหรับเทรด forex

สวัสดีครับ วันนี้จะมาแนะนำวิธีการสมัครใช้งาน Neteller กันครับ

Neteller เป็นบริการธนาคารออนไลน์อีกหนึ่งช่องทางครับไว้สำหรับอำนวยความสะดวกในการซื้อของหรือโอนเงินระหว่างประเทศ ซึ่งสามารถซื้อ-ขาย ได้สูงสุดถึง $5,000 ต่อวันครับ การโอนเงินระหว่างบัญชีเสียค่าธรรมเนียมเพียงครั้งละ 1% สูงสุดไม่เกิน 10$ ครับ
ช่องทางการ ฝาก-ถอน ก็มีมากมายหลายช่องทางมากๆครับ หรือจะใช้บริการผ่านเว็บที่รับซื้อเหรียญ NETELLER ก็ได้ครับหรืออาจจะใช้วิชามารนิดหน่อยคือ ใช้การถอนเงินเข้าทางบัญชีเทรดของ Exness แล้วกดถอนเข้าบัญชีธนาคารอีกต่อนึงครับ
(EXNESS หลังๆมาไม่ค่อยตรวจสอบครับ)
รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ =>https://www.neteller.com/en/fees#net-plus-virtual

เราสามารถทำเรื่องขอบัตร NET+ ได้ด้วยครับเพื่อไว้ใช้กดเงินจากตู้ ATM ทั่วโลก ขั้นตอนการสมัครก็ไม่ยุ่งยากครับ สมัครง่ายนิดเดียวไม่ต้องยืนยันเอกสารก็สามารถ ฝาก-ถอน ได้แล้วครับ เพียงแต่หากท่านต้องการเพิ่มวงเงินการใช้งานที่มากขึ้นจะต้องทำการ Verify บัญชีก่อนครับ มาดูขั้นตอนการสมัครง่ายๆกันเลยครับ

ขั้นตอนที่ 1 เข้าไปที่เว็บ http://bit.ly/2arkZG7 แล้วคลิกตามภาพครับ

ขั้นตอนที่ 2 กรอกข้อมูลให้ครบถ้วนครับ

ขั้นตอนที่ 3 เราจะได้เลขรหัสรักษาความปลอดภัยมาครับ  จดไว้ให้ดี

แค่นี้ก็เป็นอันเสร็จสิ้นครับท่านก็สามารถล็อคอินเข้าไปหน้าเว็บเพื่อใช้งานได้ทันทีครับ

*

admin

• 80,403

Re: วิธีการสมัครใช้งาน Netteller เปิดบัญชี Neteller สำหรับเทรด forex

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

UnUn

Re: วิธีการสมัครใช้งาน Netteller
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02, พฤศจิกายน 2016, 08:57:24 AM »
เราสามารถทำบัตรATMกดเงินสดได้ไหมครับ (net+card) คือเห็นคนอื่นทำได้แต่idผมทำไม่ได้มันไม่มีปุ่มให้กดทำอะครับเราจะทำยังไงดี

Re: วิธีการสมัครใช้งาน Netteller
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2016, 07:44:38 PM »
ลูกค้าชาวไทย เค้าเอา menu สมัคร net card   ออกแล้วครับ
ลูกค้าเก่าที่มี net card   ยังถอนเงินที่ตู้ ATM ได้ป่าว มะรู็ งะ

*

admin

• 80,403
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2016, 08:12:45 PM »
อ้างจาก: BigJune ที่ 14, พฤศจิกายน  2016, 07:44:38 PM
ลูกค้าชาวไทย เค้าเอา menu สมัคร net card   ออกแล้วครับ
ลูกค้าเก่าที่มี net card   ยังถอนเงินที่ตู้ ATM ได้ป่าว มะรู็ งะ

ผมมีบัตร แต่ไม่เคยกด ไม่เคยรูด ถือเท่ๆ ครับเพราะ กดทีค่ากด 200
)2: )2:
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2016, 08:27:19 PM »
 xc8*

*

admin

• 80,403
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17, พฤศจิกายน 2016, 11:55:08 PM »
ล่าสุด วันนี้ 17 November 2016 Neteller แจ้งว่าบัตร ตอนนี้ บัตร ไม่ Service สำหรับสมาชิกในไทยแล้ว นะครับผม ดังนั้น คนไทย ที่ เปิดบัตรใหม่จึงไม่เห็น เมนู Net-Card ครับ

ส่วน คนที่ถือบัตรอยู่ ก็ จะใช้ไม่ได้แล้ว ครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

*

diesel

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2016, 02:59:47 PM »
งั้นก็แปลว่า ..
บัตรเก่าที่มีอยู่..
.
.
จะได้เอาไว้ถือ เท่ห์ ๆ อย่างเดียว..เหมือน admin แล้วสิ.. xc6*

*

admin

• 80,403
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2016, 03:12:39 PM »
อ้างจาก: diesel ที่ 23, พฤศจิกายน  2016, 02:59:47 PM
งั้นก็แปลว่า ..
บัตรเก่าที่มีอยู่..
.
.
จะได้เอาไว้ถือ เท่ห์ ๆ อย่างเดียว..เหมือน admin แล้วสิ.. xc6*

Limited Edition นะคุณ
xc8*