กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สายรุ้ง EURUSD H 1

• 1 replies
  • 3,862 views
*

myforexCenter

สายรุ้ง EURUSD H 1
« เมื่อ: 22, มีนาคม 2013, 12:48:38 PM »

ตัวสายรุ้งขาวแดง ผมคิดขึ้นมาเองหลายปีแล้วแต่ไม่ค่อยได้เผยแพร่ เพื่อนำมาใช้กับ The 80's HEIKEN 1 hour mq4 และ MA rsi.ex4  ของเดิมตัวสายรุ้งขาวแดงต้องซื้อ ที่คิดขึ้นมาถือว่าใกล้เคียงตัวที่เสียเงินมาก  ท่านสามารถ Downlond  template_สายรุ้ง.tp  ไปไว้ใน MT 4 ได้เลยนะครับ  ส่วน Indicator ก็ติดตั้งตามปกติ  หากท่านได้ชอบ  EURUSD คิดว่าคงถูกใจ  ให้ใช้กับ TF  1 ชั่วโมง  หรือ 30 นาทีก็ได้

Downlond  :  The 80's HEIKEN 1 hour mq4     

Downlond  :  MA rsi.ex4       

Downlond  :  template_สายรุ้ง.tp           นำไปวางที่ MT 4 ได้เลย       

หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับนักลงทุนไม่มากก็น้อยครับ

myforexCenter !
http://forex-fx1.blogspot.com/

*

admin

• 80,648
Re: สายรุ้ง EURUSD H 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22, มีนาคม 2013, 07:18:38 PM »
ขอบคุณ สำหรับ อินดิเคเตอร์ ดีๆ ครับ ท่าน  ;D
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"