กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามเกี่ยวกับ Neteller ค่ะ เพิ่งสมัครและโอนเงินเข้าผ่านทาง Internet Bangking เพื่อ verify account

• 5 replies
  • 6,103 views
*

samaesri

เพิ่งสมัคร Neteller และยืนยันตนขั้นแรกโดยการโอนเงินเข้า Neteller ผ่านทาง Bank Transfer แต่เงินยังไม่เข้าซะที

โดยปกติแล้ว ใช้เวลานานไหมคะ กว่าเงินจะเข้า

xz55**  xz55**  xz55**

*

admin

• 80,579
3-5 วันครับผม ต้องรอหน่อย นะครับ

ถ้าใช้ Creit Card แปปเดียวเข้าเลย ครับผม ง่ายไวด้วย ครับ
ผมก็พึ่งได้ บัตร Neteller ค่า ธรรมเนียมถูกมากครับ
ใช้ได้กับหลายโบรกเลย ครับ
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 12, พฤศจิกายน  2015, 10:58:04 AM
3-5 วันครับผม ต้องรอหน่อย นะครับ

ถ้าใช้ Creit Card แปปเดียวเข้าเลย ครับผม ง่ายไวด้วย ครับ
ผมก็พึ่งได้ บัตร Neteller ค่า ธรรมเนียมถูกมากครับ
็Hea**

บัตร neteller กดเงินสด ค่าธรรมเนียมเท่าไหร่ครับ

*

samaesri

อ้างจาก: admin ที่ 12, พฤศจิกายน  2015, 10:58:04 AM

็Hea**

ขอบคุณค่ะแอดมิน
รู้งี้เลือก credit card ดีกว่า
ตอนแรกตกใจหมดเลย ผ่านไป 1 วันละเงินยังไม่เข้า แฮๆ   xc8*

(TH)**  (TH)**

*

admin

• 80,579
อ้างจาก: crazysnip ที่ 12, พฤศจิกายน  2015, 11:02:32 AM

็Hea**

บัตร neteller กดเงินสด ค่าธรรมเนียมเท่าไหร่ครับ

สำหรับการถอนเงินผ่านบัตรเดบิต Neteller MasterCard ในประเทศไทยจะเสียค่าธรรมเนียมโดยประมาณ 12 ดอลลาร์สหรัฐ (USD)

ต่อครั้ง ครับ ค่า ธรรมเนียม โดยรวมนี่ ถูกกว่า Payoneer เยอะมากๆครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,579
อ้างจาก: samaesri ที่ 12, พฤศจิกายน  2015, 11:03:14 AM

็Hea**

ขอบคุณค่ะแอดมิน
รู้งี้เลือก credit card ดีกว่า
ตอนแรกตกใจหมดเลย ผ่านไป 1 วันละเงินยังไม่เข้า แฮๆ   xc8*

(TH)**  (TH)**

มีอีกอย่าง ครับ คือ ไปซื่้อ Neteller กับ คนที่เขามีครับ เข้าทันที ครับ ไม่ต้องซื้อเยอะก็ Verified ได้ครับผม
มีพวกเวป ขายเหรียญ ขายอยู่ ครับ
xc7*