กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

อยากรู้ ค่าเงินไหน ที่ กราฟวิ่งไม่โหดบ้าง แบบ EU

• 6 replies
  • 2,664 views
*

lucifermax

อยากรู้ ค่าเงินไหน ที่ กราฟวิ่งไม่โหดบ้าง ครายๆ EU

แบบ GU บ้างครั้ง บทจะโหด ก็ ลากยาว เกียบเอาชวิตไม่รอดแล้ว

*

lucifermax

Re: อยากรู้ ค่าเงินไหน ที่ กราฟวิ่งไม่โหดบ้าง แบบ EU
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2016, 04:56:02 PM »
ไม่มีใครรู้บ้างก่ะ

*

teeradon

Re: อยากรู้ ค่าเงินไหน ที่ กราฟวิ่งไม่โหดบ้าง แบบ EU
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2016, 05:50:40 PM »
อ้างจาก: lucifermax ที่ 09, มิถุนายน  2016, 04:56:02 PM
ไม่มีใครรู้บ้างก่ะ

ลองดูเป็นพวก EJ กับ NZD/J ดูก็ได้ครับ ผมว่ามันขึ้นลง เป็นเทรนดีครับ ไม่ค่อยดื้อ ไม่แรงมากอ่ะครับ  (TH)**

*

admin

• 80,648
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2016, 06:03:27 PM »
จริงๆ ถ้าเวลาจะวิ่งก็วิ้งโหดทุกคู่นะครับ

ถ้า โหดน้อยสุดนะ ก็ EUR/USD นี่แหละครับ
เพราะ คน เทรดกันเยอะมี การซื้อขายกันเยอะดังนั้น การที่ จะลากกราฟ ไปไหน ง่ายๆ นั้นยากครับ

http://www.myfxbook.com/forex-market/volatility

หรือ ง่ายๆก็ดู ค่าเฉลี่ยจากตรงนี้ ดูได้ครับ ผม ค่าที่น้อยที่สุดนั่นแหละครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

lucifermax

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2016, 09:53:00 AM »
 thank**

*

Arnont_J

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2016, 10:13:35 AM »
สนใจค่าเงินบาทไหมครับ วิ่งไม่โหด
แต่ spread โคตรโหดเลยครับ
ปล.จากโบรค pepperstone นะครับ  cheetah3* cheetah3* cheetah3*

TKo*)

*

clessmdx

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10, มิถุนายน 2016, 11:39:50 AM »
ลืมดูที่admin โพสไป  เลยไปหาข้อมูลมา

เลยขอโพสซ้ำอีกทีครับ ที่myfxbook.com ตามรูปเลย
ผทกดเรียงค่าเงินที่vol  ต่ำไปสูงให้เเล้วครับ