🏆🏆วิเคราะห์ทอง GOLD ศุกร์ 13 พฤษภาคม 2565 กองทุน SPDR ยังเทขายไม่เคยหยุดต้องมุดต่อแล้ว🏆🏆

• 24 replies
  • 1360 views

*

ออฟไลน์ Lil Mayfly

• 11,444
  • 30
  • "ขายหมู" เป็นงานอดิเรก..
มันจะขึ้นมาถึงจุดที่เราหวังทุบไว้ไหมนิ  T*/-
มาแค่เกือบๆ  แล้วก็ลง T*/-
มันจะลงไปหาท่านสายเขียวก่อน แล้วค่อยย้อนขึ้นมาหาแอดมังคะ.. xc8* xc8*

กว่าจะเทลงมาหาก็น่าจะตลาดปิดก่อนแน่ๆเลยครับพี่  xc8*
พี่ว่าน่าถึงนะ..แต่ขากลับขึ้นมาหาแอดนี่แหละ ไม่น่าถึงค่ะ..
ยังไง ถ้าลงมาหาจริงๆ ถึงแล้วขอเด้งเลย..อย่าเลยลงต่อไปอีกแล้วกัน.. xc8*
" ขจัดความโลภ อดทนให้พอ เพื่อรอโอกาส "

มันจะขึ้นมาถึงจุดที่เราหวังทุบไว้ไหมนิ  T*/-
มันจะลงไปหาท่านสายเขียวก่อน แล้วค่อยย้อนขึ้นมาหาแอดมังคะ.. xc8* xc8*

กว่าจะเทลงมาหาก็น่าจะตลาดปิดก่อนแน่ๆเลยครับพี่  xc8*
พี่ว่าน่าถึงนะ..แต่ขากลับขึ้นมาหาแอดนี่แหละ ไม่น่าถึงค่ะ..
ยังไง ถ้าลงมาหาจริงๆ ถึงแล้วขอเด้งเลย..อย่าเลยลงต่อไปอีกแล้วกัน.. xc8*

ตามสถิติ กราฟวันศุกร์ถ้ามันลงมาทั้งวัน พอดึกๆมันชอบกลับทางครับพี่ (วิเคราะห์แบบเข้าข้างตัวเอง)  ))/*

ประกาศหาแนวร่วมที่โซนสีเขียวครับ  %%22
ถ้าไม่มีจังหวะทุบ คงต้องรอเข้าโซนสีเขียวแทนแล้ว

ได้แนวร่วมอีก 1  Ha)**

*

ออฟไลน์ Bew Athisanan

• 1,438
  • 11
  • SL คือเพื่อนตาย
 ))/* Live สด : ไอเดียเทรดทองคำด้วยเทรนไลน์ 13 พฤษภาคม 2565 

#Trendline #เทรดทองคำ #ทำกำไรด้วยเทรนไลน์ #Trade #Gold #Forex #XAUUSD #ทองคำ
ฝากกดติดตาม / subscribe เพื่อเป็นกำลังใจกันด้วยนะคะ[size]

**Hip**  กดติดตาม และกดกระดิ่งไว้น้า แล้วเจอกันตอนกราฟมีการเปลี่ยนแปลง
Bew Athisanan https://www.youtube.com/c/BewAthisanan

=============
Stop Loss คือเพื่อนตาย , Trend Line คือเพื่อนซี้ 
The stop-loss system enables investors to cut losses and run with profits

*

• 11,444
  • 30
ดีดได้สวย  Hulk 1**
แต่ระยะนี้..ลูกพี่ SPDR เทขายเยอะๆ ทุกวัน..วันจันทร์ ต้องรีบตื่นมาดูให้ทัน เห็นท่าทางไม่ดี ปิดเก็บหนีโลดดดดด... xc8* xc8*
" ขจัดความโลภ อดทนให้พอ เพื่อรอโอกาส "

แต่ระยะนี้..ลูกพี่ SPDR เทขายเยอะๆ ทุกวัน..วันจันทร์ ต้องรีบตื่นมาดูให้ทัน เห็นท่าทางไม่ดี ปิดเก็บหนีโลดดดดด... xc8* xc8*

ผมเผ่นตั้งแต่มันดีดขึ้นมาแถวๆ 1817 ละครับพี่ เกี่ยวติด 2 ไม้บนมา ได้มา 26$  xc8*

*

• 11,444
  • 30

ผมเผ่นตั้งแต่มันดีดขึ้นมาแถวๆ 1817 ละครับพี่ เกี่ยวติด 2 ไม้บนมา ได้มา 26$  xc8*
พี่ติดบวกยังไม่ได้ปิดอยู $51.25 รอลุ้นวันจันทร์จะปิดทันไหม..ไม่แน่นะ อาจจะดีดไปหา sig แอดก่อนค่อยลง ยิ่งดี..นั่นแหละจุด TP พี่เลยจ้าาา.. xc8* xc8*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14, พฤษภาคม 2022, 12:21:51 PM โดย Lil Mayfly »

พี่ติดบวกยังไม่ได้ปิดอยู $51.25 รอลุ้นวันจันทร์จะปิดทันไหม..ไม่แน่นะ อาจจะดีดไปหา sig แอดก่อนค่อยลง ยิ่งดี..นั่นแหละจุด TP พี่เลยจ้าาา.. xc8* xc8*

ถ้ามันลงมา new low อีกเดี๋ยวผม buy เป็นแนวร่วมอีกรอบครับ เหลือเพนดิ้ง 2 ไม้ยังไม่ได้ลบทิ้ง

hulk***

*

• 11,444
  • 30
ถ้ามันลงมา new low อีกเดี๋ยวผม buy เป็นแนวร่วมอีกรอบครับ เหลือเพนดิ้ง 2 ไม้ยังไม่ได้ลบทิ้ง
ท่าทางเหมือนจะยังไม่อยากลง..คงอยากไปหา sig sell ท่านแอดโอ๋ ก่อนมั้งนี่.. xc8* xc8*