กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญตลอดปีและตลอดไป

• 44 replies
  • 8,221 views
*

kikyocity

ขอให้ทุกท่านมีความสุขทั้งในครอบครัว ที่ทำงาน และในการลงทุนครับ
ลำดับที่: 14
Broker :Exness
เลขที่บัญชีเทรด: 10570774

เรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ

*

Coe00

สวัสดีปีใหม่ ปีนี้ขอให้ได้ฟามหมู่ตัวใหญ่ๆกันทุกคน Pigig
ลำดับที่: 15
Broker :XM
เลขที่บัญชีเทรด: 2554321

รบกวนกด Subscribe Local IB 2155408 ใน Cabinet ก่อนครับถึงจะโอนได้

*

sanya

• 3,052
ขอให้ทุกท่านมีความสุขทั้งในครอบครัว
หน้าที่การงาน    เปิด  sell   ให้   new low   
เปิด buy  ให้ new hight   **11 xc8* xc8*
ลำดับที่: 15
Broker :Exness
เลขที่บัญชีเทรด 8628450

xc8* xc8* xc8*

ปี2559 นี้, ขอให้เทรดเดอรทุกท่านมีความสุข ร่ำรวย สุขภาพแข้งแรงกันทุกคนนะครับ
ลำดับที่ 16
Broke: Exness
ID : 712516

ขอบคุณครับ

*

nattapol1984

ปี พ.ศ. 2559 หรือ ค.ศ. 2016 นี้
ขอให้ทุกท่านสมหวังทุกประการครับ คิดหวังสิ่งใดให้สมพรดังหวังไว้ครับ

ลำดับที่ 17
Broker : Exness
เลขที่บัญชีเทรด : 664182

ขอบคุณครับ

*

Myself

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ ขอให้ชาว Traderider มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์โศก โรคภัยทั้งหลายทั้งปวง
ลำดับที่ 18
เลขที่บัญชีเทรด : 8622388

ขอบคุณครับ

*

GunSAMA

สวัสดีปีใหม่ ปีนี้ขอให้มีความสุขนะครับผม 555+
ลำดับที่: 16
Broker :XM
เลขที่บัญชีเทรด: 13584279

ID นี้ไม่ผ่าน Admin ครับ ไม่สามารถโอนได้ครับรบกวนเพิ่มบัญชี โดย Click ผ่าน Link แล้วเปิด บัญชีเข้ามาใหม่นะครับ

*59*
สวัสดีปีใหม่ 2559 ขอให้ทุกท่านมีความสุขถ้วนหน้า เทรดได้ดั่งใจปรารถนานะครับ

ลำดับที่ 20
Broke: Exness
ID : 714229

ขอบคุณครับ

*59* ็Hea** xc8*

*

JoJoebaby

*59*
สวัสดีปีใหม่ครับของให้ทุกท่านมีความสุขรวยเงินทองครับ

ตกลำดับที่ 19 ครับ
Broke : Exness
ID :  8647963

ขอบคุณครับ

ร้ำรวยปี่59 สุขกาย สุขใจ มีเงินใช้ตลอดเวลา
หายทุก์ หายโศก อย่าเจ็บ อย่าไข้ สุขภาพแข็งแรง
เงินทองไหลมาเทมาตลอดนะทุกคน
EXNESS 69674

สาธุ

ID ไม่ผ่าน Admin ครับ ไม่สามารถโอนได้ครับ

สวัสดีปีใหม่๒๕๕๙ทุกท่านน่ะครับ
ขอให้ทุกท่านจงมีสุขภาพแข็งแรง โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้เข้ามาใกล้
โชคลาภเงินทองข้าวของเงินคำไหลมาเทมา หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง มีความสุขความเจริญทุกท่านน่ะครับ
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ

For men...   
ขึ้นปีใหม่ ให้สุขเสียว ให้เจี๊ยวแข็ง
คิดจะแทง ให้แข็งปั๋ง ดังใจหมาย
เยี่ยวสะดวก ไม่สะดุด สุดสบาย
ฮอร์โมนชาย พลุ่งพล่าน บานตะไท

อสุจิ คึกคัก สมัครสมาน
เรื่องการบ้าน เมียงุนงง ไม่สงสัย
อยู่กับกิ๊ก ระริกรี้ ทุกทีไป
ให้ปลอดภัย ในปีลิง ยิ่งขึ้น....เอย
g*/-

เอาบ้างเห็นข้ามไป
สวัสดีปีใหม่ 2559 ทุกท่านน่ะครับ
ขอให้ทุกท่านจงมีสุขภาพแข็งแรง โรคภัยไข้เจ็บอย่าได้เข้ามาใกล้
หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง คิดสิ่งใดก็ขอให้ได้ดังที่หวัง ให้อยู่รอดไปด้วยกันไม่โดนล้างพอร์ต
EXNESS 8589919
ลำดับที่ 11

*

metwo

• 27
 ็Hip** *59*  ็Hip** ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกท่านร่ำรวยทั้งเงินทอง และสุขภาพนะครับ

ID :  8619108

ไม่ทัน "หนาว" "หนาว"
ยังไงก็ขออวยพรให้สมาชิกTRADERIDERทุกท่าน
รวมทั้งผู้มีส่วนสร้างสรรบอร์ดนี้ทุกๆท่าน
ให้ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรง อึดทนถึก
และที่สำคัญขอให้  รวยๆๆๆๆ