กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🏓🚀Forex EUR/USD พุธ 27 เมษายน 2565 เทรนขาลงยังหนักทุบไม่มีพักกันเลยครับพี่น้อง🚀🏓

• 11 replies
  • 3,111 views
*

admin

• 80,650
🏓🚀Forex EUR/USD พุธ 27 เมษายน 2565 เทรนขาลงยังหนักทุบไม่มีพักกันเลยครับพี่น้อง🚀🏓

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Sell Limit 1.0671 1.0775 1.0560 1.0500

ข่าวแดงที่น่าสนใจตามเวลาประเทศไทย

แนวโน้มกราฟ  H1=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  H4=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  Day=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  Week=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  Month=ขาลง

***แนวสำคัญของกราฟประจำวันมีดังนี้ครับ***

ราคาปัจจุบัน=1.0650
Daily Pivot=1.0671
Fibo 50 Daily=1.0688

Resistance - แนวต้าน     Support - แนวรับ
R1 = 1.0671 S1 = 1.0630
R2 = 1.0711 S2 = 1.0600
R3 = 1.0735 S3 = 1.0566
R4 = 1.0775 S4 = 1.0530
R5 = 1.0815 S5 = 1.0500

🔰🔰 สวัสดีเช้าวันพุธ หลังจากน้องกราฟ EU เมื่อวานยังคงน่ารัก ทำ New Low ต่อเนื่อง เครื่องร้อนแรงกันไป ล่าสุดก็ทำ Low ใหม่ที่ 1.0630 เป็นการบอกว่าเทรนหลักขาลงยังคงต่อเนื่องนะครับตอนนี้ยังไม่มีปัจจัยด้านดีใดๆที่ จะมาพา EUR แข็งค่าขึ้นได้เลย ประกอบกับ Usd index ที่กำลังแข็งค่าต่อเนื่องด้วย อีกทั้ง ยังมีปัญหา ด้านพลังงานกัยรัสเซียอีกทำให้ ตอนนี้ EUR จึงมีแนวโน้มที่จะอ่อนค่าต่อเนื่องต่อไปครับแผนการเทรดวันนี้จึงยังไม่มีความเปลี่ยนแปลง ครับ แนวโน้มทางเทคนิคเพิ่มเติมอ่านได้ด้านล่าง ครับ

⏰⏰EURUSD Technical Analysis : จากเทรนหลักตอนนี้ที่เป็นแนวโน้มขาลงเป็นหลักนะครับ แอดมินอยากให้ดู วิเคราะห์จากรูปที่ 2 จากภาพใหญ่จะเห็นว่ากราฟล่าสุดนั้น เป็นการ Breakout ]ลงมาจากเทรนไลน์ขาลงใหญ่อีกทีนะครับ และวันนี้ได้ใช้ fibo ในการวัดหาจุดเป้าหมายในการเข้าทำกำไรแล้วพบว่าเป้าหมายทีแนว fibo 138.8 คือระยะประมาณ 1.0540 และ เป้าหมายระยะ fibo 161.8 คือระยะ ประมาณ 1.0382 ซึ่งเป็นลักษณะการวางเป้าหมาย ตาม Downtheory โดยใช้ fibo เป็นตัวกำหนดซึ่งตอนนี้ เทรนหลักคือ ขาลง ในทุก Time Frame นะครับ และหากย่อเข้ามาที่ Day Trade ตอนนี้ วิเคราะห์จากรูปที่ 1 แอดมินใช้เทคนิค ในการหาแนวในการเข้าเทรดตามเทรนโดยวิธีการ วัด High low วันก่อนหน้าและหาจุดเข้า โดยใช้ Fibo Daily ก่อนหน้าเช่นกัน ยังพบว่าในเทรนย่อยนั้น ยังเป็นแนวโน้มขาลงเช่นกัน โดยหากวิเคราะห์ด้วย MACD หรือ จะใช้ RSI ในการวิเคราะห์ก็ยังพบว่าแนวโน้มหลักตอนนี้ จาก Indicator ที่แสดงออกมายังเป็นขาลงและมีแนวโน้มที่จะปรับตัวลงได้ต่อเนื่องไม่มีสัญญานการกลับตัวใดๆ ที่ออกมาให้เห็น ครับ การรีบาวด์ทางเทคนิค เท่านั้น ดังนั้น จังหวะนี้ เน้นหาจังหวะในการเข้า Sell ต่อเนื่องครับ

🎯🎯แผนการเทรดวันนี้ รอจังหวะเข้า Sell ที่แนว ต้าน ช่วงแนว Daily Pivot หรือ อาจจะรอแนว Fibo 50 Day ก็ได้ครับ เป้าหมายระยะ ยาวจาก Day คือ fibo [email protected] และ fibo [email protected] ครับผม วันนี้ ตลาดเปิดเต็มที่ครับ volume น่าจะมีพอสมควรครับผม แต่อย่างไรก็ตามไม่แนะนำให้สวนเทรนนะครับ

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Sell Limit 1.0671 1.0775 1.0560 1.0500

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

• สามารถเปิดบัญชี XM เทรดแล้วรับรีเบต 3usd/lot ได้ที่ Rebate XM หรือ http://fxmade.vip

• เปิดบัญชี Exness เทรดแล้วรับรีเบต 1.5usd/lot ได้ที่ http://bit.ly/2Hr8zz7

"การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลให้รอบคอบก่อนตัดสินใจลงทุน"
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,650
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,650

M30 Tradingcentral ยังมองลงนะครับ
Thor 3** Thor 3**

*

admin

• 80,650
☀️YLG_Update : 27 เม.ย. ข่าวทองภาคเช้า📊
📣 Highlight: ทองปิดบวก $6.20‼️หวั่นล็อกดาวน์ยืดเยื้อทำศก.จีนชะลอตัว‼️➕รัสเซียขู่เสี่ยงสูงเกิดสงครามนิวเคลียร์‼️ฉุดหุ้นร่วง‼️กระตุ้นแรงซื้อสินทรัพย์ปลอดภัย‼️หนุนทองฟื้นจาก Low $1,895.6‼️เทส High $1,911.14‼️แต่ดอลลาร์แข็งไม่แผ่ว‼️ล่าสุดทำ High รอบกว่า 2 ปีครั้งใหม่‼️สกัดช่วงบวกทอง‼️ด้านกองทุน SPDR ถือทองไม่เปลี่ยนแปลง
.
❌ดัชนีดอลลาร์ พุ่งขึ้น 0.55% และแตะระดับสูงสุดในรอบ 2 ปีครั้งใหม่ที่ 102.363 เนื่องจากนักลงทุนยังคงเข้าซื้อดอลลาร์ในฐานะสกุลเงินปลอดภัย ท่ามกลางความกังวลเกี่ยวกับภาวะชะลอตัวของเศรษฐกิจจีน  ขณะที่แนวโน้มการเร่งขึ้นดอกเบี้ยของเฟดหนุนดอลลาร์เพิ่ม #กดดันทองคำ
.
❌ เฟดคาดว่าจะขึ้นอัตราดอกเบี้ยอีก 50  bps ในการประชุมสัปดาห์หน้า และอีกครั้งในเดือนมิถุนายนและกรกฎาคม  ขณะที่เทรดเดอร์ใน Fed funds futures คาดว่าอัตราดอกเบี้ยของเฟดจะเพิ่มขึ้นเป็น 2.69% ภายในสิ้นปีจากระดับ 0.33% ในปัจจุบัน#หนุนดอลลาร์ #กดดันทองคำ
.
❌ ยอดสั่งซื้อสินค้าคงทนของสหรัฐ เช่น เครื่องบิน รถยนต์ และเครื่องจักรขนาดใหญ่ที่มีอายุการใช้งานตั้งแต่ 3 ปีขึ้นไป เพิ่มขึ้น 0.8% ในเดือนมี.ค. ขณะที่นักวิเคราะห์คาดว่าเพิ่มขึ้น 0.5% #กดดันทองคำ
.
❌ ผลสำรวจของเอสแอนด์พี คอร์โลจิก เคส ชิลเลอร์ บ่งชี้ว่า ดัชนีราคาบ้านในสหรัฐดีดตัวขึ้นในเดือนก.พ.  ทั้งนี้ ดัชนีราคาบ้านทั่วประเทศในสหรัฐพุ่งขึ้น 19.8% ในเดือนก.พ. เมื่อเทียบรายปี จากระดับ 19.1% ในเดือนม.ค. #กดดันทองคำ
.
❌ ธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) สาขาริชมอนด์ เปิดเผยในวันนี้ว่า ดัชนีภาคการผลิตดีดตัวขึ้นสู่ระดับ 14 ในเดือนเม.ย. และสูงกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 10 จากระดับ 13 ในเดือนมี.ค. #กดดันทองคำ
.
❌ นายเจมส์ ฮีปปีย์ รัฐมนตรีกองทัพบกอังกฤษ กล่าวว่า เขาไม่เห็นด้วยกับคำเตือนของรัสเซียที่ว่าการทำสงครามในยูเครนอาจลุกลามจนทำให้เกิดสงครามนิวเคลียร์  ชี้มีความเป็นไปได้น้อยมากที่สถานการณ์จะลุกลามถึงขั้นนั้น #กดดันทองคำ
.
⭕️ ดัชนีดาวโจนส์ปิดลดลง 809.28 จุด หรือ -2.38%, ดัชนี S&P500 ปิด -2.81% และดัชนี Nasdaq ปิด -3.95% จากความว่าเศรษฐกิจทั่วโลกจะได้รับผลกระทบจากสงครามรัสเซีย-ยูเครน, การเร่งปรับขึ้นดอกเบี้ยของเฟด และจีนใช้มาตรการล็อกดาวน์เพื่อสกัดการระบาดของโรคโควิด-19 #หนุนทอง
.
⭕️ สัญญาน้ำมันดิบ WTI ส่งมอบเดือนมิ.ย. เพิ่มขึ้น 3.16 ดอลลาร์ หรือ 3.2% ปิดที่ 101.70 ดอลลาร์/บาร์เรล ขานรับข่าวจีนประกาศเพิ่มมาตรการกระตุ้นเศรษฐกิจ โดยพุ่งเป้าฟื้นฟูภาคอุตสาหกรรมและธุรกิจขนาดเล็กที่ได้รับผลกระทบจากมาตรการล็อกดาวน์ #หนุนทอง
.
⭕️ นายเซอร์เก ลาฟรอฟ รัฐมนตรีต่างประเทศรัสเซีย กล่าวว่า ความเสี่ยงในการเกิดสงครามนิวเคลียร์มีสูงมาก และประเทศต่างๆไม่ควรประเมินความเสี่ยงนี้ต่ำเกินไป #หนุนทอง
.
⭕️ นายลอยด์ ออสติน รัฐมนตรีกระทรวงกลาโหมสหรัฐฯ กล่าวถึงสำนวนโวหารล่าสุดของรัสเซียเกี่ยวกับศักยภาพการใช้อาวุธนิวเคลียร์ของตนว่า "อันตรายมากและไร้ประโยชน์" #หนุนทอง
.
⭕️ แคดรี ซิมสัน (Kadri Simson) หัวหน้าคณะกรรมาธิการด้านการพลังงานแห่งสหภาพยุโรป (EU) กล่าวกับสื่อมวลชนในกรุงวอร์ซอว่า  สหภาพยุโรป(EU) จะกำหนดมาตรการคว่ำบาตรต่อรัสเซียรอบที่ 6 ใน "เร็ว ๆ นี้"  #หนุนทอง
.
⭕️ สหรัฐฯ และประเทศพันธมิตร ส่งสัญญาณเพิ่มการสนับสนุนที่เร็วกว่าเดิมและมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้นให้แก่ยูเครน เพื่อรับมือการโจมตีของกองทัพรัสเซียที่เข้าสู่เดือนที่สอง #หนุนทอง
.
⭕️ เยอรมนีส่งสัญญาณเตรียมจัดส่งอาวุธหนักให้แก่ยูเครนเป็นครั้งแรก โดยจะเริ่มด้วยระบบต่อต้านอากาศยานจำนวน 50 ชุด #หนุนทอง
.
⭕️ Gazprom ยักษ์ใหญ่ด้านพลังงานของรัสเซียได้กล่าวเตือนโปแลนด์และบัลแกเรียว่าจะหยุดการจ่ายก๊าซตั้งแต่วันพุธ ซึ่งเป็นการยกระดับความขัดแย้งในวงกว้างระหว่างรัสเซียกับชาติตะวันตก #หนุนทอง
.
⭕️ กระทรวงพาณิชย์สหรัฐรายงานว่า ยอดขายบ้านใหม่ดิ่งลง 8.6% สู่ระดับ 763,000 ยูนิตในเดือนมี.ค. และต่ำกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 765,000 ยูนิต #หนุนทอง
.
⭕️ ผลสำรวจของ Conference Board ซึ่งเป็นสถาบันวิจัยเศรษฐกิจ ระบุว่า ดัชนีความเชื่อมั่นของผู้บริโภคสหรัฐปรับตัวลงสู่ระดับ 107.3 ในเดือนเม.ย. และต่ำกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 108.0 จากระดับ 107.6 ในเดือนมี.ค. #หนุนทอง
.
Source : Infoquest, Reuters, Bloomberg, CNBC, SPDR, Kitco, Investing
#YLGResearch

*

admin

• 80,650
🏆🏆ราคาทองคำ GOLD  พุธ 27 เมษายน 2565 New Low มีให้ทำลายเป้าหมายมีให้พุ่งชน🏆🏆

ราคาทองคำ วันนี้ : Sell LimitPrice:1905   
TP1:1882RR:
TP2:1866RR:
TP3:RR:
SL:1930  

Signal Date: 27/04/2565 10:33

🔔🔔ราคาทองคำ วันนี้ แม้ว่าเมื่อวานยังคง Sideway ที่แนวรับช่วง 1900 แต่ ตอนปิดตลาดยังไม่สามารถปิดต่ำกว่า 1900$ ได้ แต่แผนการเทรดเมื่อวานยังคงบวกต่อเนื่องนะครับ เช้านี้ก็ลงมาบวกให้ อีกแล้วโดยล่าสุดนั้น ราคาทองคำลงมาต่ำกว่า 1900 ได้แล้ว จากกราฟทางเทคนิคตอนนี้ ในรูปแบบของเทรนไลน์กำลังเป็นแนวโน้มขาลงนะครับ โดยมี h1 ที่อาจจะขึ้นไปพักตัวได้บ้าง H4 ยังเป็นแนวโน้มขาลง ส่วนกราฟ Day MACD ก็เริ่มบอกสัญญานการพักตัวที่อาจจะลงไปต่ำกว่า 1900 ได้อีกครับ ดังนั้น จากสัญญานทางเทคนิคและ ข่าว การจะปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ย ของ Fed แบบจริงๆ จังๆ ไม่สลิงไม่สตั๊น เร็วๆนี้ นะครับซึ่ง พอปรับจริง อาจจะไม่มีผลกระทบกับกราฟมาก็เป็นไปได้ ครับ วันนี้แผนการเทรด ยังมองกราฟเป็นแนวโน้มขาลงเนื่องจาก Day และ H4 นันได้เริ่มปรับตัวลงและยังไม่มีสัญญานของการกลับตัวขึ้นแต่อย่างใด วันนี้ แนวต้าน มี 2 แนวหลักๆ นะครับคือแนว1908 และแนว 1923 วันนี้ รอเข้า Sell แนวแรกก่อนครับถ้ายังไม่ลงหรือ Swing ขึ้นไปได้ไม่ต้องแปลกใจนะครับ ขึุนไปได้ก็ยังอยู่ในระยะ ของการ swing ครับ โดยจากรูปที่แนบมา Pattern ของ Wolfwave ยังมีโอกาส พากราฟลงไปได้อีกถึงแนว 1850 ได้เลยทีเดียว ครับ และเช้านี้กองทุน SPDR Gold Share ยังถือทองคำไม่เปลี่ยนแปลงไปจากเมื่อวานนะครับ  แนวโน้มหลังจากนี้คงต้องรอหลัง Fed ประกาศอัตราดอกเบี้ยก่อน ครับ ค่อยดูกันว่ากราฟราคาทองคำจะไปทางไหนแต่ วันนี้แผนการเทรด ยังมองลงต่อเนืองได้ครับ

🏆🏆#SPDRไม่เปลี่ยนแปลง🏆🏆

รายงานการถือครองทองคำแท่งของกองทุน SPDR Gold Share  27 เมษายน 2565

ทองคำแท่ง รวมในคลัง SPDRล่าสุด ✅✅ 1101.23 ตัน

เดือนนี้  เมษายน 2565 เพิ่มขึ้น✅✅ +9.79 ตัน

ปีนี้ 2565 เพิ่มขึ้น ✅✅ +125.57 ตัน

#ทองคำ,#ทองคำแท่ง,#กองทุนทองคำ,#ซื้อทอง,#spdrgoldtrust,#gold,#goldtrust,#goldshare,#ราคาทองคำ #traderider #ราคาทองคำวันนี้,#SPDR

🎯🏆เทรดทองคำ รับค่าพาร์ทเนอร์คอมมิชชั่นสูงถึง  40 ดอลลาร์ ต่อ1ล็อต ลงทะเบียนที่ https://www.forex4you.link/nty

🏆สถิติกองทุน SPDR : https://bit.ly/2KE162k
🥇สถิติราคาทองคำไทย: http://bit.ly/383waCs
🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔

#ติดตามข่าวสาร Forex,ทองคำ กับ TRADERIDER
🌐🌐เวปไซต์ :www.traderider.com

โบรกเกอร์ FBS มีประเภทบัญชีเทรดให้เลือกหลากหลายเพื่อตอบโจทย์ลูกค้าทุกท่าน

ทางโบรกเกอร์ FBS นั้นมีประเภทบัญชีเทรดไว้รองรับลูกค้าหลากหลายประเภท เพื่อตอบโจทย์ความต้องการและเพื่อรองรับสไตล์การเทรดของลูกค้าแต่ละท่านให้ลูกค้าได้เลือกได้ด้วยตนเองตามความเหมาะสมของเงินทุนและสไตล์การเทรด โดยหากท่านเปิดบัญชีเทรดผ่านทางลิ้งค์บอร์ดเราจะได้รับ Auto รีเบต กลับคืนเข้าบัญชีเทรดของท่านทุกสัปดาห์

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

ประเภทบัญชีเทรด FBS

1.Cent

2.Cent MT5

3.ECN

4.Micro

5.Standard

6.Standard MT5

7.Zero Spread

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

*********************************************************************************************
*********************************************************************************************

BDSwiss กลุ่มบริษัทที่ให้บริการด้านการเงิน เพิ่งเปิดตัวโปรแกรมแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ใหม่ ซึ่งช่วยให้ลูกค้าที่อยู่ภายใต้เขตอำนาจศาลเฉพาะได้รับประโยชน์จากรางวัลโบนัสสูงถึง €1,500 โดยการแนะนำเพื่อนและผู้ติดต่อให้กับแบรนด์ เครื่องมือแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ของ BDSwiss นั้นได้รับการออกแบบมาเพื่อเพิ่มคุณค่าแก่ประสบการณ์ของลูกค้ามากขึ้น ทำให้พวกเขามีโอกาสแบ่งปันความหลงใหลในการเทรดกับเพื่อนๆ และมีโอกาสได้รับรางวัลมากมาย

ลูกค้าที่มีสิทธิ์สามารถเริ่มต้นแนะนำเพื่อนของพวกเขาให้กับ BDSwiss และรับสิทธิประโยชน์จากโบนัสรางวัลสูงถึง €150 ต่อการแนะนำที่ประสบความสำเร็จ ลูกค้าสามารถรับรางวัลจากการแนะนำได้มากถึงสิบรางวัล ในขณะที่เพื่อนๆ ที่พวกเขาแนะนำนั้นจะได้รับสิทธิประโยชน์จากรางวัลโบนัส €20 และได้รับโอกาสในการเริ่มต้นเทรด CFD มากกว่า 1,000 รายการด้วยเงื่อนไขการเทรดที่ดีที่สุดในอุตสาหกรรม

โปรแกรมการแนะนำรูปแบบใหม่ของ BDSwiss นี้เป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้ง่ายและใช้งานได้ฟรีสำหรับลูกค้าที่มีบัญชีที่ยืนยันแล้ว โดยที่ลูกค้าไม่จำเป็นจะต้องฝากเงินเข้าบัญชีเพื่อรับสิทธิประโยชน์จากโปรแกรม แต่จะต้องส่งเอกสารประจำตัวและกรอกแบบทดสอบความเหมาะสม

ปัจจุบันเครื่องมือแนะนำเพื่อนที่เพิ่งเปิดตัวนี้มีให้บริการเฉพาะลูกค้า BDSwiss ที่ลงทะเบียนภายใต้หน่วยงานกำกับดูแล FSC นอกสหภาพยุโรปเท่านั้นและลูกค้าสามารถเข้าถึงได้บนแดชบอร์ด ในการเริ่มต้นแนะนำ BDSwiss ลูกค้าจะต้องคัดลอกลิงก์การแนะนำเฉพาะที่พบในแดชบอร์ดของตนและเริ่มต้นแชร์ให้กับผู้ติดต่อของลูกค้า รายงานความคืบหน้าของของการแนะนำฉบับเต็มนั้นจะมีอยู่ในแดชบอร์ดของลูกค้า ทั้งนี้ลูกค้าจะสามารถโอนรางวัลที่ได้รับไปยังบัญชีการเทรดที่ต้องการได้

ด้วยโบนัสสูงสุด €1,500 โปรแกรมการแนะนำของ BDSwiss ไม่ได้เป็นเพียงหนึ่งในโปรแกรมแนะนำเพื่อนที่มีกำไรมากที่สุดในอุตสาหกรรมเท่านั้น หากแต่ยังมีความโปร่งใสอย่างมากอีกด้วย เนื่องจากรางวัลโบนัสทั้งหมดจะสามารถถอนออกได้เต็มจำนวนเมื่อลูกค้าดำเนินการเทรดขั้นต่ำหกครั้งหลังจากอ้างสิทธิ์แล้ว โปรแกรมการแนะนำใหม่ของ BDSwiss นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของเทรดเดอร์ที่มีความเชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีในปัจจุบัน ทั้งยังเป็นโปรแกรมอัตโนมัติเต็มรูปแบบและนำเสนอประสบการณ์ดิจิทัลที่เหนือระดับ

เกี่ยวกับ BDSwiss Group: BDSwiss เป็นกลุ่มบริษัทด้านการเงินชั้นนำที่ให้บริการด้านการลงทุนฟอเร็กซ์และ CFD แก่ลูกค้ามากกว่าล้านรายทั่วโลก นับตั้งแต่ก่อตั้งขึ้นในปี 2012 BDSwiss ได้ให้บริการนำเสนอผลิตภัณฑ์ชั้นยอด, แพลตฟอร์มที่หลากหลาย, การคำนวณราคาที่เหนือกว่า และการดำเนินการที่รวดเร็วสำหรับตราสาร CFD อ้างอิงมากกว่า 1,000 รายการ BDSwiss Group ปฏิบัติตามกรอบการกำกับดูแลที่เข้มงวดและดำเนินการให้บริการระดับโลกภายใต้หน่วยงานที่แตกต่างกัน BDSwiss Group มีสำนักงานปฏิบัติการทั้งในยุโรปและเอเชีย ด้วยบุคลากรจำนวนกว่า 250 คน

สมัครเข้าร่วมโปรแกรม : https://dashboard.bdswiss.com

*

admin

• 80,650

*

admin

• 80,650
ไม่แนะนำให้สวนนะครับช่วงนี้ตามน้ำดีสุดครับ
Tho*/ Tho*/

*

admin

• 80,650
TP1 ไปแล้วนะครับ ตอนนี้กำลังเดินหน้าไป TP2 อย่างแข็งแกร่ง

**ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: admin ที่ 27, เมษายน  2022, 09:05:22 PM
TP1 ไปแล้วนะครับ ตอนนี้กำลังเดินหน้าไป TP2 อย่างแข็งแกร่ง

**ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

[email protected] สวยๆ ต้องมาแล้วล่ะวันนี้  Ha)** Ha)** Ha)** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: admin ที่ 27, เมษายน  2022, 09:35:35 PM
อ้างจาก: admin ที่ 27, เมษายน  2022, 09:05:22 PM

[email protected] สวยๆ ต้องมาแล้วล่ะวันนี้  Ha)** Ha)** Ha)** **ธอร์ทุบ** **ธอร์ทุบ**

ให้ไวให้ว่อง นะน้องอีกนิดเดียวเอง
TKo*) TKo*)

*

admin

• 80,650
บางทีปีนี้อาจจะได้เห็น 1 EUR= 1 USD

)2: )2: )2: