กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

โบนัส Free 100 Euro จาก Varengoldbank

• 53 replies
  • 31,370 views
*

admin

• 80,415
โบนัส Free 100 Euro จาก Varengoldbank
« เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:22:27 AM »
  สวัสดี ครับ วันนี้ มี โบนัส ฟรี 100 Euro จาก Varengold และ Tradimo มาแนะนำให้ สมาชิก ครับ โดย ผู้แปลและเรียบเรียง ต้อง ขอขอบคุณ คุณ kritok ที่ อุตส่า นั่งทำ วิธีการสมัครมาให้เราได้สมัครง่ายๆ และ รับ โบนัส ง่ายๆ ครับ
เงือนไข ของการใช้ โบนัส
1.สามารถถอน โบนัสได้เมื่อเทรด ครบ 8.0 lot standard
2.ถอนเข้า paypal หรือ Skrill ได้
3.ต้อง ฝากเงินเข้าก่อน จะถอนได้ นะครับ เพื่อให้เขารู้ว่า คุณ ฝากถอนเงินทางไหน

โบนัสถึงเมื่อไหร่ ไม่ทราบนะครับ แต่ รีบๆกันหน่อย ครับ  ;D

เอาล่ะ ครับ มาเริ่มกันเลย ก่อนอื่น คลิก ผ่าน Link นี้ไป ที่หน้าการ สมัครและ ทำตามขั้นตอนเลย ครับ

1. เริ่มต้น Click :

3. เข้าไปตรวจสอบที่อีเมล์ที่เรากรอก แล้วคลิก  Avtivate your tradimo acount

เมื่อคลิกแล้วจะเปิดหน้าใหม่ขึ้นมา จากนั้นคลิก Get the free €100

4. คลิกลิงค์เพื่อเริ่มทำแบบทดสอบ

5. คลิกเพื่อทำแบบทดสอบ ซึ่งจะมีทั้งหมด 6 หัวข้อ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,415
Re: โบนัส Free 100 Euro จาก Varengoldbank
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:45:35 AM »
(เริ่มทำข้อสอบ (ซึ่งคำตอบทั้งหมดอยู่ด้านล่างนะคับ) ต้องระมัดระวังดูข้อให้ดี เพราะถ้าตอบผิดไม่ผ่านจะต้องรอเวลากว่าที่จะสามารถกลับเข้ามาทำได้ใหม่อีกรอบ)

ทั้งนี้ ข้อสอบ ทั้ง 6 ชุด คุณ Kritok ได้ ทำการเฉลยมาให้ แล้ว ตามนี้ครับ

เมื่อทำข้อสอบแต่ละหัวข้อเสร็จ ให้กด Submit เพื่อส่งคำตอบ จากนั้นจะปรากฏหน้าต่อไป
จากนั้นคลิก Next lesson เพื่อทำข้อสอบหัวข้อถัดไป  ทำตามขั้นตอนนี้ไปเรื่อยๆ จนกว่าจะครบ 6 หัวข้อ

6. เมื่อทำข้อสอบเสร็จหมดทุกหัวข้อและคะแนนผ่าน จะปรากฏหน้านี้ ให้กด Claim your free €100 now

7.  คลิก Open my Account now เพื่อเปิดบัญชีเทรด

8.   ติ๊กเครื่องหมายถูก แล้วกด Continue

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,415
Re: โบนัส Free 100 Euro จาก Varengoldbank
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:56:22 AM »
9.  กรอกข้อมูลตามจริงเป็นภาษาอังกฤษ เสร็จแล้วคลิก Continue   จากนั้นเข้าไปตรวจสอบอีเมล์เพื่อ Confirm email

10. กด Confirm email address

Bangkok Bank Public Company Limited (BBL)
SWIFT : BKKBTHBK www.bangkokbank.com

ธนาคารไทยธนาคาร
BankThai Public Company Limited
SWIFT : UBOBTHBK

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา
Bank of Ayudhya Public Company Limited (BAY)
SWIFT : AYUDTHBK www.krungsri.com

ธนาคารกสิกรไทย
KASIKORNBANK Public Company Limited (KBANK)
SWIFT : KASITHBK www.kasikornbank.com

ธนาคารกรุงไทย
Krung Thai Bank Public Company Limited (KTB)
SWIFT : KRTHTHBK www.ktb.co.th

ธนาคารนครหลวงไทย
Siam City Bank Public Company Limited (SCIB)
SWIFT : SITYTHBK

ธนาคารไทยพาณิชย์
Siam Commercial Bank Public Company Limited (SCB)
SWIFT : SICOTHBK www.scb.co.th

ธนาคารสแตนดาร์ดชาร์เตอร์
Standard Chartered Bank (Thailand)
SWIFT: SCBLTHBX www.standardchartered.co.th

ธนาคารทหารไทย
TMB Bank Public Company Limited
SWIFT : TMBKTHB www.tmbbank.com

ธนาคารยูโอบี
Union Overseas Bank (Thai) [UOB Thailand]
SWIFT : BKASTHBK www.uob.co.th

*

admin

• 80,415
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 11:04:13 AM »
จากนั้นกรอกรายละเอียดดังนี้คับ ให้ครบ จากนั้นกด Continue
Type of account :      Personal account
            ติ๊กถูก √  I cinfirm that i act on .......
Margin Account Currency:   EUR
Witch are the main products....   : Forex(FX)
How much capital will...      : ca. 0 – 15.000
Can you afford to lose...      : Yes
Are you aware that you...   : Yes
Do you ubdertake future...   : No
Is the capital the result...   : No
Are you financially...      : Yes

ติ๊กถูก    : √ Product category A
   : √ Product category B
   : √ Product category C
   : √ Product category D
(ปล่อยว่าง) Product category E

12. เข้าไปตรวจสอบในอีเมล์

13.  ยืนยันหมายเลขบัญชี

15.  เมื่อยืนยันบัญชีเสร็จแล้ว ทำการดาวน์โหลดและติดตั้งโปรแกรม MT4 ลงเครื่องคอมพิวเตอร์
(***สำคัญมาก***) เมื่อติดตั้งโปรแกรม mt4 เสร็จแล้ว จะมีหน้าต่างขึ้นมาให้เราสมัครบัญชีทดลอง ให้ทำการสมัครบัญชีทดลองในทันที(กรอกข้อมูลอะไรก้ได้)  ไม่ใช่นั้นจะไม่สามารถ log in เพื่อใช้บัญชีจริงได้ เนื่องจากจะไม่พบ server  หลังจากที่เปิดบัญชีทดลองเสร็จแล้วก้ทำการ log in เพื่อเข้าใช้บัญชีทดลอง จากนั้นก้สามารถ log in เข้าใช้บัญชีจริงได้แล้ว โดยใช้ Acconut number และ password ที่ได้รับทางอีเมล์ โดยเลือก server : Varengold-Varengold

จากนั้นรอ 48 ชม.(วันทำการ) จะมียอดเงิน €100 อยู่ในบัญชี สามารถเริ่มเทรดได้ทันที  และต้องทำการเทรดภายใน 14 วันหลังจากได้รับโบนัส ( แต่ ของ Admin ได้ในเวลา 24 ชม ครับ)

เมื่อเทรดครบ 8lot จะสามารถถอนได้ทั้งกำไรและโบนัส โดยจะต้องทำการฝากเงินเข้าบัญชีเล็กน้อยเพื่อเป็นการยืนยันความมีตัวตนครับ  ขอให้โชคดีทุกท่านครับ

Credit :kritok @Traderider.com

สามารถดาวน์โหลด PDF ไป ดูได้ ด้วยนะครับ

*

kritok

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 01:18:23 PM »
ท่านใดได้รับโบนัสแล้วก้รีบเปิดเทรดนะคับ เดวโดนเอาคืนไม่รู้ด้วยนะ หุหุ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 01:37:39 PM »
จัดตามไปเรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

*

ZoraXIII

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 04:22:25 PM »
น่าเสียดายไม่มีทองให้เล่นอิอิ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 09:47:19 PM »
สมัคร แล้ว ครบ  48 hr เมื่อ  สามทุ่ม วันสุกร์ เงินยังไม่เข้า เลยครับ
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
==================
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

*

admin

• 80,415
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 09:49:15 PM »
อ้างจาก: narjant ที่ 01, กันยายน  2013, 09:47:19 PM
สมัคร แล้ว ครบ  48 hr เมื่อ  สามทุ่ม วันสุกร์ เงินยังไม่เข้า เลยครับ

ท่าน ลืม ขั้น ตอนไหน หรือเปล่า ครับ ท่าน ของผม 24 ชม เอง ครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 09:52:34 PM »
ไม่น่าลืม นะครับ เพราะ ได้  ID  มาแล้ว ด้วย ยืน ยัน ใน  Mail ครบ
FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 09:56:21 PM »
ใน เมล์ แจ้ง มา อย่างนี้ นะครับ

Dear Mr. chantasorn,

Welcome to the Varengold Bank AG and thank you for your trust in our services. Your personal Varengold account has been created successfully. The account number is: 7918938

Access details to your trading account:
User    7918938
Trading-Password    
Investor-Password (Read Only)    3VIUkBK
Server IP    83.169.49.214:443

Please login correctly to your MT4. You have to use your Varengold account number 7918938 and your trading password (not the investor password) and the correct Server (Varengold-Varengold or the following IP-address: 83.169.49.214:443 - you have to type in the address manually).

With the following link you can download the Demo and Trading Platform:

*

admin

• 80,415
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:28:13 PM »
อ้างจาก: narjant ที่ 01, กันยายน  2013, 09:52:34 PM
ไม่น่าลืม นะครับ เพราะ ได้  ID  มาแล้ว ด้วย ยืน ยัน ใน  Mail ครบ

ท่าน narjant_bra มันจะมี Step สุดท้าย ที่ ต้อง เอา ID จาก Varengold ไป Activate ใน หน้า ทีึ่ี ทำข้อสอบผ่าน ของ Tradimo เพื่่อรับโบนัส 100 Euro น่ะครับ ไม่ทราบว่าได้ ทำหรือ ไม่ครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:38:52 PM »
เอา ID มา ยืนยัน ใน ข้อ  13 ใช่ไหมท่าน ก่อนที่ จะ โหลด MT4 ใช่ไหมท่าน ถ้าเป็นข้อนี่ ทำแล้วครับ

*

admin

• 80,415
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:42:01 PM »
อ้างจาก: narjant ที่ 01, กันยายน  2013, 10:38:52 PM
เอา ID มา ยืนยัน ใน ข้อ  13 ใช่ไหมท่าน ก่อนที่ จะ โหลด MT4 ใช่ไหมท่าน ถ้าเป็นข้อนี่ ทำแล้วครับ

งั้นก็ ต้อง ลุ้น พรุ่งนี้ ล่ะครับ ท่าน เอาใจ ช่วยครับผม  :)

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 01, กันยายน 2013, 10:43:01 PM »
ขอบคุณครับ