กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🎯🔔วิเคราะห์ ทองคำ 🔔🎯GOLD อังคาร 4 ตุลาคม 2565 เจอแนวต้าน แท่ง Week ขอทุบอีกดอกก่อนนะ🎯

• 22 replies
  • 2,761 views
*

admin

• 80,645
🎯🔔วิเคราะห์ ทองคำ 🔔🎯GOLD  อังคาร 4 ตุลาคม 2565  เจอแนวต้าน แท่ง Week ขอทุบอีกดอกก่อนนะ🎯

ราคาทองคำ วันนี้ : Sell LimitPrice:1705   
TP1:1680RR:
TP2:1670RR:
TP3:RR:
SL:1720  

Signal Date: 04/10/2565 11:56

🔔🔔 ราคาทองคำวันนี้ swing อยู่ที่แนว 1700 หลังจากเมื่อวาน ราคาของคำขึ้นมา กว่า 40$ จากตัวเลข PMI ที่ออกมาติดลบ ประกับกับเช้านี้ เกาหลีเหนือ ยิง ขีปนาวุธ ไปตกที่ ทะเลญีปุ่น นั่นทำให้ ราคาทองคำ แข็งค่าขึ้นมาด้วย ในด้านเทคนิคตอนนี้ H1,H4 ตอนนี้เป็นขาขึ้นนะครับ ตอนนี้ Day ยังเป็นแนวโน้มขาลงอยู่นะครับ วันนี้แผนการมองไปที่การหาแนวต้าน จาก กราฟ Week วิเคราะห์จากกราฟ ในรูป ที่ 2 ที่แนบมานะครับ ตรงนี้ มอง เป็นแนวต้าน คือไม่ว่ากราฟจะขึ้นมาแรงแค่ไหน ยังมองแรงเทขายทำกำไร ออกมาให้เห็นนะครับ ดังนั้น แต่จะจุดไหนก็เท่านั้น  ครับ วันนี้แนวรับแนวต้านที่น่าสนใจ ดังนี้

Resistance : แนวต้านอยู่ที่ 1705/1715/1732

Daily pivot@1686

Support :แนวรับ ที่ 1681/1670 และ 1660

🔔🔔 วิเคราะหจากกราฟทางเทคนิค วันนี้จากรูปที่ 2 มองแนวทุบจาก แท่ง Master Week นะครับ โดยมองว่ากราฟจะมีแรงเทขายทำให้ ลงมาพักตัว ตัวก่อน ทีจะเลือกทางนะครับ โดยแนวรับ ตอนนี้ที่สำคัญคือแนว 1670 นะครับ มองว่าวันนี้จะมีแรงเทขายทำกำไร ออกมาหลังจาก มีข่าว การยิง ขีปนาวุธมาดัน กราฟขึ้นอีกครั้ง แต่ อย่างไรก็ตาม ตรงนี้อาจจะเป็นจุดที่ มีแรงเทขายทำกำไรจากแนวต้านออมาก็เป็นไปได้ครับ เนื่องจาก สองวันก่อนหน้านี้ ทั้งวันศุกร์และวันจันทร์ ที่ผ่านมากราฟขึ้นมาแล้วกว่า 85$ ทำและหลังจากนี้มองเรื่องการพักตัวก่อนครับ โดยถ้า มาพักตัว ที่ แนว1670 ได้ก็จะ หาจังหวะ ในการ เข้า ฺBuy ด้วย ครับ แต่ถ้าหลุดลงไปต่ำกว่านี้ 1650 กราฟจะมีแนวโน้มลงต่อครับ ด้านกองทุน SPDR เช้านี้ก็เข้าซื่อมาอีก ถือเป็นการซื่อใน ปริมาณ เยอะที่ สุดในรอบ 3 เดือนเลยทีเดียว ครับ

✅✅#SPDRซื้อทองคำ✅✅+3.19 ตัน  ✅✅

รายงานการถือครองทองคำแท่งของกองทุน SPDR Gold Share  4 ตุลาคม 2565

ทองคำแท่ง รวมในคลัง SPDRล่าสุด ✅✅ 942.89  ตัน

เดือนนี้  ตุลาคม 2565  เพิ่มขึ้น ✅ +1.74 ตัน

ปีนี้ 2565 ลดลง 🔻🔻- 32.77 ตัน

🎯🏆เทรดทองคำ : https://www.forex4you.link/

🏆สถิติกองทุน SPDR : https://bit.ly/2KE162k
🥇สถิติราคาทองคำไทย: http://bit.ly/383waCs

#ทองคำ,#ทองคำแท่ง,#กองทุนทองคำ,#ซื้อทอง,#spdrgoldtrust,#gold,#goldtrust,#goldshare,#ราคาทองคำ #traderider

🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔
#ติดตามข่าวสาร Forex,ทองคำ กับ TRADERIDER
🌐🌐เวปไซต์ :www.traderider.com
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,645
☀️YLG_Update : 04 ต.ค. ข่าวทองภาคเช้า📊
📣 Highlight: ทองทะยาน‼️อานิสงส์ดอลล์อ่อน‼️หลัง ISM เผย PMI ภาคการผลิตแย่เกินคาด‼️➕บอนด์ยีลด์ร่วงทั่วโลก‼️หลังอังกฤษยกเลิกแผนลดภาษี‼️➕Silver พุ่งกว่า 8% แตะ High รอบ 6 วีค‼️➕แรงซื้อทางเทคนิคหลังทองผ่าน High เดิม‼️หนุนทองพุ่งเทส High รอบ 3 วีคที่ 1,701.37‼️ด้านกองทุน SPDR ถือทองเพิ่ม +3.19 ตัน
.
⭕️ โลหะเงินทะยานขึ้น 8.8% สู่ระดับ 20.67 ดอลลาร์ต่อออนซ์ ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่กลางเดือนส.ค.
.
⭕️ กองทุน SPDR ถือครองทองคำเพิ่ม +3.19 ตัน สู่ระดับ 942.89 ตัน  ทำให้ปี 2022 กองทุน SPDR ถือครองทองลดลง -32.77 ตัน #หนุนทองคำ
.
⭕️ ดัชนีดอลลาร์ ซึ่งเป็นดัชนีวัดความเคลื่อนไหวของดอลลาร์เมื่อเทียบกับสกุลเงินหลัก 6 สกุลในตะกร้าเงิน ลดลง 0.38% สู่ระดับ 111.7460 หลังการเปิดเผยตัวเลขเศรษฐกิจสหรัฐที่ออกมาแย่เกินคาด 
.
⭕️ ISM เปิดเผยว่า ดัชนีภาคการผลิตของสหรัฐร่วงลงสู่ระดับ 50.9 ในเดือนก.ย. ซึ่งเป็นระดับต่ำสุดในรอบกว่า 2 ปี หรือนับตั้งแต่เดือนพ.ค.2563 และต่ำกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 52.3  #หนุนทอง

⭕️ กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิดเผยว่า การใช้จ่ายด้านการก่อสร้างลดลงเป็นเดือนที่ 3 ในเดือนส.ค. โดยดิ่งลง 0.7% เมื่อเทียบรายเดือน ซึ่งเป็นการปรับตัวลงมากที่สุดนับตั้งแต่เดือนก.พ. 2564 ขณะที่นักวิเคราะห์คาดว่าจะลดลงเพียง 0.3% #หนุนทอง
.
⭕️ ค่าเงินปอนด์พุ่งขึ้นแตะระดับสูงสุดนับตั้งแต่วันที่ 2  ก.ย. ที่  1.13435 ดอลลาร์ หลังรัฐบาลอังกฤษยกเลิกการปรับลดภาษีในนโยบายการคลังฉบับใหม่ #กดดันดอลลาร์ #หนุนทอง
.
⭕️ อัตราผลตอบแทนพันธบัตรรัฐบาลอังกฤษอายุ 10 ปี ปรับตัวลดลงแตะระดับต่ำสุดที่ 3.885% หลังลิซ ทรัสส์  นายกอังกฤษ ถูกกดดันให้ยกเลิกนโยบายลดภาษี  #หนุนทอง
.
⭕️ อัตราผลตอบแทนพันธบัตรรัฐบาลสหรัฐอายุ 10 ปี ปรับตัวลดลงมาอยู่ที่ 3.5694% หลังจากข้อมูลที่แสดงให้เห็นว่ากิจกรรมการผลิตของสหรัฐในเดือนกันยายนนั้นร่วงลงแตะระดับต่ำที่สุดในรอบเกือบ 2 ปีครึ่ง  รวมไปถึงการที่นายกอังกฤษยกเลิกแผนการลดภาษีหนุนบอนด์ยีลด์เพิ่ม  #หนุนทอง
.
⭕️ องค์การสหประชาชาคิ (UN) เรียกร้องให้ธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) และธนาคารกลางของชาติอื่นหลีกเลี่ยงการปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยต่อไป เนื่องจากมีความเสี่ยงที่จะทำให้เศรษฐกิจโลกเข้าสู่ภาวะถดถอย #หนุนทอง
.
⭕️ สัญญาน้ำมันดิบเวสต์เท็กซัส (WTI) ตลาดนิวยอร์กปิดพุ่งขึ้นกว่า 5% ในวันจันทร์ (3 ต.ค.) ขานรับการคาดการณ์ที่ว่า กลุ่มประเทศผู้ส่งออกน้ำมันและพันธมิตร หรือโอเปกพลัส จะปรับลดกำลังการผลิตน้ำมันครั้งใหญ่ในการประชุมวันพุธนี้#หนุนทอง
.
⭕️ สภาดูมา ซึ่งเป็นสภาผู้แทนราษฎรรัสเซีย ให้การอนุมัติอย่างเป็นเอกฉันท์ต่อการผนวกดินแดน 4 แคว้นของยูเครน ได้แก่ โดเนตสก์ ลูฮันสก์ เคอร์ซอน และซาปอริซเซีย แม้ว่ายังคงมีความไม่ชัดเจนเกี่ยวกับแนวชายแดนของภูมิภาคดังกล่าว #หนุนทอง
.
❌ ดัชนีดาวโจนส์ปิดพุ่งขึ้น 765.38 จุด หรือ +2.66%, ดัชนี S&P500 ปิด +2.59% และดัชนี Nasdaq ปิด +2.27% เนื่องจากการชะลอตัวของอัตราผลตอบแทนพันธบัตรสหรัฐ #กดดันทองคำ
.
❌ เอสแอนด์พี โกลบอลเปิดเผยว่า ดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อ (PMI) ภาคการผลิตขั้นสุดท้ายของสหรัฐ ปรับตัวขึ้นสู่ระดับ 52.0 ในเดือนก.ย. จากระดับ 51.5 ในเดือนส.ค. และสูงกว่าตัวเลขเบื้องต้นที่ระดับ 51.8 #กดดันทองคำ
.
❌  นายจอห์น วิลเลียมส์ ประธานเฟดนิวยอร์ก กล่าวเมื่อวันจันทร์ว่า แม้ว่าจะเริ่มมีสัญญาณว่าภาวะเงินเฟ้อลดลง แต่แรงกดดันด้านราคายังคงสูงเกินไป ซึ่งหมายความว่าเฟดจะต้องเดินหน้าควบคุมอัตราเงินเฟ้อให้ได้ #กดดันทองคำ
.
Source : Infoquest, Reuters, Bloomberg, CNBC, SPDR, Kitco, Investing
#YLGResearch
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,645

บทวิเคราะห์ราคาทองคำ 04-10-22 (ภาคเช้า)
อ่านฉบับเต็มคลิก : https://bit.ly/3M5XVPy

*

Doji

• 52

XAUUSD, H1

ราคาทองคำปิดบวกกว่า 40 ดอลลาร์ หรือราวๆ 2.3% หลังจากรายงานข้อมูล ISM PMI ภาคการผลิตสหรัฐฯ ออกมาต่ำกว่าคาดทำดอลลาร์อ่อน รวมถึงผลตอบแทนพันธบัตรลดลง โดยข้อมูลที่ต่ำกว่าคาดกำลังส่งสัญญาณภาวะหดตัวทางเศรษฐกิจ จึงมีความหวังว่าเฟดจะชะลอท่าทีการปรับขึ้นดอกเบี้ยในอีกสองครั้งที่เหลือของปีนี้ อย่างไรก็ตามอีกหนึ่งข้อมูลสำคัญสำหรับเฟดคือ ตัวเลข Non-Farm ศุกร์นี้

ในมุมมองทางเทคนิค ราคาทองคำอยู่ระหว่างปรับฐานที่ตัวเลขจิตวิทยา 1,700 หลังจากขยับขึ้นแรงเข้าสู่โซน overbought สำหรับวันนี้มองไม่เห็นรูปแบบราคาที่น่าสนใจ (หลังจากเมื่อวานเกิดรูปแบบ flag หรือ pennant) โดยการปรับฐานลงต่อจะมีแนวรับที่โซน 1,688, 1,680 และแนวต้าน 1,700, 1,707

ส่วนตัวตอนนี้มี 2 ไอเดียเทรด คือ 1. รอสัญญาณ divergence แล้ว Sell / 2. รอย่อมาที่ 1,700 แล้ว Buy
โบร๊กเกอร์แนะนำ: ใบอนุญาต FCA // Free Swaps ทุกบัญชี // Leverage 1:2000 // บัญชี ECN ไป-กลับแค่ $4

เปิดบัญชีกับ GMI https://bit.ly/FreeSwaps  [หากท่านใดสนใจรับรีเบท $7 ต่อล็อตทักข้อความได้ครับ]

(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

มาถึงที่เก่าที่เคยอยู่ตั้งหลายวัน จนด้ายยยยย.. xc8* xc8*
SL 1720 มังคะ แอด..1820 เห็นท่าจะไม่ไหวแน่ๆ.. 555+
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

SL น่าจะเป็น 1720 หรือเปล่าครับแอด?

*

admin

• 80,645
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:00:49 PM
(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

มาถึงที่เก่าที่เคยอยู่ตั้งหลายวัน จนด้ายยยยย.. xc8* xc8*
SL 1720 มังคะ แอด..1820 เห็นท่าจะไม่ไหวแน่ๆ.. 555+

แก้ไขแล้ว ครับ
ขออภัยด้วย ครับ
(TH)** (TH)**

*

admin

• 80,645
อ้างจาก: นพพร ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:10:04 PM
SL น่าจะเป็น 1720 หรือเปล่าครับแอด?

แก้ไขแล้ว ครับผม
แอดมินต้องขออภัย ด้วย ครับ
(TH)**

*

Kaew Beer

• 1,169
ขอบคุณครับแอดฯ (TH)**
วันนี้ผมมองประมาณนี้ครับ ให้น้ำหนักไปทางขาบายมากกว่าครับ แต่อาจจะมีแรงเทขายทำกำไรเหมือนที่แอดฯว่าก่อนไปต่อครับ xc7*

ส่วน Us น่าจะเดินทางประมาณนี้ครับ xc7*
" เย็นให้พอ รอให้ได้ "

*

CASE Forex

• 17,168
⭐⭐วิเคราะห์ทอง ราคาทองคำ GOLD Forex วันอังคาร 04 ตุลาคม 2565 ต้านเก่าเป็นรับใหม่ มาๆช้อนต่อ⭐⭐

Type Price SL TP
Signal Buy 1685-1688 40-60 pip 300-360 pip

Signal Buy "เมื่อวานทองคำก็ยังคงแสดงแสงแห่งสงครามดันตัวอย่างต่อเนื่อง ดีดขึ้นตามแรงของข่าวก่อนหน้าที่ดีดขึ้นมาอยู่แสดงถึงพลังของขาขึ้นแล้วอย่างชัดเจน" แล้วเม่าอย่างเราจะทำอะไรได้ สิ่งที่ควรรู้ในใจเลยอย่าสวน แค่นั้นพอนั้นก็หมายถึงก็ต้องพยายามหาจังหวะเข้าตามเทรน ก็เลยเป็นจังหวะและมุมมองในวันนี้นั้นเอง..

📌"แผนการเทรดวันนี้กัน"📌

ต้องบอกว่าขาขึ้นมาของเมื่อวานมันแรงต่อเนื่องๆมากๆ มากจน Day ก็ปิดสูงทะลุแนวเทรนไลน์มาเลย ซึ่งจุดเข้าซื้อ(ตามเทรนของเรา) ต้องย่อยกราฟลงไปในระดับ m5 เลยทีเดียวถึงจะได้เห็น Demand zone อย่าง RBR แอดมินก็เน้นไปตามแรงของแท่ง Day นั้นล่ะ!! มันมีจุดนี้จุดเดียวที่ดูจะสมเหตุสมผลกับแนวโน้ม แรง และแท่ง Day เมื่อวาน // ใครมองว่าอยากทุบลงไปหา "อย่าหาทำ" ให้รอจะดีกว่าแล้วไปลุ้นว่าโซนนั้นจะมีจังหวะกลับตัวให้หรือไม่ ทางที่ดีขอให้ลงมาที่โซนช่วงหลังตลาดเมกาเปิดจะดีทีสุด

*** ทำตามแผนและวางเงินที่เสียไว้ก่อนเสมอ***

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

admin

• 80,645
อ้างจาก: Kaew Beer ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:42:32 PM
วันนี้ผมมองประมาณนี้ครับ ให้น้ำหนักไปทางขาบายมากกว่าครับ แต่อาจจะมีแรงเทขายทำกำไรเหมือนที่แอดฯว่าก่อนไปต่อครับ xc7*

ส่วน Us น่าจะเดินทางประมาณนี้ครับ xc7*

ตอนนี้ชน Supply ของแท่ง Mont จะลงได้บ้างใหม
cheetah* cheetah*

โบรกเกอร์ FBS มีประเภทบัญชีเทรดให้เลือกหลากหลายเพื่อตอบโจทย์ลูกค้าทุกท่าน

ทางโบรกเกอร์ FBS นั้นมีประเภทบัญชีเทรดไว้รองรับลูกค้าหลากหลายประเภท เพื่อตอบโจทย์ความต้องการและเพื่อรองรับสไตล์การเทรดของลูกค้าแต่ละท่านให้ลูกค้าได้เลือกได้ด้วยตนเองตามความเหมาะสมของเงินทุนและสไตล์การเทรด โดยหากท่านเปิดบัญชีเทรดผ่านทางลิ้งค์บอร์ดเราจะได้รับ Auto รีเบต กลับคืนเข้าบัญชีเทรดของท่านทุกสัปดาห์

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

ประเภทบัญชีเทรด FBS

1.Cent

2.Cent MT5

3.ECN

4.Micro

5.Standard

6.Standard MT5

7.Zero Spread

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

*********************************************************************************************
*********************************************************************************************

BDSwiss กลุ่มบริษัทที่ให้บริการด้านการเงิน เพิ่งเปิดตัวโปรแกรมแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ใหม่ ซึ่งช่วยให้ลูกค้าที่อยู่ภายใต้เขตอำนาจศาลเฉพาะได้รับประโยชน์จากรางวัลโบนัสสูงถึง €1,500 โดยการแนะนำเพื่อนและผู้ติดต่อให้กับแบรนด์ เครื่องมือแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ของ BDSwiss นั้นได้รับการออกแบบมาเพื่อเพิ่มคุณค่าแก่ประสบการณ์ของลูกค้ามากขึ้น ทำให้พวกเขามีโอกาสแบ่งปันความหลงใหลในการเทรดกับเพื่อนๆ และมีโอกาสได้รับรางวัลมากมาย

ลูกค้าที่มีสิทธิ์สามารถเริ่มต้นแนะนำเพื่อนของพวกเขาให้กับ BDSwiss และรับสิทธิประโยชน์จากโบนัสรางวัลสูงถึง €150 ต่อการแนะนำที่ประสบความสำเร็จ ลูกค้าสามารถรับรางวัลจากการแนะนำได้มากถึงสิบรางวัล ในขณะที่เพื่อนๆ ที่พวกเขาแนะนำนั้นจะได้รับสิทธิประโยชน์จากรางวัลโบนัส €20 และได้รับโอกาสในการเริ่มต้นเทรด CFD มากกว่า 1,000 รายการด้วยเงื่อนไขการเทรดที่ดีที่สุดในอุตสาหกรรม

โปรแกรมการแนะนำรูปแบบใหม่ของ BDSwiss นี้เป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้ง่ายและใช้งานได้ฟรีสำหรับลูกค้าที่มีบัญชีที่ยืนยันแล้ว โดยที่ลูกค้าไม่จำเป็นจะต้องฝากเงินเข้าบัญชีเพื่อรับสิทธิประโยชน์จากโปรแกรม แต่จะต้องส่งเอกสารประจำตัวและกรอกแบบทดสอบความเหมาะสม

ปัจจุบันเครื่องมือแนะนำเพื่อนที่เพิ่งเปิดตัวนี้มีให้บริการเฉพาะลูกค้า BDSwiss ที่ลงทะเบียนภายใต้หน่วยงานกำกับดูแล FSC นอกสหภาพยุโรปเท่านั้นและลูกค้าสามารถเข้าถึงได้บนแดชบอร์ด ในการเริ่มต้นแนะนำ BDSwiss ลูกค้าจะต้องคัดลอกลิงก์การแนะนำเฉพาะที่พบในแดชบอร์ดของตนและเริ่มต้นแชร์ให้กับผู้ติดต่อของลูกค้า รายงานความคืบหน้าของของการแนะนำฉบับเต็มนั้นจะมีอยู่ในแดชบอร์ดของลูกค้า ทั้งนี้ลูกค้าจะสามารถโอนรางวัลที่ได้รับไปยังบัญชีการเทรดที่ต้องการได้

ด้วยโบนัสสูงสุด €1,500 โปรแกรมการแนะนำของ BDSwiss ไม่ได้เป็นเพียงหนึ่งในโปรแกรมแนะนำเพื่อนที่มีกำไรมากที่สุดในอุตสาหกรรมเท่านั้น หากแต่ยังมีความโปร่งใสอย่างมากอีกด้วย เนื่องจากรางวัลโบนัสทั้งหมดจะสามารถถอนออกได้เต็มจำนวนเมื่อลูกค้าดำเนินการเทรดขั้นต่ำหกครั้งหลังจากอ้างสิทธิ์แล้ว โปรแกรมการแนะนำใหม่ของ BDSwiss นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของเทรดเดอร์ที่มีความเชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีในปัจจุบัน ทั้งยังเป็นโปรแกรมอัตโนมัติเต็มรูปแบบและนำเสนอประสบการณ์ดิจิทัลที่เหนือระดับ

เกี่ยวกับ BDSwiss Group: BDSwiss เป็นกลุ่มบริษัทด้านการเงินชั้นนำที่ให้บริการด้านการลงทุนฟอเร็กซ์และ CFD แก่ลูกค้ามากกว่าล้านรายทั่วโลก นับตั้งแต่ก่อตั้งขึ้นในปี 2012 BDSwiss ได้ให้บริการนำเสนอผลิตภัณฑ์ชั้นยอด, แพลตฟอร์มที่หลากหลาย, การคำนวณราคาที่เหนือกว่า และการดำเนินการที่รวดเร็วสำหรับตราสาร CFD อ้างอิงมากกว่า 1,000 รายการ BDSwiss Group ปฏิบัติตามกรอบการกำกับดูแลที่เข้มงวดและดำเนินการให้บริการระดับโลกภายใต้หน่วยงานที่แตกต่างกัน BDSwiss Group มีสำนักงานปฏิบัติการทั้งในยุโรปและเอเชีย ด้วยบุคลากรจำนวนกว่า 250 คน

สมัครเข้าร่วมโปรแกรม : https://dashboard.bdswiss.com

*

admin

• 80,645
กว่าจะปักหัวลง ได้ มา TP ซะดีๆ
Tho*/ Tho*/ TKo*) TKo*)

*

Doji

• 52
อ้างจาก: admin ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:33:47 PM
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:00:49 PM

แก้ไขแล้ว ครับ
ขออภัยด้วย ครับ
(TH)** (TH)**

1,820 นี่จะเป็นลางมั้ยครับ หรือพี่โอ๋เผลอบอกข้อมูลวงใน

T*/-
โบร๊กเกอร์แนะนำ: ใบอนุญาต FCA // Free Swaps ทุกบัญชี // Leverage 1:2000 // บัญชี ECN ไป-กลับแค่ $4

เปิดบัญชีกับ GMI https://bit.ly/FreeSwaps  [หากท่านใดสนใจรับรีเบท $7 ต่อล็อตทักข้อความได้ครับ]

*

Kaew Beer

• 1,169
อ้างจาก: admin ที่ 04, ตุลาคม  2022, 02:12:53 PM
อ้างจาก: Kaew Beer ที่ 04, ตุลาคม  2022, 01:42:32 PM

ตอนนี้ชน Supply ของแท่ง Mont จะลงได้บ้างใหม
cheetah* cheetah*
ดูเหมือนน้องอยากไป 1730 มากกว่าลงไป 1680 นะครับแอดฯ
" เย็นให้พอ รอให้ได้ "