กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ปิดระบบสมัครสมาชิกและระบบลืมพาสเวอร์สชั่วคราว

• 4 replies
  • 2,559 views
*

Leonadon

สวัสดีครับ สำหรับบุคคลทั่วไปตอนนี้ ขอปิดระบบสมัครสมาชิกชั่วคราวนะครับ เพื่อแก้ไขปัญหาจากข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้น

และสำหรับสมาชิกที่สมัครสมาชิกไว้แล้ว แต่ลืมพาสเวอร์ส ตอนนี้ก็ขอปิดระบบแจ้งลืมพาสชั่วคราวเช่นกันครับ

สำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่าน ให้แจ้งเข้ามาทาง Contact Us แทนนะครับ พร้อมระบุตัวตนว่าเป็นเจ้าของยูสเซอร์นั้นจริงๆ แล้วทางแอดมินจะดำเนินการแก้ไขระหัสผ่านให้ใหม่ครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ขอบคุณครับ

อัพเดท 23/11/58 ตอนนี้ระบบทั้งสองอย่างเปิดให้ดำเนินการได้ตามปรกติครับ

*

ํYoungfun

• 813
 thank**
รับทราบครับ......

*

Leonadon

และสำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่านแล้วจะแจ้งขอต่อแอคเค้าใหม่เพื่อรับรีเบต ก็ให้แจ้งผ่านทาง Contact Us เช่นกันครับ

สำหรับสมาชิกที่ลืมระหัสผ่าน หากจะแจ้งขอรับรีเบตเป็นยอดรีเบตโดยโอนผ่านธนาคารหรือโอนเข้าบัญชีเทรด ก็ให้ระบุแอคเค้า พร้อมชื่อให้ถูกต้องครบถ้วน เพื่อระบุตัวตนของตนเองด้วยนะครับ แล้วแจ้งผ่านทาง Contact Us เช่นกันครับ

*

Leonadon

อัพเดท วันที่ 26/10/58 นะครับ ตอนนี้ระบบสมาชิกเปิดให้สมัครตามปรกติแล้วนะครับ ส่วนระบบแจ้งลืมรหัสผ่าน จะดำเนินการเปิดให้รวดเร็วที่สุดครับผม

*

Leonadon

Re: ปิดระบบสมัครสมาชิกและระบบลืมพาสเวอร์สชั่วคราว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2015, 12:06:01 PM »
ตอนนี้เปิดระบบลืมรหัสผ่านเรียบร้อยแล้วนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก