กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Traderider.com ได้รับรางวัล IB Award จาก XM.COM

• 6 replies
  • 2,905 views
Traderider.com ได้รับรางวัล IB Award จาก XM.COM
« เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 05:12:08 PM »
ขอแสดงความยินดีกับท่านแอดมิน และ ขอขอบพระคุณสมาชิกทุกท่านนะครับที่มีส่วนช่วยให้ Traderider  ของพวกเราทุกคนมีวันนี้ได้ครับ หากไม่มีทุกๆท่านสิ่งดีๆแบบนี้ไม่มีวันเกิดขึ้นแน่นอนครับ   

เนื่องจากท่านแอดมินติดธุระไปต่างจังหวัดครับ จึงมอบหมายหน้าที่ให้ผมขึ้นไปยืนอ้วนรับรางวัลจากทาง XM แทนในฐานะทีม Traderider ครับ  หากท่านสมาชิกทุกท่านยังรักใคร่กัน มีส่วนร่วมในทุกๆกิจกรรมที่ทางบอร์ดเราจัดขึ้นแบบนี้ต่อไป ผมรับรองครับว่าทางเรามีสิ่งดีๆมาตอบแทนแบ่งปันให้ทุกๆท่านได้มากขึ้นเรื่อยๆแน่นอนครับ ขอบพระคุณทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ
(TH)**

*

admin

• 80,286
Re: Traderider.com ได้รับรางวัล IB Award จาก XM.COM
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 07:23:44 PM »
ขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน ครับ
รางวัลนี้สำหรับ เพื่อนๆทุก คนครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Re: Traderider.com ได้รับรางวัล IB Award จาก XM.COM
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 07:34:48 PM »
ที่ยืนถือโล่รางวัลเรียงกัน 3 ท่าน อีกสองท่านนั้นคือใครบ้างครับ ?

ยินดีด้วยครับ
็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

sorana

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 07:43:38 PM »
ยินดีด้วยครับ   xc4* xc4* ็Hip** ็Hip**

*

admin

• 80,286
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 07:57:21 PM »
อ้างจาก: เข่งไม่เปล่าแล้ว ที่ 18, กรกฎาคม  2016, 07:34:48 PM
ที่ยืนถือโล่รางวัลเรียงกัน 3 ท่าน อีกสองท่านนั้นคือใครบ้างครับ ?

ยินดีด้วยครับ

คนกลาง พี่ต้น thailandforexclub
อีก คน คุณ นนท์ forexbuddytrader

(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

MoneyMaker

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2016, 09:33:20 PM »
ยินดีด้วยครับ สวดยวดไปเลย

*

kittil

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21, กันยายน 2016, 02:25:16 PM »
น่าชื่นชม แสดงความยินดีด้วยครับกับทีมงานคุณภาพ

cheetah3*