ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดระบบสมัครสมาชิกและระบบลืมพาสเวอร์สชั่วคราว  (อ่าน 806 ครั้ง)

Alove2Win

• แม่ทัพเม่า แห่งไรเดอร์

• 1387
  • ความมีน้ำใจ
    59
« เมื่อ: 22, ตุลาคม 2015, 11:32:32 am »

Share on your facebook
สวัสดีครับ สำหรับบุคคลทั่วไปตอนนี้ ขอปิดระบบสมัครสมาชิกชั่วคราวนะครับ เพื่อแก้ไขปัญหาจากข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น

และสำหรับสมาชิกที่สมัครสมาชิกไว้แล้ว แต่ลืมพาสเวอร์ส ตอนนี้ก็ขอปิดระบบแจ้งลืมพาสชั่วคราวเช่นกันครับ

สำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่าน ให้แจ้งเข้ามาทาง Contact Us แทนนะครับ พร้อมระบุตัวตนว่าเป็นเจ้าของยูสเซอร์นั้นจริงๆ แล้วทางแอดมินจะดำเนินการแก้ไขระหัสผ่านให้ใหม่ครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขอบคุณครับ

อัพเดท 23/11/58 ตอนนี้ระบบทั้งสองอย่างเปิดให้ดำเนินการได้ตามปรกติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23, พฤศจิกายน 2015, 12:07:03 pm โดย Alove2Win »

ํYoungfun

• 874
    376
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22, ตุลาคม 2015, 11:46:18 am »

thank**
รับทราบครับ......

Alove2Win

• 1387
    59
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22, ตุลาคม 2015, 11:47:23 am »

และสำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่านแล้วจะแจ้งขอต่อแอคเค้าใหม่เพื่อรับรีเบต ก็ให้แจ้งผ่านทาง Contact Us เช่นกันครับ

สำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่าน หากจะแจ้งขอรับรีเบตเป็นยอดรีเบตโดยโอนผ่านธนาคารหรือโอนเข้าบัญชีเทรด ก็ให้ระบุแอคเค้า พร้อมชื่อให้ถูกต้องครบถ้วน เพื่อระบุตัวตนของตนเองด้วยนะครับ แล้วแจ้งผ่านทาง Contact Us เช่นกันครับ

Alove2Win

• 1387
    59
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26, ตุลาคม 2015, 10:36:35 am »

อัพเดท วันที่ 26/10/58 นะครับ ตอนนี้ระบบสมาชิกเปิดให้สมัครตามปรกติแล้วนะครับ ส่วนระบบแจ้งลืมรหัสผ่าน จะดำเนินการเปิดให้รวดเร็วที่สุดครับผม

Alove2Win

• 1387
    59
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2015, 12:06:01 pm »

ตอนนี้เปิดระบบลืมรหัสผ่านเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx GKFXPRIME