Banner
Banner
Banner
Banner
Banner
Banner

Admin จะไม่อยู่ ประมาณ 2 สัปดาห์นะครับ จะไปตปท

• 18 replies
  • 3918 views

Re: Admin จะไม่อยู่ ประมาณ 2 สัปดาห์นะครับ จะไปตปท

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27, กันยายน 2013, 12:30:02 PM »
Hello All My Friend ! (TH)**

Everything Good ?  Ha)**

I am sorry to can't write in Thai word but everyone can ask me then I will answer in Elglish word nakrab.
And sorry in convenounce
 (TH)**

))/* ภาษาประกิตมี nakrab..นะครับ ด้วย  ))/*
เมื่อก่อนท่านบอสก็ลำบากงี้แหละจ้า (ถ้าจำไม่ผิด) j)*/

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 40,593
  • 2376

Re: Admin จะไม่อยู่ ประมาณ 2 สัปดาห์นะครับ จะไปตปท

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28, กันยายน 2013, 09:55:58 AM »
Hello All My Friend ! (TH)**

Everything Good ?  Ha)**

I am sorry to can't write in Thai word but everyone can ask me then I will answer in Elglish word nakrab.
And sorry in convenounce
 (TH)**

))/* ภาษาประกิตมี nakrab..นะครับ ด้วย  ))/*
เมื่อก่อนท่านบอสก็ลำบากงี้แหละจ้า (ถ้าจำไม่ผิด) j)*/

5555+ Thank and I know krab. I think Krab is polit Thai word . ))/* ))/*

Everything OK nakrab
 (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• *
  • 40,593
  • 2376

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01, ตุลาคม 2013, 01:56:52 PM »
Hi All Friend I will come back to Thailand on 11 October 2013
and will fully to support all on 12 October 2013 .
 (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• *
  • 40,593
  • 2376

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 12, ตุลาคม 2013, 09:45:32 PM »
Admin กลับ มาถึง เมือง ไทย แล้ว นะ ครับ ต้องขออภัย สมาชิก ทุกท่าน ที่ สมัคร มา ไม่สามารถ support ได้ เต็มที่ ช่วงที่ไม่อยู่ครับ กลับ มาแล้ว จะ ตาม คนที่ ยัง ไม่ Approve ให้หมดนะครับ
ขอบคุณครับ
 (TH)** (TH)** (TH)**

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net icafeforex.com

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com gkfxprime.com Forex4you.com Eightcap.com

Google Analytics Alternative