กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2559 คืนกำไรให้ทุกท่าน

• 39 replies
  • 8,586 views
*

admin

• 80,419
อ้างจาก: umnew01 ที่ 04, มีนาคม  2016, 05:24:33 PM
มีของ id 827888 Ecn กับ 8647390 cent  มั้ยครับ

มีครับผม กำลังโอนนะครับ ผม ยังโอนไม่เรียบร้อย ครบ ทุกคน ครับ
ส่วนของท่านต้องขออภัยที่แจ้งตกหล่นครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

No.24  โอนเข้าบัณชีเทรดเลยครับ
ขอบพระคุณครับ

*

admin

• 80,419
Admin ยัง โอน ไม่หมด วันนี้ นะครับ ขอโอนต่อ พรุ่งนี้ วันเสาร์ นะครับ
ต้องขออภัย ในความล่าช้าด้วย นะครับ ยังไง จะ โอนให้ทุกท่านให้เรียบร้อย ภายในวันพรุ่งนี้ครับ
5 มีนาคม 2559

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 04, มีนาคม  2016, 11:28:06 PM
Admin ยัง โอน ไม่หมด วันนี้ นะครับ ขอโอนต่อ พรุ่งนี้ วันเสาร์ นะครับ
ต้องขออภัย ในความล่าช้าด้วย นะครับ ยังไง จะ โอนให้ทุกท่านให้เรียบร้อย ภายในวันพรุ่งนี้ครับ

พักผ่อนเถอะครับเหนื่อยมาทั้งวันแล้ว
(TH)**   (TH)**   (TH)**

*

admin

• 80,419
อ้างจาก: ตากิ๋ม ที่ 04, มีนาคม  2016, 11:41:19 PM
อ้างจาก: admin ที่ 04, มีนาคม  2016, 11:28:06 PM

พักผ่อนเถอะครับเหนื่อยมาทั้งวันแล้ว
(TH)**   (TH)**   (TH)**

ขอบคุณครับ
ฝันดี ครับ ท่าน
(TH)**

*

admin

• 80,419
Admin โอน ยอด Rebate ของ สมาชิก Traderider ที่ เทรด กับ Exness ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2559 เรียบร้อยแล้ว นะครับ
หาก เพื่อนๆ คนไหน ยังไม่ได้หรือ ขาดตกบพร่องประการใด สามารถ แจ้งได้ที่กระทู้นี้เลย นะครับ
แล้ว พบ กันใหม่ เดือนหน้า ครับ สำหรับ Rebate Program

ขอบคุณทุกท่าน ครับ และขอให้เทรดได้กำไร ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

*

Rider_Red

ลำดับที่ 81 โอนเข้าบัญชีเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

*

กร ทศกร

อ้างจาก: admin ที่ 05, มีนาคม  2016, 10:14:21 AM
Admin โอน ยอด Rebate ของ สมาชิก Traderider ที่ เทรด กับ Exness ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2558 เรียบร้อยแล้ว นะครับ
หาก เพื่อนๆ คนไหน ยังไม่ได้หรือ ขาดตกบพร่องประการใด สามารถ แจ้งได้ที่กระทู้นี้เลย นะครับ
แล้ว พบ กันใหม่ เดือนหน้า ครับ สำหรับ Rebate Program

ขอบคุณทุกท่าน ครับ และขอให้เทรดได้กำไร ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ    thank**

ขอบคุณครับ

*

mnet01

ของผมโอนเข้าบันชีเทรดครับ ช่วงนี้ภารกิจเยอะไม่มีเวลาเลยเดียวเสร็จแล้วจะมาเสียวด้วย  g*/-

*

admin

• 80,419
อ้างจาก: เม่าน้อยหัดบิน(อยู่บนดอย)^_^ ที่ 07, มีนาคม  2016, 07:27:20 AM
ของผมโอนเข้าบันชีเทรดครับ ช่วงนี้ภารกิจเยอะไม่มีเวลาเลยเดียวเสร็จแล้วจะมาเสียวด้วย  g*/-

โอนเข้าไปเรียบ ร้อยแล้ว นะครับ ท่านตรวจสอบ ใน History ได้เลย ครับ
ยังไง ภาระกิจ เรียบร้อยแล้ว อย่าลืม กลับมาบ้าน ด้วย นะครับ เพื่อนๆ หลายคน คิดถึง
็Hip** ็Hip** ็Hip**

Ha)** ขอบคุณจร้า

*

mnet01

อ้างจาก: admin ที่ 07, มีนาคม  2016, 07:32:56 AM
อ้างจาก: เม่าน้อยหัดบิน(อยู่บนดอย)^_^ ที่ 07, มีนาคม  2016, 07:27:20 AM

โอนเข้าไปเรียบ ร้อยแล้ว นะครับ ท่านตรวจสอบ ใน History ได้เลย ครับ
ยังไง ภาระกิจ เรียบร้อยแล้ว อย่าลืม กลับมาบ้าน ด้วย นะครับ เพื่อนๆ หลายคน คิดถึง

รับทราบครับ ช่วงนี้เกี่ยวกับเรื่องคุกเรื่องตาราง เหนื่อยใจ  xz55** xz55** xz55**

*

admin

• 80,419
อ้างจาก: เม่าน้อยหัดบิน(อยู่บนดอย)^_^ ที่ 07, มีนาคม  2016, 09:57:32 AM
อ้างจาก: admin ที่ 07, มีนาคม  2016, 07:32:56 AM

รับทราบครับ ช่วงนี้เกี่ยวกับเรื่องคุกเรื่องตาราง เหนื่อยใจ  xz55** xz55** xz55**

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ผ่านได้ไวๆ ครับ
(TH)**

อ้างจาก: admin ที่ 05, มีนาคม  2016, 10:14:21 AM
Admin โอน ยอด Rebate ของ สมาชิก Traderider ที่ เทรด กับ Exness ประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2558 เรียบร้อยแล้ว นะครับ

ของปีที่แล้วหร๋อครับเนี๊ย
แอบเข้ามาแซว