กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งผล##การแข่งขันการเทรด Traderider CUP ครั้งที่ 5 Real-Account forex โดย EXNESS.com สงกรานต์มหาสน

• 9 replies
  • 2,929 views
*

admin

• 80,660
แจ้งผล##การแข่งขันการเทรด Traderider CUP ครั้งที่ 5 Real-Account forex  โดย EXNESS.com สงกรานต์มหาสนุก##

ให้ท่านที่คิดว่ามียอด Balance พอจะได้รับรางวัลทำการ แจ้งผลการแข่งขันดังนี้ ที่ กระทู้นี้

1.Capture รูป Balance ล่าสุด
   2.แนบStatement

รางวัลสำหรับ The Winner มีดังนี้
           The Winner 1: 300 $ 
                  2nd: 100 $
                  3rd: 50$
                  4rd: 25$
                  5rd: 25$

***แจ้งการแข่งขันได้ตั้งแต่ วันนี้  2 พฤาภาคม 2559 เกินจากนี้ถือว่าสละสิทธิ์***
ประกาศผลรางวัล วันที่ 3 พฤษภาคม 2559
Admin จะโอน  เข้าพอร์ตทุกท่านในวันที่ วันที่ 3 พฤษภาคม 2559 ทันทีหลังประกาศรางวัล

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกกันครับ
(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Arnont_J

*

Natpapat

ดึง Statement ยังไงอ่ะคะ ดึงไม่เป็น

*

Arnont_J

อ้างจาก: Hakuna ที่ 01, พฤษภาคม  2016, 02:31:35 PM
ดึง Statement ยังไงอ่ะคะ ดึงไม่เป็น

เข้า mt4 บนคอมครับ ตรง แท็บข้างล่าง จะมี Account History
คลิกเข้าไปครับ แล้วคลิกขวา เลือก period เป็น all history แล้วก็คลิกขวาอีกรอบ จากนั้น  save as report ก็ได้ละครับ
็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

Natpapat

อ้างจาก: Arnont_J ที่ 01, พฤษภาคม  2016, 08:47:45 PM
อ้างจาก: Hakuna ที่ 01, พฤษภาคม  2016, 02:31:35 PM

เข้า mt4 บนคอมครับ ตรง แท็บข้างล่าง จะมี Account History
คลิกเข้าไปครับ แล้วคลิกขวา เลือก period เป็น all history แล้วก็คลิกขวาอีกรอบ จากนั้น  save as report ก็ได้ละครับ
็Hea** ็Hea** ็Hea**

แง่ววว!!! ถ้าไม่ได้ติดตั้ง MT4 บนคอม พอจะมีวิธีอื่นอีกมั๊ยคะ

*

Natpapat

เย่ๆ ได้แล้ว  cheetah3*

*

Natpapat

ขอบคุณคุณ arnont_j มากๆเลยนะคะ  cheetah3*

*

Natpapat

เอ๋....เมื่อกี๊เปิดใน safari ไม่เห็นรูปกับ file ที่โพสไว้แฮะ ทำไมไม่ขึ้นอ่ะ   **11

*

admin

• 80,660
อ้างจาก: Hakuna ที่ 02, พฤษภาคม  2016, 08:28:30 PM
เอ๋....เมื่อกี๊เปิดใน safari ไม่เห็นรูปกับ file ที่โพสไว้แฮะ ทำไมไม่ขึ้นอ่ะ   **11

แอดเห็นอยู่นะครับ
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Natpapat

อ้างจาก: admin ที่ 02, พฤษภาคม  2016, 08:32:02 PM
อ้างจาก: Hakuna ที่ 02, พฤษภาคม  2016, 08:28:30 PM

แอดเห็นอยู่นะครับ
็Hea**

ขอบคุณค่ะแอดมิน cheetah3*