กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก EA กำไรอย่างต่อเนื่อง เทรดได้หลายคู่เงินพร้อมกัน

• 39 replies
  • 10,694 views
*

MeMo

แจก EA ที่พัฒนาอย่างต่อเนื่อง มีอัพเดตใหม่ๆ ให้ตลอด สามารถเทรดได้หลายคู่เงินพร้อมกันโดยหลักการง่ายๆ ไม่ซับซ้อน แต่ทำไม่ง่าย สู้ได้ทุกสภาพตลาด

อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ นำไปลองใช้กันค่ะ หากสนในทักมาทางข้อความได้ค่ะ   Thor 1

พอร์ทที่ 1 เริ่มรันเมื่อ Feb 23, 2016 ** เปิดมือร่วมด้วย **

หรือเข้าร่วมกลุ่ม >> https://www.facebook.com/groups/944281389003303/

*

MeMo

วันนี้มีอัพเดตเวอร์ชั่นให้ลองอันอีกนะคะ  หลังไมค์ได้เลยค่ะ

HippoEA 4.65 RG Edition
- เพิ่ม Real4 Server สำหรับคนที่สมัคร Standard 1:3000
- เพิ่ม Observer Mode สำหรับให้ EA ทำงานเป็น Indy เฉยๆ ไม่เทรด ไม่ทำงาน

*

wuttisak

ขออีเอด้วยครับ

*

MeMo

อ้างจาก: wuttisak ที่ 23, มีนาคม  2016, 06:17:14 PM
ขออีเอด้วยครับ

รายละเอียดในข้อความค่ะ  xc*

*

maleefx

ขอ ea ด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ

*

Thanagron2711

ขอบคุณครับ สนใจนะครับ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

*

k3wtrad3r

สนใจครับต้องทำไงครับ

*

Anon

• 21
สนใจครับ...ขอไปทดสอบหน่อยคร้าบ

thank** thank** thank** thank**

Anon.

*

MeMo

ตอบ PM ทุกท่านแล้วนะคะ
็Hip**
thank**

สนใจ EA ครับผม ขอรายละเอียดด้วยนะครับ  x*/2

*

MeMo

อ้างจาก: iphonekung ที่ 28, มีนาคม  2016, 11:48:55 PM
สนใจ EA ครับผม ขอรายละเอียดด้วยนะครับ  x*/2
Thor 1

*

MeMo

วันนี้ถ้าของใครจอ EA ยังเป็นสีแดง เป็นเพราะข่าวมีการ update ใหม่ ให้ปิดบอท และลากใส่ใหม่ค่ะ

ถ้ายังไม่หาย ก่อนจะลากใหม่ ให้ไป clear caching ใน
Control Panel --> Internet Options

ใครมีข้อสงสัยหรืออยากลอง Demo หลังไมค์ + ไลน์มาได้ค่ะ

Line : memorize_

)2:

*

lucifermax

ขอลอง เดโม หน่อยสิครับ

*

yothayat

• 11
สนใจ  ขอ EA ด้วยคนครับผม

*

MeMo

update version ล่าสุดกันด้วยนะคะ เปิดดีมากๆๆ
Thor 1