กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งปัญหา Exness Real 6 แจ้งที่นี่ ครับ Admin จะดำเนินการติดตามให้ทุกท่านครับ

• 93 replies
  • 22,849 views
*

m_kunteewong

ผมได้รับเรียบร้อยแล้วครับ Admin  ขอบคุณมากๆๆครับ

**tk** **tk** **tk** **tk**

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

ลูกค้าท่านใดที่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ สามารถส่งร้องเรียนให้ดำเนินการขอตรวจสอบออเดอร์ได้ด้วยตนเองเพื่อความรวดเร็ว ดังนี้ค่ะ
1. ติดต่อเข้ามาที่ช่องทาง https://www.exness.com/member/feedback
2. อธิบายรายละเอียด พร้อมแจ้งหมายเลขบัญชี exness/ รหัสผ่านโทรศัพท์ และพิมพ์แจ้งหมายเลขออเดอร์ที่ได้รับผลกระทบ พร้อม log file ค่ะ
หลังจากนั้นทางไทยซัพพอตจะทำการตอบกลับผ่านช่องทางดังกล่าว และส่งเรื่องให้ผู้เชี่ยวชาญทำการตรวจสอบต่อไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: Exness Support ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 02:43:10 PM
ลูกค้าท่านใดที่ยังไม่ได้รับการตอบกลับ สามารถส่งร้องเรียนให้ดำเนินการขอตรวจสอบออเดอร์ได้ด้วยตนเองเพื่อความรวดเร็ว ดังนี้ค่ะ
1. ติดต่อเข้ามาที่ช่องทาง https://www.exness.com/member/feedback
2. อธิบายรายละเอียด พร้อมแจ้งหมายเลขบัญชี exness/ รหัสผ่านโทรศัพท์ และพิมพ์แจ้งหมายเลขออเดอร์ที่ได้รับผลกระทบ พร้อม log file ค่ะ
หลังจากนั้นทางไทยซัพพอตจะทำการตอบกลับผ่านช่องทางดังกล่าว และส่งเรื่องให้ผู้เชี่ยวชาญทำการตรวจสอบต่อไปค่ะ
ขอบคุณค่ะ

สมาชิกที่ แจ้ง ในนี้ รบกวนไป แจ้ง ที่ Feedback ด้วย ตามนี้ครับ

ยังไงรบกวน ทุกท่าน กันอีก รอบนะครับ ผมตกลงกับ Support Exness แล้ว ว่า ต้องดำเนินการตามนี้ด้วย ครับ

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

แอดมินคะ
ไฟล์ที่แนบคือไฟล์อะไรคะ
เหมือนจะกดแนบไม่ได้อ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

*

pupby_yui

แจ้งไปตั้งแต่วันแรกเลยค่า ท่านแอดมิน ผ่านมา 2 วัน แล้วยังเงียบเหมือนเดิมเลยค่าาา รอต่อไป...

xc6* xc6* xc6*

อ้างจาก: pupby_yui ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 03:51:32 PM
แจ้งไปตั้งแต่วันแรกเลยค่า ท่านแอดมิน ผ่านมา 2 วัน แล้วยังเงียบเหมือนเดิมเลยค่าาา รอต่อไป...

เหมือนกันเลยค่ะ  แจ้งไปแต่ยังเงียบๆอยุ่เลยค่ะ
บอกให้รอ  5-7  วันทำการค่ะ  😭😭😭

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: Kikkokkok ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 03:46:39 PM
แอดมินคะ

ขอบคุณค่ะ

เปิด MT4  ครับ ใน คอม นะ ไปที่ Account history >>>> คลิก ขวา Save as report ครับ มันจะได้ ไฟล์ เป้น HTMP ไฟล์ เปิด ในเวป ครับ
จากนั้น ก็ Save เป็น PDF ก็ได้ ครับ แล้ว ก็แนบไป ครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 04:43:03 PM
อ้างจาก: Kikkokkok ที่ 08, กรกฎาคม  2016, 03:46:39 PM
แอดมินคะ

ขอบคุณค่ะ

เปิด MT4  ครับ ใน คอม นะ ไปที่ Account history >>>> คลิก ขวา Save as report ครับ มันจะได้ ไฟล์ เป้น HTMP ไฟล์ เปิด ในเวป ครับ
จากนั้น ก็ Save เป็น PDF ก็ได้ ครับ แล้ว ก็แนบไป ครับ
(TH)**

ขอบคุณค่ะแอดมิน
รออย่างมีความหวัง  😭😭

แจ้งผ่านมา 3 วันแล้วยังเงียบอยู่เลยครับ

จนถึงวันนี้คนที่ยังไม่ได้รับการแก้ไขแล้ว order ยังเปิดค้างอยู่
มี margin น้อยคงยิ่งซวย คู่อื่นที่ไม่ใช่ EURUSD คงโดน margin call ไปแบบเนียนๆ

แอดมินคะ
ได้รับคืนแล้วนะคะ
ทำในคอมอีกครั้ง ก็ได้คืนเลยค่ะ

ขอบคุณแอดมินมากๆๆๆ ค่ะ

thank** thank** thank** thank** thank**
cheetah3* cheetah3*

ผมทำทุกอย่างตั้งแต่วันแรกแล้วครับ 1.ส่งข้อมูลที่นี้ ,  2. ส่งที่feedback พร้อม log files 

แต่วันนี้ก้อยังไม่ได้  เศร้าใจอดเทรดพร้อมเพื่อนๆ อดตามsig admin 

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: denOden ที่ 11, กรกฎาคม  2016, 09:26:09 AM
ผมทำทุกอย่างตั้งแต่วันแรกแล้วครับ 1.ส่งข้อมูลที่นี้ ,  2. ส่งที่feedback พร้อม log files 

แต่วันนี้ก้อยังไม่ได้  เศร้าใจอดเทรดพร้อมเพื่อนๆ อดตามsig admin

รอ ก่อน ครับ ยังไงได้ แน่นอนครับ ท่าน
(TH)**

*

saknarin

ผมได้รับแล้วคับ ขอขอบคุณ Admin มากเลย  )2:

อ้างจาก: admin ที่ 11, กรกฎาคม  2016, 09:26:54 AM
อ้างจาก: denOden ที่ 11, กรกฎาคม  2016, 09:26:09 AM

รอ ก่อน ครับ ยังไงได้ แน่นอนครับ ท่าน
(TH)**

thank** **tk** thank** **tk**
ขอบคุณครับ Admin

*

geegd

แจ้งผ่านมาจะครบอาทิตย์ ยังเงียบอยู่เลยค่ะ  xc6* xc6*