ผู้เขียน หัวข้อ: Auto Rebate ทุกวัน Pepperstone.com เปิดบัญชีเทรดได้รับRebate  (อ่าน 2887 ครั้ง)

9bunditz

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 43
  • ความมีน้ำใจ
    1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2018, 09:22:23 pm »

Share on your facebook
Id : 417248
Standard
Bundit N
ผ่านมั้ยครับ เป็นลูกค้าเก่า pep อยู่แล้วครับ

รอวันจันทร์ Admin ตรวจสอบให้ครับผม
 (TH)**
ตรวจให้หน่อยครับแอด ^^

ไม่ผ่านครับ ท่าน ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ เปิดบัญชีเพิ่มเติม โดย
1.Link การเปิดบัญชี กับ Pepperstone.com : https://pepperstone.com/th/?a_aid=traderider
2. ตรงช่องคอมเม้นให้ เลือก IB : New introduce broker
    IB name : Phitsanu Teemuangsai
    comment : Auto rebate IB :[email protected]
3.กดเพิ่มบัญชี ครับ
4.รอ 24 ชม ให้ pepperstone เพิ่ม บัญชีครับ

(TH)** (TH)**
แก้ตามเรียบร้อยทุกขั้นตอนครับ
id : 213031
Standard
name : Bundit N
ครับผม

ผ่านครับผม >>>ขอบคุณครับ Auto rebate แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13, กุมภาพันธ์ 2018, 09:59:42 pm โดย admin »

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # Support-Resistance Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Trading Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # กลยุทธ์การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com fxprimus.com pepperstone.com fxpremax.com fxpro.com nordfx.com GKFXPRIME