กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจก MT4 SCRIPT Quickdeal เปิด Order ตั้ง TP /SL ให้อัตโนมัติ และ กด Close All order ได้

• 18 replies
  • 15,963 views
*

nant

Pigig

ขอบคุณนะครับ ดูกราฟเต็มจอได้ซะทีละ มีเข้าออเดอร์กับปิดหมดสะดวกดี เสียอย่างเดียวกดเปลี่ยนไทม์เฟรมมันจะหายต้องใส่ใหม่

*

AodTurbo

แอด ครับ มันไม่เห็นรูปครับ ทำตามไม่ได้ Setup แล้วครับ

*

admin

• 80,413
อ้างจาก: AodTurbo ที่ 20, กันยายน  2018, 03:14:39 PM
แอด ครับ มันไม่เห็นรูปครับ ทำตามไม่ได้ Setup แล้วครับ

มัน หมด อายุแล้วครับ ใช้ ไม่ได้แล้ว
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

AodTurbo

ทำได้แล้วครับ แอด กดมั่วๆ ไป