กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🎯👑วิเคราะห์ ทองคำ 👑🎯GOLD ศุกร์ 30 กันยายน 2565 Supply Zone Week ทุบให้มิดเลย🎯

• 35 replies
  • 4,217 views
*

admin

• 80,626
🎯👑วิเคราะห์ ทองคำ 👑🎯GOLD  ศุกร์  30 กันยายน 2565 Supply Zone Week ทุบให้มิดเลย🎯

ราคาทองคำวันนี้ : Sell LimitPrice:1677   
TP1:1647RR:
TP2:1642RR:
TP3:RR:
SL:1690  

Signal Date: 30/09/2565 08:15

🔔🔔  ราคาทองคำวันนี้ ยังคงแข็งค่าต่อเนื่องที่แนว เหนือ ราคา 1660 สำหรับเช้านี้หลังจากเมื่อวานกดกันไม่ลง หลังจากกราฟ ลงไป ย่อได้เพียง 1641 เท่านั้นก่อนที่จะ Swing ขึ้นมาทำ Daily New high สำหรับเช้านี้ โดยเมือวาน Usd ยังคงอ่อนค่าต่อเนื่อง จากการเทขายทางเทคนิคและผลกระทบ จาก การ QE ของฝั่ง  UK นะครับทำให้มีเงิน อัดฉีดเข้ามาในระบบมากขึ้น และ ส่งผลให้ เงินดอลล่าห์อ่อนค่า แนวโน้มกราฟวันนี้ แน่นอนว่า ติดลบอยู่บ้าง หลังจากกราฟลงไปได้แค่เพียง TP1 เท่านั้นสำหรับเมื่อวานนะครับ แต่ ไม่นำพาลงให้ไปถึง TP1 ได้ดังคาดการณ์ ก่อนที่กราฟจะ Swing ขึ้นมาทำ High แนวโน้มกราฟวันนี้ มีแนวรับแนวต้านที่น่าสนใจตรงไหน ตามไปดูกันต่อครับ

Resistance : แนวต้านอยู่ที่ 1675/1685/1695

Daily pivot@1657

Support :แนวรับ ที่ 1647/1633 และ 1625

🔔🔔 วิเคราะหจากกราฟทางเทคนิค  แม้ว่าเทรนหลักยังเป็นแนวโน้มขาลงแต่ ตอนนี้ H4 ได้เริ่มก่อนตัวในการ ที่จะ ทำ High ต่อเนื่องได้บ้างแล้ว นะครับหลังจาก MACD โผล่ พ้น Zone ของ ขา Sell หลังจากนี้คงต้องติดตามกันว่า ที H4 นั้น MACD จะยืนระยะ เลี้ยง Swing แบบ M30 และ H1 ได้ใหม แต่ MACD Day ยังเป็นแนวโน้มขาลงนะครับดังนั้น กราฟยังมีโอกาสที่จะเทตอนไหนก็เป็นไปได้เช่นกันครับ วันนี้ สิ่งที่แอดมินลุ้นก็ คือ การที่ MACD H4 ปักหัวลงไป ในฝั่ง Sell อีกครั้ง และ การที่ กราฟ จะ Swing ไปที่ แนว Supply Zone ของ แท่ง Week หรือปลายแท่ง Master Week นั่นเอง โดยก่อนหน้าที่เป็นจุดเริ่มต้นของการเทขาย จากสัดปดาห์ ที่แล้ว นะครับ โดยแนวราคาขาย ประมาณ 1675-1677 ดังนั้น วันนี้ แอดมิน มองว่า กราฟที่ กำลังดันขึ้นมามีแนวโน้มที่ จะ Swing มาให้ทุบ ตรง Supply Zone นี้ได้ และมองว่ากราฟจะไม่ผ่านแนวต้านช่ง 1685-1700 ขึ้นไปยืนได้ครับ เป้าหมายวันนี้ ลุ้นกราลงมาปิดแท่งลบ Day ครับ

✅✅#SPDRซื้อทองคำเพิ่ม + 0.29 ตัน ✅✅

รายงานการถือครองทองคำแท่งของกองทุน SPDR Gold Share  30  กันยายน 2565

ทองคำแท่ง รวมในคลัง SPDRล่าสุด ✅✅ 941.15  ตัน

เดือนนี้  กันยายน 2565  ลดลง 🔻🔻 - 35.11  ตัน

ปีนี้ 2565 ลดลง 🔻🔻- 34.54 ตัน

🎯🏆เทรดทองคำ : https://www.forex4you.link/

🏆สถิติกองทุน SPDR : https://bit.ly/2KE162k
🥇สถิติราคาทองคำไทย: http://bit.ly/383waCs

#ทองคำ,#ทองคำแท่ง,#กองทุนทองคำ,#ซื้อทอง,#spdrgoldtrust,#gold,#goldtrust,#goldshare,#ราคาทองคำ #traderider

🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔
#ติดตามข่าวสาร Forex,ทองคำ กับ TRADERIDER
🌐🌐เวปไซต์ :www.traderider.com
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,626

Tradingcentral วันนี้ทองคำ ขึ้นต่อเนื่อง ขึ่้นไปให้ทุบ สิ
Hulk 2** Hulk 2**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,626
📈 ราคาทองคำ ปิดตลาดปรับขึ้น หลังจากที่ย่อก่อนหน้า เพราะ ?

📌 รายงานตัวเลข GDP สหรัฐหรือตัวเลขผลิตภัณฑ์มวลรวมภายในประเทศ หดตัวลง 2 ไตรมาสติดต่อกัน

📉 ซึ่งบ่งชี้ว่าเศรษฐกิจสหรัฐเข้าสู่ภาวะถดถอยทางเทคนิค และการที่ดัชนีดาวโจนส์เข้าสู่ภาวะตลาดหมี (Bear Market) หลังจากทรุดตัวลงกว่า 20% จากระดับสูงสุดเป็นประวัติการณ์

🔹 ทำให้ราคาทองคำกลับมาดีดตัวขึ้น โดยปิดตลาดที่ 1660 ก่อนเปิดตลาดปรับขึ้นต่อ
🔺🔺🔺🔺🔺🔺
🎊 ซื้อขายทองคำกับเรา Spread ที่ต่ำ
🔵 คลิกสมัครที่ https://my.roboforex.com/th/?a=ocob
👉👉สอบถามเพิ่มเติมที่
https://lin.ee/YZHlS1r
.........
💥 พิเศษ ! สำหรับ Trader ที่ทำกองทุน
$8,000 Up
เงื่อนไขพิเศษ ! เทรดทอง Free Swap
👉👉สอบถามเพิ่มเติมที่
https://lin.ee/YZHlS1r

(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

วันนี้ SPDR ทั้งซื้อ ทั้งขาย ซื้อปุ๊บ ขายปั๊บ..เออวุ้ย แบบนี้ก็ได้เหรอ.. 555+
2 อย่าง ที่เป็นปัญหา..จะหาข้อมูล ถาม หรือปรึกษาใครก็ไม่ได้ ต้องแก้ไขด้วยตัวเอง
" ความโลภ ได้ตามที่ควรจะได้แล้วไม่พอ "
" OVT โอเวอร์เทรดตลอด "
แก้ไขได้เมื่อไหร่ พอร์ตจะใหญ่ กำไรจะอยู่นาน..

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Lil Mayfly ที่ 30, กันยายน  2022, 08:58:52 AM
(TH)** (TH)** (TH)**..ขอบคุณค่ะ..

วันนี้ SPDR ทั้งซื้อ ทั้งขาย ซื้อปุ๊บ ขายปั๊บ..เออวุ้ย แบบนี้ก็ได้เหรอ.. 555+

น้อง SPDR ใจ โลเล ครับ

))/* ))/*

*

.:KRACH:.

• 2,435
 (TH)** (TH)** เป็นศุกร์สิ้นเดือนที่ต้องลุ้นจริงๆ ว่าจะไปทางไหน  xc7*
< ^@_@^ >
เสน่ห์ของการเทรดคือการควบคุมความเสี่ยงและอดทนรอในจุดที่เหมาะสม

กราฟนี้ ไล่ดููเทรน TF ต่าง ๆ
Week  ลง
D1 ขาลง (3 แท่งล่าสุดเขียว แต่เมื่อวานปิดเขียวแบบpinbar)
H4 ปัจจุบันขึ้น
H1 ปัจจุบัน ขึ้น
ผมเห็นว่าน่าจะเป็นการกลับตัวขึ้นระยะสั้น แล้วก็ลงตามลงตามเทรนใหญ่ ใครติด sell เหมือนผม ยังมีโอกาส เคลียร์ไม้ได้ แต่ต้องรอหน่อยครับ
ตอนนี้ราคามาอยู่ที่แนวต้าน 1660 ต้องมาดูแท่ง h4 ล่าสุดว่าปิดแท่ง เขียว หรือ แดง
1.ปิดแท่งเป็นเขียว มีโอกาสสูงที่จะขึ้นไปแนวต้านถัดไปที่ sig ของแอดครับ
2.ปิดแดง มีโอกาสกลับตัวลงลงไปอาจจะพักตัวที่ แนวรับ 1643 แล้วดูข่าว non farm
Trend is My Best Friend.

*

Doji

• 52

XAUUSD, H1

นอกเหนือจากการอ่อนค่าของดอลลาร์สหรัฐฯ และการลดลงของอัตราผลตอบแทนพันธบัตรแล้ว ในฐานะ safe haven ราคาทองคำยังได้ประโยชน์จากการปิดรับความเสี่ยง (risk-off) ของตลาดด้วย โดยเมื่อคืนนี้ตลาดหุ้นสหรัฐฯ ปิดลบมากกว่า 2% ขณะที่ดัชนีความกลัว VIX พุ่งขึ้นแถว 34.8 ก่อนจะกลับลงมาที่ 31.84 ในตอนนี้ โดยทั้งหมดนี้ส่วนหนึ่งเป็นผลจากความผันผวนของตลาดในช่วงก่อนสิ้นไตรมาส ที่มาพร้อมความกังวลเกี่ยวกับภาวะเศรษฐกิจถดถอยจากการเร่งปรับขึ้นดอกเบี้ย

ในมุมมองเทคนิค ราคาทองคำในไทม์เฟรม H1 มุมมองระยะสั้นเริ่มกลับมาเป็นบวกเหนือเส้น MA 200 ที่มาพร้อมสัญญาณ divergence ดังนั้นเพื่อความปลอดภัยอาจจะต้องรอราคาหลุดกรอบ 1,655 - 1,665 แล้วค่อยตาม ส่วนแนวรับถัดไปอยู่ที่ 1,642 และแนวต้านที่ 1,680

ที่ต้องติดตามวันนี้ได้แก่รายงานเงินเฟ้อจากทั่วโลก รวมถึงตัวเลขเงินเฟ้อ PCE ของสหรัฐฯ
โบร๊กเกอร์แนะนำ: ใบอนุญาต FCA // Free Swaps ทุกบัญชี // Leverage 1:2000 // บัญชี ECN ไป-กลับแค่ $4

เปิดบัญชีกับ GMI https://bit.ly/FreeSwaps  [หากท่านใดสนใจรับรีเบท $7 ต่อล็อตทักข้อความได้ครับ]

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: joriahp ที่ 30, กันยายน  2022, 09:40:47 AM

กราฟนี้ ไล่ดููเทรน TF ต่าง ๆ
Week  ลง
D1 ขาลง (3 แท่งล่าสุดเขียว แต่เมื่อวานปิดเขียวแบบpinbar)
H4 ปัจจุบันขึ้น
H1 ปัจจุบัน ขึ้น
ผมเห็นว่าน่าจะเป็นการกลับตัวขึ้นระยะสั้น แล้วก็ลงตามลงตามเทรนใหญ่ ใครติด sell เหมือนผม ยังมีโอกาส เคลียร์ไม้ได้ แต่ต้องรอหน่อยครับ
ตอนนี้ราคามาอยู่ที่แนวต้าน 1660 ต้องมาดูแท่ง h4 ล่าสุดว่าปิดแท่ง เขียว หรือ แดง
1.ปิดแท่งเป็นเขียว มีโอกาสสูงที่จะขึ้นไปแนวต้านถัดไปที่ sig ของแอดครับ
2.ปิดแดง มีโอกาสกลับตัวลงลงไปอาจจะพักตัวที่ แนวรับ 1643 แล้วดูข่าว non farm

มันขัดใจ ตรง macd ขัดแย้ง ครับ ผมว่า มีกระชากลง

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Doji ที่ 30, กันยายน  2022, 10:09:23 AM

XAUUSD, H1

นอกเหนือจากการอ่อนค่าของดอลลาร์สหรัฐฯ และการลดลงของอัตราผลตอบแทนพันธบัตรแล้ว ในฐานะ safe haven ราคาทองคำยังได้ประโยชน์จากการปิดรับความเสี่ยง (risk-off) ของตลาดด้วย โดยเมื่อคืนนี้ตลาดหุ้นสหรัฐฯ ปิดลบมากกว่า 2% ขณะที่ดัชนีความกลัว VIX พุ่งขึ้นแถว 34.8 ก่อนจะกลับลงมาที่ 31.84 ในตอนนี้ โดยทั้งหมดนี้ส่วนหนึ่งเป็นผลจากความผันผวนของตลาดในช่วงก่อนสิ้นไตรมาส ที่มาพร้อมความกังวลเกี่ยวกับภาวะเศรษฐกิจถดถอยจากการเร่งปรับขึ้นดอกเบี้ย

ในมุมมองเทคนิค ราคาทองคำในไทม์เฟรม H1 มุมมองระยะสั้นเริ่มกลับมาเป็นบวกเหนือเส้น MA 200 ที่มาพร้อมสัญญาณ divergence ดังนั้นเพื่อความปลอดภัยอาจจะต้องรอราคาหลุดกรอบ 1,655 - 1,665 แล้วค่อยตาม ส่วนแนวรับถัดไปอยู่ที่ 1,642 และแนวต้านที่ 1,680

ที่ต้องติดตามวันนี้ได้แก่รายงานเงินเฟ้อจากทั่วโลก รวมถึงตัวเลขเงินเฟ้อ PCE ของสหรัฐฯ

ขอบคุณมากครับ ผม มี Divergence ให้คิด

*

Doji

• 52
อ้างจาก: admin ที่ 30, กันยายน  2022, 11:02:46 AM

ขอบคุณมากครับ ผม มี Divergence ให้คิด

ผมมองว่าเป็นแค่ divergence อ่อนๆ ครับ ที่อาจเอาไว้คานมุมมองขาขึ้นตอนนี้ เพื่อรอประกาศตัวเลขเงินเฟ้อครับ

(TH)**
โบร๊กเกอร์แนะนำ: ใบอนุญาต FCA // Free Swaps ทุกบัญชี // Leverage 1:2000 // บัญชี ECN ไป-กลับแค่ $4

เปิดบัญชีกับ GMI https://bit.ly/FreeSwaps  [หากท่านใดสนใจรับรีเบท $7 ต่อล็อตทักข้อความได้ครับ]

*

CASE Forex

• 17,135
⭐⭐วิเคราะห์ทอง ราคาทองคำ GOLD Forex วันศุกร์ 30 กันยายน 2565 อยากจะพักตัวก่อนไหม?⭐⭐

Type Price SL TP
Signal Sell 1670-1673 30-50 pip 180-240 pip

Signal Sell "เมื่อวานเกิดการกระชากลงจริงๆ 100 pip กว่าๆ แต่สุดท้ายก็โดนแรงขึ้นค้างจากข่าวพาขึ้นต่อ" จนตอนนี้กราฟทองคำได้ขึ้นมาถึงโซนสำคัญอย่าง 1670 คำถามคือเขาจะรีบกระชากไปต่อเลยหรือไม่? มาดูมุมมองของวันนี้กันดีกว่า ว่าทองคำวันศุกร์ จะหรรษาอีกไหม!!

📌"แผนการเทรดวันนี้กัน"📌

แนวโน้มปัจจุบันเราให้ขาขึ้นชนะในช่วงนี้ไปก่อนแน่นอน ด้วยรูปแบบการกลับตัวระยะกลางของ DXY ก็เป็นตัวหลักที่กำหนดชะตากรรมของหลายๆคู่เลย ส่วนภาพเล็กๆตอนนี้มองว่าทองคำอาจจะโดน Supply zone(SPZ) ของรอบลงเก่าที่ราคานัยยะสำคัญ 1670 กดลงพักตัวไปก่อนไหม? เพราะสัปดาห์นี้ก็วิ่งมาเยอะมากๆแล้ว

ซึ่งหากใครจะทุบสวนไปเลยอันนี้ก็แล้วแต่ ส่วนแอดก็จะแนะนำให้คุณย่อยกราฟไปหาจังหวะกลับตัวใน TF ต่ำๆก่อนเพื่อคอนเฟริมตำแหน่งของ SL นั้นเอง ไม่งั้นสุ่มๆทุบไปอาจจะโดนกิน SL ฟรีๆก็ได้ เพราะเรารีบไปสวนมันก่อนถึงแม้ภาพใหญ่จะเป็นขาลงก็จริงนั้นละ...

ส่วนจังหวะรอซื้อก็เป็นจุดที่มันกระชากทะลุนิวไฮเมื่อวานนั้นล่ะ! ก็ถือเป็น Demand zone DBR แถมยังเป็นสวิง fibo 61.8 ของภาพใหญ่อีก (ถ้าทองลงไปหาจริงๆอะนะ) "ก็หวังว่าวันนี้จะศุกษ์หรรษาน่ะ ลงแล้วก็ขึ้นสวยๆเลย"

*** ทำตามแผนและวางเงินที่เสียไว้ก่อนเสมอ***

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

โบรกเกอร์ FBS มีประเภทบัญชีเทรดให้เลือกหลากหลายเพื่อตอบโจทย์ลูกค้าทุกท่าน

ทางโบรกเกอร์ FBS นั้นมีประเภทบัญชีเทรดไว้รองรับลูกค้าหลากหลายประเภท เพื่อตอบโจทย์ความต้องการและเพื่อรองรับสไตล์การเทรดของลูกค้าแต่ละท่านให้ลูกค้าได้เลือกได้ด้วยตนเองตามความเหมาะสมของเงินทุนและสไตล์การเทรด โดยหากท่านเปิดบัญชีเทรดผ่านทางลิ้งค์บอร์ดเราจะได้รับ Auto รีเบต กลับคืนเข้าบัญชีเทรดของท่านทุกสัปดาห์

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

ประเภทบัญชีเทรด FBS

1.Cent

2.Cent MT5

3.ECN

4.Micro

5.Standard

6.Standard MT5

7.Zero Spread

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

*********************************************************************************************
*********************************************************************************************

BDSwiss กลุ่มบริษัทที่ให้บริการด้านการเงิน เพิ่งเปิดตัวโปรแกรมแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ใหม่ ซึ่งช่วยให้ลูกค้าที่อยู่ภายใต้เขตอำนาจศาลเฉพาะได้รับประโยชน์จากรางวัลโบนัสสูงถึง €1,500 โดยการแนะนำเพื่อนและผู้ติดต่อให้กับแบรนด์ เครื่องมือแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ของ BDSwiss นั้นได้รับการออกแบบมาเพื่อเพิ่มคุณค่าแก่ประสบการณ์ของลูกค้ามากขึ้น ทำให้พวกเขามีโอกาสแบ่งปันความหลงใหลในการเทรดกับเพื่อนๆ และมีโอกาสได้รับรางวัลมากมาย

ลูกค้าที่มีสิทธิ์สามารถเริ่มต้นแนะนำเพื่อนของพวกเขาให้กับ BDSwiss และรับสิทธิประโยชน์จากโบนัสรางวัลสูงถึง €150 ต่อการแนะนำที่ประสบความสำเร็จ ลูกค้าสามารถรับรางวัลจากการแนะนำได้มากถึงสิบรางวัล ในขณะที่เพื่อนๆ ที่พวกเขาแนะนำนั้นจะได้รับสิทธิประโยชน์จากรางวัลโบนัส €20 และได้รับโอกาสในการเริ่มต้นเทรด CFD มากกว่า 1,000 รายการด้วยเงื่อนไขการเทรดที่ดีที่สุดในอุตสาหกรรม

โปรแกรมการแนะนำรูปแบบใหม่ของ BDSwiss นี้เป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้ง่ายและใช้งานได้ฟรีสำหรับลูกค้าที่มีบัญชีที่ยืนยันแล้ว โดยที่ลูกค้าไม่จำเป็นจะต้องฝากเงินเข้าบัญชีเพื่อรับสิทธิประโยชน์จากโปรแกรม แต่จะต้องส่งเอกสารประจำตัวและกรอกแบบทดสอบความเหมาะสม

ปัจจุบันเครื่องมือแนะนำเพื่อนที่เพิ่งเปิดตัวนี้มีให้บริการเฉพาะลูกค้า BDSwiss ที่ลงทะเบียนภายใต้หน่วยงานกำกับดูแล FSC นอกสหภาพยุโรปเท่านั้นและลูกค้าสามารถเข้าถึงได้บนแดชบอร์ด ในการเริ่มต้นแนะนำ BDSwiss ลูกค้าจะต้องคัดลอกลิงก์การแนะนำเฉพาะที่พบในแดชบอร์ดของตนและเริ่มต้นแชร์ให้กับผู้ติดต่อของลูกค้า รายงานความคืบหน้าของของการแนะนำฉบับเต็มนั้นจะมีอยู่ในแดชบอร์ดของลูกค้า ทั้งนี้ลูกค้าจะสามารถโอนรางวัลที่ได้รับไปยังบัญชีการเทรดที่ต้องการได้

ด้วยโบนัสสูงสุด €1,500 โปรแกรมการแนะนำของ BDSwiss ไม่ได้เป็นเพียงหนึ่งในโปรแกรมแนะนำเพื่อนที่มีกำไรมากที่สุดในอุตสาหกรรมเท่านั้น หากแต่ยังมีความโปร่งใสอย่างมากอีกด้วย เนื่องจากรางวัลโบนัสทั้งหมดจะสามารถถอนออกได้เต็มจำนวนเมื่อลูกค้าดำเนินการเทรดขั้นต่ำหกครั้งหลังจากอ้างสิทธิ์แล้ว โปรแกรมการแนะนำใหม่ของ BDSwiss นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของเทรดเดอร์ที่มีความเชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีในปัจจุบัน ทั้งยังเป็นโปรแกรมอัตโนมัติเต็มรูปแบบและนำเสนอประสบการณ์ดิจิทัลที่เหนือระดับ

เกี่ยวกับ BDSwiss Group: BDSwiss เป็นกลุ่มบริษัทด้านการเงินชั้นนำที่ให้บริการด้านการลงทุนฟอเร็กซ์และ CFD แก่ลูกค้ามากกว่าล้านรายทั่วโลก นับตั้งแต่ก่อตั้งขึ้นในปี 2012 BDSwiss ได้ให้บริการนำเสนอผลิตภัณฑ์ชั้นยอด, แพลตฟอร์มที่หลากหลาย, การคำนวณราคาที่เหนือกว่า และการดำเนินการที่รวดเร็วสำหรับตราสาร CFD อ้างอิงมากกว่า 1,000 รายการ BDSwiss Group ปฏิบัติตามกรอบการกำกับดูแลที่เข้มงวดและดำเนินการให้บริการระดับโลกภายใต้หน่วยงานที่แตกต่างกัน BDSwiss Group มีสำนักงานปฏิบัติการทั้งในยุโรปและเอเชีย ด้วยบุคลากรจำนวนกว่า 250 คน

สมัครเข้าร่วมโปรแกรม : https://dashboard.bdswiss.com

*

admin

• 80,626
น้องมาให้ทุบแน่ๆ
TKo*) TKo*)

เข้าโซนแนวต้าน 1673 แล้ว สัญญาณ RSI  ตัดเข้าเขต OB แล้วรอให้กลับลง ก็เป็นไปตาม sig แอด แล้วครับ
Trend is My Best Friend.