กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งปัญหา Exness Real 6 แจ้งที่นี่ ครับ Admin จะดำเนินการติดตามให้ทุกท่านครับ

• 93 replies
  • 22,838 views
*

admin

• 80,404
อ้างจาก: geegd ที่ 13, กรกฎาคม  2016, 07:55:48 AM
แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

แจ้งใน Feedback ด้วยหรือยังครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

pupby_yui

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แจ้งทั้งแอดมิน แจ้งทั้งใน Feedback ผ่านมาแล้ว 6 วันทำการ ยังเงียบเหมือนเดิมเบยยย

T____T ต้องรอไปเรื่อยๆ  นี่ก้อรออย่างมีความหวังทุกวันเลย ว่าคงได้คืนสักวัน หุหุ  xc6* xc6*

ยังไม่ได้รับคืนเหมือนกันค่ะแจ้งไปตั้งแต่วันแรกที่เกิดเรื่องเลย  รู้สึกผิดหวังกับการใช้งานและให้บริการของ exness มากยิ่งเกิดเหตุการณ์กราฟรูดลงไปจนเกิดผลกระทบต่อพอร์ทแบบนี้ ช๊อคมากจริง ๆ

*

geegd

อ้างจาก: admin ที่ 13, กรกฎาคม  2016, 09:26:43 AM
อ้างจาก: geegd ที่ 13, กรกฎาคม  2016, 07:55:48 AM
แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

แจ้งใน Feedback ด้วยหรือยังครับ
(TH)**

แจ้งทั้งในบอร์ด และFeedback แล้วค่ะ แต่เรื่องยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*

ไม่รู้กี่วันผ่านไป คุยล่าสุดเมื่อเช้า ก็ยังคงต้องรอต่อไปเหมือนเดิม
.....

ยังไม่คืนเหมือนกันเลย
แจ้งแต่ในบอร์ด ไม่ได้เข้าไปแจ้งที่feedback อ่ะ
xc6* xc6*

ไปแจ้งที่ feedback เลยครับมี support ภาษาไทย อย่างน้อยมีสถานะไว้ตรวจสอบนะครับ

ไม่ได้แจ้งในบอร์ดเพราะเห็นว่าแจ้งใน feedback แล้วอีกอย่างเกรงใจแอดมินด้วยแต่ ณ วันนี้เวลานี้ก็ยังไม่ได้คืนเลยค่ะตามเรื่องทั้งใน Chat support ทุกอย่างก็ยังไม่ได้ เห้อออออออออออ 

*

admin

• 80,404
ผมส่งกระทู้ ใน บอร์ด ไปให้ ทาง Exness ครับ และ ทาง Support แจ้งให้ ทำรายการทาง Feedback อีกทางก
ก็จะมีผู้ที่ได้รับแล้วกับไม่ได้รับ ครับ ยังไง รอกัน อีก สักหน่อย ครับ น่าจะ กำลังทยอยทำกันอยู่นะ ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 14, กรกฎาคม  2016, 09:20:32 AM
ผมส่งกระทู้ ใน บอร์ด ไปให้ ทาง Exness ครับ และ ทาง Support แจ้งให้ ทำรายการทาง Feedback อีกทางก
ก็จะมีผู้ที่ได้รับแล้วกับไม่ได้รับ ครับ ยังไง รอกัน อีก สักหน่อย ครับ น่าจะ กำลังทยอยทำกันอยู่นะ ครับ
(TH)**

ขอบคุณแอดมินมาก ๆค่ะ

แอดมินครับ  ผมมีโอกาสจะได้เงินคืนไหมครับ
ผมส่งไปทุกฝ่ายเลยตั้งแต่วันที่ 07/07/59 ครับ
Id, real, order, log files ส่งครบหมดครับ ทางexness มีสิทธิที่จะไม่คืนเงินผมไหมครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: denOden ที่ 15, กรกฎาคม  2016, 03:31:41 PM
แอดมินครับ  ผมมีโอกาสจะได้เงินคืนไหมครับ
ผมส่งไปทุกฝ่ายเลยตั้งแต่วันที่ 07/07/59 ครับ
Id, real, order, log files ส่งครบหมดครับ ทางexness มีสิทธิที่จะไม่คืนเงินผมไหมครับ

ผม ส่งเรื่องไปให้ อีกรอบ นะครับผม ให้ Support เขาดูให้ครับ
(TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 15, กรกฎาคม  2016, 04:21:48 PM
อ้างจาก: denOden ที่ 15, กรกฎาคม  2016, 03:31:41 PM

ผม ส่งเรื่องไปให้ อีกรอบ นะครับผม ให้ Support เขาดูให้ครับ
(TH)**

thank** **tk** ขอบคุณมากๆเลยครับ admin

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: denOden ที่ 15, กรกฎาคม  2016, 05:16:47 PM
อ้างจาก: admin ที่ 15, กรกฎาคม  2016, 04:21:48 PM

(TH)**

thank** **tk** ขอบคุณมากๆเลยครับ admin

เขาแจ้งว่า เขา อ่านแล้ว จะไปตอบ ใน Comment นะครับ ลองเข้าไปดูครับเขาตอบว่ายังไง บ้าง ครับ
(TH)**

*

toptop

• 267
จากวันที่แจ้งเรื่องจนถึงวันนี้ก็ 10 วันละ ยังไม่ได้เคลมเลย  xc6* ลองสอบถามไปกับเจ้าหน้าที่ก็ได้คำตอบแต่เพียง รอผู้เชี่ยวชาญ
ยอมขายหมูดีกว่าไม่มีหมูให้ขาย