กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Rebate Program FXPRIMUS.com สำหรับสมาชิก ที่เทรดกับ FXPRIMUS.com 3$/ 1 STD LOT

• 5 replies
  • 3,428 views
*

admin

• 80,416
Rebate Program FXPRIMUS.com สำหรับสมาชิก ที่เทรดกับ FXPRIMUS.com 3$/ 1 STD LOT

เปิดบัญชีเทรดกับ FXPRIMUS.COM

เพื่อนที่สนใจจะเปิดบัญชีเทรด กับ Fxprimus.com ก็สามารถเปิดบัญชี ผ่าน ทางบอร์ดได้ตาม Link นี้นะครับ และ รับ Rebate ตามตารางด้านล่างนี้ครับ

Click เปิดบัญชีกับ Fxprimus.comhttp://www.fxprimus.com/open-an-account?r=1499471

ประเภทบัญชีมีดังนี้ครับ

1. สเปรดคงที่ (Fixed Spread) จะมีค่า pip คงที่ไม่ว่ากราฟจะวิ่งแรงแค่ไหนก็เท่าเดิมครับ Rebate 3$/ 1 STD LoT

2. สเปรดแปรผัน (Variable Spreads) เป็น Spreads ถ้าเทียบเคียงในตลาดตอนนี้ก็พอๆ กับ Exness  Rebate 3$/ 1 STD LoT

3.  ECN Premier Spreads ของเราเหมาะกับนักเทรดทุกประเภท เป็น spread ที่น้อยที่สุด แต่จะหักค่า Commission Rebate 1$/ 1 STD LoT

การฝาก - การถอน กลางเดือนนี้จะมีบริการฝาก-ถอน ผ่าน ธนาคารไทย I Banking ครับ น่าจะทำให้สะดวกขึ้นมาก
มี Office ที่สิงคโปร์ ครับ และอีกหลายประเทศทั่วโลกมั่นใจในความมั่นคงของเงินทุนท่านได้ครับ

***การรับ Rebate สามารถรับได้ ผ่าน ธนาคารไทย เท่านั้น นะครับ โดยทุกๆสิ้นเดือน Admin จะคิด Rebate ให้ และรบกวนท่านส่งเลขที่ บัญชีธนาคารให้ Admin ด้วย ครับผม***

***แจ้งหมายเลขบัญชีเทรดได้ที่กระทู้นี้เลย ครับ***
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Arnont_J

Re: Rebate Program FXPRIMUS.com สำหรับสมาชิก ที่เทรดกับ FXPRIMUS.com 3$/ 1 STD LOT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2016, 07:43:26 PM »
รบกวนครับแอดมิน

ID 553973
(TH)** (TH)** (TH)**

ผ่านครับขอบคุณครับ

*

admin

• 80,416
Re: Rebate Program FXPRIMUS.com สำหรับสมาชิก ที่เทรดกับ FXPRIMUS.com 3$/ 1 STD LOT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2016, 11:07:21 PM »

อ้างจาก: TamMinG ที่ 24, พฤศจิกายน  2016, 04:07:30 PM
ผมเปิดบัญชี ผ่าน ลิ้งค์ของ บอร์ด ไม่ทราบว่าจะได้ค่า Rebate ไหมครับ สำหรับโบรกนี้
ID : 9971014

ผ่านครับขอบคุณครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

TamMinG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2016, 06:16:33 AM »
ผมขอคำแนะนำหน่อยครับ เห็นว่า ถ้าเอาเงินเข้าถึงที่ตั้งไว้ จะมีโปรลด 50% ในส่วนของสเปรดด้วยใช่ไหมครับ
ผมต้องเลือก บช แบบไหน ถือ สเปรด ต่ำๆ ครับ fix, variable , ECN

*

admin

• 80,416
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2016, 07:07:51 AM »
อ้างจาก: TamMinG ที่ 25, พฤศจิกายน  2016, 06:16:33 AM
ผมขอคำแนะนำหน่อยครับ เห็นว่า ถ้าเอาเงินเข้าถึงที่ตั้งไว้ จะมีโปรลด 50% ในส่วนของสเปรดด้วยใช่ไหมครับ
ผมต้องเลือก บช แบบไหน ถือ สเปรด ต่ำๆ ครับ fix, variable , ECN

It is available on ecn and variable trading accounts
All of our accounts have the same minimum funding requirement of USD 100 or equivalent.

ไปถาม Support มา ได้คำตอบมาว่า Variable Spread และ ECN ครับ และ เงินฝาก ขั้นต่ำ 100$ เท่านั้น
แต่ Rebate ก็จะลดลง ครึ่งหนึ่งด้วย นะครับ เพราะ Broke ลดลงนี้ด้วย ครับ
(TH)**

*

TamMinG

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2016, 08:02:46 AM »
อ้างจาก: admin ที่ 25, พฤศจิกายน  2016, 07:07:51 AM
อ้างจาก: TamMinG ที่ 25, พฤศจิกายน  2016, 06:16:33 AM

It is available on ecn and variable trading accounts
All of our accounts have the same minimum funding requirement of USD 100 or equivalent.

ไปถาม Support มา ได้คำตอบมาว่า Variable Spread และ ECN ครับ และ เงินฝาก ขั้นต่ำ 100$ เท่านั้น
แต่ Rebate ก็จะลดลง ครึ่งหนึ่งด้วย นะครับ เพราะ Broke ลดลงนี้ด้วย ครับ
(TH)**

รับทราบครับ เดี่ยวผมรอ การยืนยันเอกสาร เสร็จแล้ว จะลองโอนเข้าไป 100$ ก่อนละกันนะครับ อยากรู้ เรื่อง spread กับ เรื่อง ความเร็วในการเทรด (เซิฟเวอร์) ครับ ขอบคุณครับ