กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🥇ขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมงาน iFX Expo ทั้งออฟไลน์ และออนไลน์!🥇

• 0 replies
  • 757 views
🥇ขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมงาน iFX Expo ทั้งออฟไลน์ และออนไลน์!🥇 

จบกันไปแล้วนะคะ สำหรับมหกรรมด้านเทคโนโลยีการเงินที่ยิ่งใหญ่ที่สุดงานหนึ่งของโลกอย่าง iFX Expo Asia ที่ยกทัพผู้นำในอุตสาหกรรมการเงินมาออกบูธ และมอบความรู้จัดเต็มตลอด 2 วัน 🥰

สำหรับทางทีมงาน Fullerton Markets ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมตลอดช่วงงาน iFX EXPO Asia 2022! งานนี้จะประสบความสำเร็จเช่นนี้ไม่ได้เลยหากขาดการสนับสนุนจากทุกๆท่าน

[facebook]https://www.facebook.com/FullertonMarketsThailand/videos/657366525523582[/facebook]

🎉นอกจากนี้ เราขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีที่ได้รับรางวัลของขวัญ Limited Edition จากเราไปด้วยนะคะ
🎁ทางเราจะทยอยจัดส่งของรางวัลตั้งแต่สัปดาห์นี้เป็นต้นไป
.
📍และอย่าลืมร่วมกิจกรรมส่งท้าย
1️⃣เพียงแชร์โพสต์วีดีโอไฮไลทฺงานนี้ และแคปหน้าจอเพื่อแจ้งเจ้าหน้าที่ซัพพอร์ต ก็รับไปเลยเครดิตโบนัส 10%!
2️⃣รวมถึงท่านที่ฝากเงินภายในเดือนกันยายน ก็มีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลเงินสดและของที่ระลึกล็อทสุดท้ายด้วยนะคะ

แล้วพบกันใหม่งานหน้าค่ะ