กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก EA กำไรอย่างต่อเนื่อง เทรดได้หลายคู่เงินพร้อมกัน

• 39 replies
  • 10,785 views
*

chingvn

แจก EA ที่พัฒนาอย่างต่อเนื่อง มีอัพเดตใหม่ๆ ให้ตลอด สามารถเทรดได้หลายคู่เงินพร้อมกันโดยหลักการง่ายๆ ไม่ซับซ้อน แต่ทำไม่ง่าย สู้ได้ทุกสภาพตลาด
line =somsak33
ขอด้วยครับ

*

supakrit

ขอ EA ไปทดสอบด้วยคนครับผม

*

swc

• 1
สนใจ  ขอ EA ด้วยคนครับผม  thank**

*

pagkad9999

ขอบ้างได้มั้ยคะ  **tk**

*

theyoontofu

รบกวนด้วยครับ

อยากรับมาทดลองครับ

*

valler

PM ไปแล้วครับ
รบกวนตอบกลับด้วย

*

MeMo

ใครยังไม่ได้รายละเอียดทาง PM รบกวนทักมาใหม่ค่ะ
็Hip**

*

แมวดำ

ขอ ea ด้วยคนได้ไหมคับ พี่คนสวย ็Hip**

*

minaza10

สนใจครับ  ขอ EA ด้วยคนครับผม

*

MeMo

สวัสดีปีใหม่ไทยค่ะ ใครสนใจมาคุยกันได้ค่ะ

กลุ่ม >> https://www.facebook.com/groups/944281389003303/

*

MeMo

Activated ให้ทุกท่านแล้วค่ะ  xc4*

*

RJB

• 101
ผมสนใจมากๆๆๆ ต้องทำยังไงบ้างครับ

cheetah3*

*

MeMo

อ้างจาก: RJB ที่ 17, เมษายน  2016, 05:46:56 PM
ผมสนใจมากๆๆๆ ต้องทำยังไงบ้างครับ

cheetah3*

ได้รายละเอียดไปแล้วป่าวคะ ถ้ายังบอกหน่อยนะคะ พอดีคนสนใจเยอะ ตกหล่นไปบ้างต้องขอโทษด้วยค่ะ

*

MeMo

วันนี้ข่าวแดงเยอะ แต่พวกเราไม่สน  xc8*

*

joninton

• 1,330
ขอด้วยครับ (TH)**