กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

มีคนเคยใช้ไหมครับ allin5 Plus ts เป็นอย่างไรบ้าง ผมกำลังลองอยู่

• 36 replies
  • 9,029 views
เปิด hedge แล้วแจ่มมากครับ Thor 1
ตอนปิด ตายหมด TKo*)

อ้า ผมแตกบัญชี 3 แล้วนะครับ แต่บัญชีนี้ จะเริ่มกันที่เงินแค่ 100 เหรียญเท่านั้น มาดูกันว่าจะไปได้ถึงไหน

Real 1 Exness
Acc No. : 118969
Inv Pass: Password1

ผมติดตามท่านมาตั้งแต่ swd grid ครับ setting ตามท่านแต่ปรับ take profit นิดหน่อย

ส่วน ea ตัวนี้ยังไม่ได้ลองครับ ถ้าท่านกรุณา รบกวน setting file ที่ท่านใช้แล้วคิดว่าเวิร์คสุดได้หรือไม่ครับ

กราบขอบพระคุณในความมีน้ำใจนะครับ (TH)**

แหมตอนนี้ก็ล้างกันไปแล้วนะครับ ทั้ง 3 พอร์ต เมื่อคืน 1 พอร์ตก่อน แล้วเช้านี้ ก็มาดู เกลี้ยงแล้ว
555++

*

beakjozeph

เพิ่งโดนเหมือนกันครับ ไม่มีข่าว แต่จังหวะปิด ไม่มีเลย ลากไปสามวันติดๆๆ เวรกำ ๆ

\\\

อ้างจาก: kusitnas ที่ 10, ธันวาคม  2015, 10:04:39 AM
แหมตอนนี้ก็ล้างกันไปแล้วนะครับ ทั้ง 3 พอร์ต เมื่อคืน 1 พอร์ตก่อน แล้วเช้านี้ ก็มาดู เกลี้ยงแล้ว
555++

ยังไงเด๋วผม จะเริ่มใหม่อีกครั้งละกันครับ
แต่คราวนี้ จะมีการถอนเงินมาใช้ด้วยนะครับ
เตรียมใช้ปีหน้าไป

จากการกลับไปดูครั้งก่อนนะครับ

จากออเดอร์แรก เปิด sell ไป 0.02 ที่ 1.08062 และโดนลากไปจบที่ 1.10024
แสดงว่าโดนลากไป 1960 จุดนะครับ
และการเปิดออเดอร์แรก ผิดไป คือ ควรเปิดแค่ 0.01 ไม่ต้องเร่ง ที่ 0.02 ครับผม