กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ผมลงโปรแกรม mt4 แล้วไม่มีคู่เงินที่ลงท้ายด้วย m อ่ะคับ

• 6 replies
  • 2,942 views
*

herocon

คือตามหัวข้อเลยคับ ผมลงโปรแกรม mt4 แล้วไม่มีคู่เงินที่ลงท้ายด้วย m อ่ะคับ กรามันจะขึ้น Waiting for update ผมลบโปรแกรมแล้วลงใหม่ก็ยังเหมือนเดิมคับ โหลดโปรแกรมมาลงใหม่ก็เหมือนเดิมคับ ไม่มี คู่เงินที่ลงท้ายด้วย m

เข้าไปในโปรแกรม mt4 แล้วกดคีย์ Ctrl+U อ่ะครับ จะปรากฏหน้าต่าง symbol คู่เงินต่างๆขึ้นมา ให้เลือกตามหัวข้อหลักนั้นๆ
คู่เงินที่มี m ตามหลังนี่น่าจะอยู่ในหมวด Forex_Mini ครับ ลองๆเลือกดูเลย
spy/*/ g*/-

*

herocon

ไม่มีคับ

ลองตรวจสอบการกรอก password ดูก่อนครับว่าถูกหรือเปล่า, exness จะมี password 2 ชุด

*

arowana

ข้อมูลไม่เพียงพอครับจะถามทั้งที ทำไมไม่ค๊อปมาให้หมดจอครับ กลัวใครจะเอาไอดีไปแทงหวยรึปล่าว  xc8* xc8* xc8*
ถ้าผมเดาก็คงเพราะว่า Login ของคุณ บัญชีไม่ใช่ประเภท mini ครับ

*

herocon

ขอบคุณมากคับ ได้แล้วคับ  ผมเปิดบันชีเดโมคับ บันชีเก่ามันล็อกอินไม่ได้ ผลเลยลองเปิดบันชีเดโมใหม่ ก็เข้าได้คับ (TH)**

*

admin

• 80,603
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คำถามคำตอบครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"