กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ฝากเยี่ยมชมผลงานการเทรดทั้งเงินจริงและปลอม

• 4 replies
  • 3,191 views
*

squarelucky

ผมขอฝากผลงานการเทรดทั้งบัญชีเงินจริงและบัญชีเงินปลอมนะครับ
เข้าดูได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้ครับ

http://www.squarelucky.com/index.php/board,3.0.html

สำหรับเว็บที่นี่ผมมองแล้วส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องของเทคนิคการเทรด ผมเลยขออนุญาตโปรโมทเว็บบอร์ดข่าวสาร Forex ซึ่งผมเขียนขึ้นมาเอง
(มือใหม่หัดเขียนครับ)  :P  ก็หวังว่าคงจะพอเป็นประโยชน์ช่วยเพิ่มความแม่นยำให้กับเทคนิคของท่านได้บ้างนะครับ  :)

http://www.squarelucky.com/index.php?action=forum

Re: ฝากเยี่ยมชมผลงานการเทรดทั้งเงินจริงและปลอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 11:34:09 PM »
ขอบคุณมากเลยนะครับ  ;D ;D
:) :) มีวินัย รักษาระบบเทรด และจำกัดความโลภให้ได้ อย่าเล่นนอกแผนการเทรดเด็ดขาด กำไรน้อยกำไรมากไม่สำคัญ สำคัญที่รู้จักใจตัวเอง :) :)

*

squarelucky

Re: ฝากเยี่ยมชมผลงานการเทรดทั้งเงินจริงและปลอม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 12:09:40 AM »
อ้างจาก: norza555 ที่ 11, สิงหาคม  2013, 11:34:09 PM
ขอบคุณมากเลยนะครับ  ;D ;D

มีอะไรก็แนะนำผมได้นะครับ ผมก็กำลังหาเพื่อนเทรดอยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :)

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2013, 10:50:45 AM »
ผลงานการเทรด ดีมากครับ เห็นมีถอนประจำด้วย เยี่ยมเลยครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

squarelucky

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2013, 11:03:55 AM »
อ้างจาก: admin ที่ 18, สิงหาคม  2013, 10:50:45 AM
ผลงานการเทรด ดีมากครับ เห็นมีถอนประจำด้วย เยี่ยมเลยครับ

ขอบคุณแอดมินที่มาเม้นครับ ส่วนใหญ่ผมถอนมาก็จะสะสมเอาไปเปิดร้านขายของต่างๆครับ ที่สนใจก็คือเปิดพวกแฟรนไชส์ขายของเล็กๆน้อย
เป็นการกระจายความเสี่ยงในการลงทุน ใช้เงินลงทุนเปิดร้านก็เยอะอยู่ครับ ประมาณหลายหมื่นเลยครับ  :-[