กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งผลการแข่งขันการแข่งขันการเทรด Traderider CUP ครั้งที่ 3 Real-Account forex with EXNESS.com

• 1 replies
  • 1,326 views
*

admin

• 80,648
แจ้งผลการแข่งขันการแข่งขันการเทรด Traderider CUP ครั้งที่ 3 Real-Account forex  with EXNESS.com

ให้เพื่อนๆ ที่คิดว่าท่านเองได้รับรางวัลในการแข่งขัน โพสที่ กระทู้นี้นะครับ  :
สิ่งที่ต้องแนบมาด้วย

1.แจ้ง ฺBalance
2. แนบ Statement HTML มาด้วย นะครับ ทำ โดย ไปที่ MT4 Account History แล้วคลิก Save as Report
   อย่าลืมเลือกวันที่ก่อน นะครับผม

Admin จะประกาศ ผลผู้ชนะวันที่ 4 มีนาคมนี้ พร้อม โอนรางวัลเข้า บัญชีเทรด ในวันเดียวกัน รางวัลหลังจากโอนเข้า บัญชีท่าน แล้ว สามารถ ถอนเป็นเงินสด ได้ทันที ครับ

ยินดี กับผู้ที่ได้รับ รางวัลทุกท่าน ครับผม
และ ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้าร่วมกิจกรรมครับ
g*/- g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

LoveU2

แจ้ง Balance ครับ 41.08 USD

Statement HTML แนบมาด้วยแล้วครับผม

ขอบคุณครับ