กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญตลอดปีและตลอดไป

• 44 replies
  • 8,152 views
*

admin

• 80,404
สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญตลอดปีและตลอดไป

...ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
ขออวยชัยทุกๆท่านจงสุขขี
ให้ประสพพบแต่สิ่งดีดี
และจงมีชีวีที่ยืนนาน

...ให้เบิกบานฤทัยไม่มีทุกข์
มีแต่สุขทุกคืนวันนั้นฉ่ำหวาน
สุขภาพพลานามัยให้สราญ
ให้เบิกบานสมหมายตามใจปอง

...จึงขอมอบของขวัญวันปีใหม่
แด่คนไทยบ้านกลอนได้สนอง
ขอทุกอย่างที่ท่านได้หมายปอง
ด้วยไมตรีผองไทยร่วมใจกัน

...ให้ทุกที่ ทุกถิ่นแผ่นดินเกิด
ได้พริ้งเพริศงดงามอย่างสร้างสรรค์
โชคมากมีทวีทรัพย์นับอนันต์
ที่เฉิดฉันด้วยยศลาภกราบอัญเชิญ

...เทวดานางฟ้าจงมาโปรด
พรประเสริฐงดงามนามสรรเสริญ
แด่ทุกท่านทั้งหลายชายหญิงเทอญ
ให้เจริญก้าวหน้าค้าขายรวย

Admin และ สมาชิก Traderider.com ขออวยพรให้ทุกท่านประสบความสำเร็จในการเทรดให้ได้กำไร ตลอดปี และตลอดไป ขอให้ทำตามความฝันที่ตั้งกันไว้ได้ทุกคน และร่ำรวย ยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

ขอบคุณทุกท่านจากใจ
Admin Traderider.com

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404
สำหรับของขวัญปีใหม่ปีนี้ นะครับ Admin ไม่ได้มีอะไร มากให้ทุกท่าน ครับ จะขอ แจกของขวัญปีใหม่ให้สมาชิกดังนี้นะครับ

เงินทุนสำหรับทำกำไรในปี 2559 สำหรับ เพื่อนๆ ที่ เป็นสมาชิก Traderider.com ทุกท่านไม่ว่า สมาชิกเก่าหรือ สมาชิกใหม่ ให้ ทุนกันไปทำกำไร ฟรีๆ
เพียงท่าน มี บัญชีเทรด ของ โบรก Exness กับ XM ที่ สมัคร ต่อ Link ของ Admin ก็สามารถรับ ทุนไปทำกำไรกันได้แล้ว นะครับ อาจจะ เล็กจะน้อย อาจจะไม่ทั่วถึง ยังไง ก็ต้องขออภัยกันล่วงหน้าด้วย นะครับ เนื่องจาก รางวัลมีจำนวนจำกัด

1.ทุนเข้าบัญชีเทรดคนละ 5$ สำหรับ สมาชิก Exness จำนวน 20 รางวัล รวมรางวัล 100$
2. ทุนเข้าบัญชีเทรดคนละ 5$ สำหรับ สมาชิก XM จำนวน 20 รางวัล รวมรางวัล 100$

กติกาการรับรางวัล
1.เป็นสมาชิกเวป traderider.com
2.โพส อวยพรปีใหม่สำหรับสมาชิกทุกท่าน
3.โพส เลขที่ บัญชี เทรด และบอกโบรกเกอร์ ที่จะให้โอนเข้าบัญชี
4. 1 คนสามารถรับได้ 1 รางวัลเท่านั้น

ตัวอย่าง

สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ
ลำดับที่ 1
Broker :Exness / หรือ XM
เลขที่บัญชีเทรด xxxxxxx

รางวัลมีจำนวนจำกัดนะครับ ถ้าครบโบรกละ 20 ทุน เทรดแล้วก็รอปีหน้า นะครับ
*59* *59* *59*

ทุนเทรดจะถูกโอนเข้าบัญชีทุกท่านภายในวันที่ 5 มกราคม 2559 นะครับ
ขอบคุณทุกท่านจากใจ
Admin Traderider

(TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Traderlism

*59*
สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ Admin และนักเทรดทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ ประสบความสำเร็จในสิ่งที่หวัง มีสุขภาพพลานามัยแข็งแรงสมบูรณ์ มีกำไรการเทรดทุกวัน ตลอดปี และตลอดไปครับ  (TH)**
ลำดับที่ 1
Broker : XM
เลขที่บัญชีเทรด   13596788

*59* *59* ็Hip**

เรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ

*

nacked

• 179
 "หนาว"  สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆๆ

มีความสุขกันมากๆๆนะครับ

ลำดับ 1 exness  7197988

*

noopik

*59* *59* *oh*
สวัสดีปีใหม่ ความสุข ความร่ำรวยจงสถิตย์อยู่สำหรับชาว riderทุกๆท่าน. ปีใหม่พักผ่อนให้เต็มทีแล้วมาลุ้นกันต่อหลังปีใหม่นะคะ.
Broke :Xm
ลำดับที่  2 บัญชี. 2531819

สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ
ลำดับที่ 2
Broker :Exness
เลขที่บัญชีเทรด 661839

FXTM แจก 10 $  ครับ เชิญที่นี่ ::FXTM :: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::
==================
Robo Forex แจก 15 $ครับเชิญที่นี่ ::Robo Forex:: รองรับ EA และการเทรดทุกรูปแบบ::คลิ๊กเลยครับ::

*

yong

สวัสดีปีใหม่ 2559 ในปีนี้ก็ขอให้Adminและสมาชิกในบอร์ดทุกท่าน คิดสิ่งใดให้สมดังปรารถนา สุขภาพแข็งแรง
เทรดทำกำไรกันอย่างมีความสุขและได้กำไรกันอย่างยั่งยืนตลอดปีและตอดไปจร้าาาาา
Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)** Ha)**

ลำดับที่ 3
Broker : Exness
เลขที่บัญชีเทรด   10558656

*

ron

• 193
สวัสดีปีใหม่  2559   ขอให้ทุกท่านจงมีความสุขสมหวังดังใจหมาย   เทรดเงินให้ได้เงิน  เทรดทองให้ได้ทองครับ 

Broker : XM  ลำดับที่ 3
เลขที่บัญชีเทรด  2276400

*

watkabpom

สวัสดีปีใหม่จร้า
ขอให้แอดมิน และสมาชิกทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรง และร่ำรวยๆทุกท่านครับ
ลำดับ 4 exness : 7139704

ขอบคุณครับ

*

nutpakorn

*59*
ขอให้ร่ำรวยกำไร 7 หลักครับบบบบ  xc8*   ็Hea**
ลำดับที่ 5
เลขที่บัญชีเทรด 10567436

*

vita

• 458
สวัสดีปีใหม่ 2559
ขอให้แอดมินและสมาชิกทุกท่าน สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ เทรดเป็นบวกทุกไม้ทุกล๊อตทุกท่านด้วยนะค้าบ

ลำดับที่ 6
เลขที่บัญชีเทรด 7178069

ขอบคุณคับ

ขายหมูดีกว่าติดเหวติดดอย ท่องไว้...ไม่โลภ !!!

สวัสดีปีไหม่นะคับทุกๆท่าน ผมดีใจมากเลยที่มีกิจกรรมนี่ ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขความเจริญนะคับ  *59*
ลำดับที่8
broker exness
เลขบัญชี 7197799
ขอบคุณมากคับบ

*

forum

*

DDN-FX

• 135
 *59* *59*
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ Admin และ ชาว  traderide จงมีแต่ความสุข ความร่ำรวยๆๆ และมีสุขภาพพลานามัยแข็งแรงสมบูรณ์
(TH)** (TH)**

ลำดับที่ 9
เลขบัญชี 714058
ขอบคุณมากครับ

***  GO ***

*59*
ปีใหม่นี้ขอให้ ทุกท่านมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ประสพแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิต เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทอง
ลำดับที่ 10
เลขบัญชี 821123
ขอบคุณมากครับ