กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

✅✅EUR/USD Forex ศุกร์ 14 มกราคม 2565 รอบขึ้นมาเต็มถัง>>>บินไม่ยั้งเลยลวกเพ่ ✅✅

• 29 replies
  • 5,435 views
*

admin

• 80,404
✅✅EUR/USD Forex ศุกร์ 14 มกราคม 2565 รอบขึ้นมาเต็มถัง>>>บินไม่ยั้งเลยลวกเพ่ ✅✅

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Buy Limit 1.1440 1.1390 1.1555 1.1600

ข่าวแดงที่น่าสนใจตามเวลาประเทศไทย

แนวโน้มกราฟ  H1=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  H4=ขาขึ้น
แนวโน้มกราฟ  Day=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  Week=ขาลง
แนวโน้มกราฟ  Month=ขาลง

***แนวสำคัญของกราฟประจำวันมีดังนี้ครับ***

ราคาปัจจุบัน=1.1473
Daily Pivot=1.1457
Fibo 50 Daily=1.1458

Resistance - แนวต้าน     Support - แนวรับ
R1 = 1.1486 S1 = 1.1430
R2 = 1.1513 S2 = 1.1400
R3 = 1.1550 S3 = 1.1377
R4 = 1.1600 S4 = 1.1354
R5 = 1.1635 S5 = 1.1315

💢🔰 สวัสดี เช้าวันศุกร์ ครับ หลังจาก ล่าสุดกราฟกลับตัวเป็นขาขึ้นทั้งหมดและยัง Daily High และ ปิดบวกด้วยแท่ง Day ต่อเนื่องแล้ว วันนี้ ผลกระทบจากข่าว เงินเฟ้อของสหรัฐ ในรอบ 40 ปียังคงมีผลต่อเนื่อง ทำให้ สกุลเงินดอลล่าห์อ่อนค่าเทรนขาขึ้นของ EU กลับมาแล้ว วันนี้คงต้องตามแผนเดิมกันต่อเนื่องนะครับ และวันนี้ มีข่าว 20.30 Core Retail Sales m/m กับ Retail Sales m/m ไม่ว่าผลจะออกมาทางไหนก็แนะนำให้ รอ buy อย่างเดียว นะครับ

💢🔰 แนวโน้มทางเทคนิควันนี้ High ของ EU ล่าสุด 1.1480 High ล่าสุดจากเมื่อวานนี้ พร้อมด้วยกันปิดบวกของแท่ง Day เมื่อวานเช้านี้ จากกราฟล่าสุด ปิดแท่ง Day บวกได้ต่อเนื่องในแบบหลุดเทรนขาลงกลับมาอยู่ในเทรนขาขึ้นประกอบกับ ตัวเลขเงินเฟ้อ ของสหรัฐสูงสุดในรอบ 40 ปีส่งผลให้ EURUSD ตอนนี้มีแนวโน้มที่จะแข็งค่าได้ต่อเนื่องนะครับ จากรูปที่ 1 จะเห็น การ Breakout จากเทรนไลน์ขึ้นมา จากแนวรับ ในแบบ ยก Low ยก High ตามหลักการของ Downtheory ขาขึ้น ประกอบกับ จากรูปที่ 2 แท่ง Day ได้เกิด Master Candle ใหม่ที่สูงกว่า High ก่อนหน้า เป็นแนวโน้มการกลับตัวที่ชัดเจนนะครับ และหากวิเคราะห์ จาก ภาพประกอบ ที่แอดมิน จะแนบเพิ่มมา ในรอบการวิ่ง ของ period 5 จะพบว่า ช่วงนี้กราฟจะวิ่งขึ้นต่อเนื่อง จนถึง ช่วงเดือน มีนาคม-เมษายนของปีนี้นะครับหลังจากนั้นอาจจะมีการปรับตัวลงตามรอบการวิ่งของกราฟครับดังนั้นแผนการเทรดต่อเนื่องของวันนี้ เน้นไปที่การหาจังหวะในการ Buy ครับ ช่วงนี้ยังไม่แนะนำให้สวนเทรนขาขึ้นนะครับแนะนำรอย่อแล้ว เข้าBuy จะปลอดภัยกว่าครับ วันนี้มีข่าวแดง forexfacrtory 20.30 คือถ้ายิ่ง ข่าวออกมาดีแล้ว กด EU ให้ลงมาก็จะเป็นการดีนะครับ แนะนำให้รอ Buy หลังจากข่าว จะได้ราคาดีครับ คือไม่ว่าข่าวจะออกมายังไง สุดท้ายกราฟจะกลับขึ้นไปตามเทรนครับ

✅✅ แผนการเทรดวันนี้✅✅ จุดรอเข้า Buy วันนี้ใช้แนวรับ ที่ 1 เป็นจุดเข้า โดย แนวรับนี้จะอยู่ต่ำกว่า Daily Pivot และ Fibo 50 Day เล็กน้อย ถ้าวันนี้ ไม่มีอะไรผิดพลาดด้วยเทรนที่ขึ้นมาแรงแบบนี้แบบ จากการก Breakout ของเทรนไลน์ขึ้นมาได้กราฟน่าจะมีแนวโน้มในการปิดแท่ง Day ด้วย ราคาบวก และเงินสกุลดอลล่าห์ น่าจะถูกเทขายอีกครั้ง ไม่ว่าข่าวจะออกมาอย่างไร วันนี้รอเข้า buy ครับ เป้าหมายระยะ ยาว มองไปที่ 1.1750 ครับสำหรับขา Buy และ Stop loss จะเป็นแนว New low

Type Price SL TP1 TP2
Signal 1 Buy Limit 1.1440 1.1390 1.1555 1.1600

ขอให้ทุกท่านนะครับโชคดีมีกำไรทุกท่าน ครับ ขอกำไร ทั่วหน้าทุกท่านนะครับ
เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองการเทรดกันได้ตามสะดวกครับ
หากมีข้อแนะนะประการใดก็ยินดี น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ อยากให้ทุกท่าน แบ่งปันความรู้ร่วมกันครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

• สามารถเปิดบัญชี XM เทรดแล้วรับรีเบต 3usd/lot ได้ที่ Rebate XM หรือ http://fxmade.vip

• เปิดบัญชี Exness เทรดแล้วรับรีเบต 1.5usd/lot ได้ที่ http://bit.ly/2Hr8zz7

"การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลให้รอบคอบก่อนตัดสินใจลงทุน"
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404

จากเทรนไลน์นี้คือกราฟ Breakout เทรนชัดเจนนะครับ

**6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,404

อ้างจาก: admin ที่ 13, มกราคม  2022, 08:38:40 AM

จบ Period 4 ขาลง และกราฟตอนนี้กำลังวิ่งใน Period 5 ขาขึ้นเต็มตัวนะครับกราฟอาจจะมี Swing บ้างแต่ระยะยาวตราบใดที่ยังไม่ new low กราฟจะเป็นขาขึ้น ไป 2-3 เดือน ครับ

xc4* xc4* xc4* xc4*

ต่อเนื่องครับ รอบที่ 5 ขาขึ้นยังขึ้นได้อีกไกล ครับ

**Hea** **Hea** **Hea**

*

admin

• 80,404
☀️YLG_Update : 14 ม.ค. ข่าวทองภาคเช้า📊
📣 Highlight: ทองปิดลบ $4.06‼️หลังต้าน $1,83X ยังเหนียว‼️เจ้าหน้าเฟดประสานเสียงหนุนขึ้นดบ.มี.ค.‼️หนุนบอนด์ยีลด์ 10 ปีฟื้น‼️กดทองร่วงจาก High $1,827.96‼️แตะ Low $1,812.38‼️แต่ดอลล์อ่อนทำ Low รอบ 2 เดือนครั้งใหม่‼️➕แรงซื้อเก็งกำไร‼️พยุงทองฟื้น‼️ด้านกองทุน SPDR ถือทองคำไม่เปลี่ยนแปลง
.
⭕️ ดัชนีดอลลาร์ร่วงแตะระดับ 94.66 ซึ่งต่ำที่สุดนับตั้งแต่ 10 พ.ย. หลังจากแข็งค่าขึ้น 6.3% ในปี 2021 และปรับตัวลดลงแล้วประมาณ 1% ในสัปดาห์นี้  ทำให้มีแนวโน้มเป็นสัปดาห์ที่แย่ที่สุดในรอบ 8 เดือน หลังการเปิดเผยตัวเลขเศรษฐกิจสหรัฐที่ย่ำแย่เกินคาด #หนุนทอง
.
⭕️ กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยตัวเลขผู้ยื่นขอสวัสดิการว่างงานครั้งแรกเพิ่มขึ้น 23,000 ราย สู่ระดับ 230,000 รายในสัปดาห์ที่แล้ว ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนพ.ย.2564 และสวนทางนักวิเคราะห์ที่คาดว่าจะลดลงสู่ระดับ 200,000 ราย  #หนุนทอง
.
⭕️ กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยว่า ดัชนีราคาผู้ผลิต (PPI) ซึ่งเป็นมาตรวัดเงินเฟ้อจากการใช้จ่ายของผู้ผลิต พุ่งขึ้น 9.7% ในเดือนธ.ค. เมื่อเทียบรายปี ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่ที่มีการรวบรวมข้อมูลดังกล่าวในเดือนพ.ย. 2010 แต่ต่ำกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ที่ระดับ 9.8%  #หนุนทอง
.
⭕️ Issa นักวิเคราะห์จาก TD Securities ระบุว่าส่วนหนึ่งของแรงขายในดอลลาร์เกิดจากปัจจัยทางเทคนิค หลังจากในวันพุธค่าเงินยูโรพุ่งขึ้นเหนือระดับ $1.14 เป็นครั้งแรกนับตั้งแต่กลางเดือนพฤศจิกายน "เมื่อเราผ่านระดับ $1.14 ทำให้โมเมนตัมเทรดเดอร์มักจะพลิกกลับมาขายดอลลาร์"  #หนุนทอง
.
⭕️ ค่าเงินปอนด์พุ่งขึ้นแตะระดับสูงที่สุดนับตั้งแต่ปลายเดือนตุลาคม  หลังเทรดเดอร์คาดว่าเศรษฐกิจของสหราชอาณาจักรจะสามารถรับมือกับการระบาดของ COVID-19 และธนาคารแห่งอังกฤษ(บีโออี)อาจจะปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยอีกครั้งในเดือนหน้า #หนุนทอง
.
⭕️ นายโอลาฟ ชอลซ์ นายกรัฐมนตรีเยอรมนี กล่าวว่า สถานการณ์ในรัสเซียยังคงไม่ได้ลดความน่าวิตก หลังการเริ่มต้นเจรจาระหว่างรัสเซียและองค์การสนธิสัญญาป้องกันแอตแลนติกเหนือ หรือนาโต ที่กรุงบรัสเซลส์
.
⭕️ ศูนย์ควบคุมและป้องกันโรค (CDC) ของสหรัฐเปิดเผยในวันนี้ว่า จำนวนผู้ติดเชื้อไวรัสโควิด-19 สายพันธุ์โอมิครอนในสหรัฐมีสัดส่วนมากกว่า 98% ของจำนวนผู้ติดเชื้อรายใหม่ในประเทศ
.
❌ นางเบรนาร์ด หนึ่งในคณะผู้ว่าการเฟดได้กล่าวต่อคณะกรรมาธิการด้านการธนาคารประจำวุฒิสภาสหรัฐเมื่อวานนี้ว่า เฟดจะปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยในเดือนมี.ค.เพื่อสกัดเงินเฟ้อ โดย "คาดการณ์ว่าจะมีการขึ้นอัตราดอกเบี้ยหลายครั้งตลอดทั้งปี"  #กดดันทอง
.
❌ นางแมรี่ เดลี ประธานธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ซานฟรานซิสโก กล่าวเมื่อวันพฤหัสบดีว่าเนื่องจากอัตราเงินเฟ้อที่สูงยังคงดำเนินต่อไป และตลาดแรงงานยังคงแข็งแกร่ง  ดังนั้นการปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ยในเดือนมีนาคมนั้นสมเหตุสมผล  #กดดันทอง
.
❌ นานชาร์ลส์ อีแวนส์ ประธานเฟดชิคาโก กล่าวเมื่อวันพฤหัสบดีว่า นโยบายการเงินในขณะนี้ "ไม่อยู่ในตำแหน่งที่ดี" เนื่องจากอัตราเงินเฟ้ออยู่ในระดับสูง และอัตราดอกเบี้ยจำเป็นจะต้องเพิ่มขึ้นในปีนี้ #กดดันทอง
.
❌ อัตราผลตอบแทนพันธบัตรรัฐบาลสหรัฐอายุ 10 ปี ดีดตัวสู่ระดับ 1.732% ขณะที่อัตราผลตอบแทนพันธบัตรรัฐบาลอายุ 30 ปี ปรับตัวขึ้นสู่ระดับ 2.082%  จากการคาดการณ์ว่าเฟดจะเดินหน้าปรับขึ้นดอกเบี้ย  #กดดันทอง
.
❌ ดัชนีดาวโจนส์ปิดลดลง 176.70 จุด หรือ -0.49%, ดัชนี S&P500 ปิด -1.42% และดัชนี Nasdaq ปิด -2.51%  จากการที่เจ้าหน้าที่หลายคนของธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ซึ่งรวมถึงนางลาเอล เบรนาร์ด ได้ออกมาแสดงความเห็นเกี่ยวกับภาวะเงินเฟ้อและการปรับขึ้นอัตราดอกเบี้ย  #กดดันทอง
.
Source : Infoquest, Reuters, Bloomberg, CNBC, SPDR, Kitco, Investing
#YLGResearch

*

Gamezxii

• 1,619
รอน้องลงมารับ สองวันแล่ววครับบบ  tiger18

*

admin

• 80,404
🏆🏆ราคาทองคำ GOLD ศุกร์ 14 มกราคม 2565 รอ Buy ทองที่ Daily Pivot🏆🏆

ราคาทองคำ วันนี้ : Buy LimitPrice:1820   
TP1:1845RR:
TP2:1855RR:
TP3:RR:
SL:1800  

Signal Date: 14/01/2565 11:26

🔔🔔ราคาทองคำ เช้านี้อยู่ช่วง 1825-1827 หลังจากยืนเหนือราคา 1800 มาได้ต่อเนื่องแนวรับวันนี้อยู่ที่ 1795-1800 และมีแนวต้านสำคัญที่ 1835-1840 แนวโน้มกราฟราคาทองคำตอนนี้ถือว่าเป็นแนวโน้มขาขึ้น จากแนวโน้มของเทรนไลน์และ การยืนเหนือ Level 50 ของ RSI แผนการเทรดวันนี้ มองไปที่แนวโน้มขาขึ้น จากสัญญานทางเทคนิค ทั้งในด้านเทรนไลน์และ Indicator ที่บ่งบอกสัญญานของขาขึ้น การเข้าเทรดวันนี้รอ เข้า Buy ที่ Daily Pivot แต่อย่างไรก็ตามให้ระวังการเทขาย ทองคำลงไปทดสอบแนวรับช่วง 1795-1800 ด้วย นะครับ มองว่าวันนี้ ทองคำจะปิดบวกได้ต่อเนื่อง

🎯🎯#SPDRไม่เปลี่ยนแปลง 🎯🎯

รายงานการถือครองทองคำแท่งของกองทุน SPDR Gold Share  14 มกราคม 2565

ทองคำแท่ง รวมในคลัง SPDRล่าสุด ✅✅ 976.21 ตัน

เดือนนี้  มกราคม 2565 เพิ่มขึ้น ✳️✳️ +0.55ตัน

ปีนี้ 2565 เพิ่มขึ้น ✅✅ +0.55 ตัน

#ทองคำ,#ทองคำแท่ง,#กองทุนทองคำ,#ซื้อทอง,#spdrgoldtrust,#gold,#goldtrust,#goldshare,#ราคาทองคำ #traderider

🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔🔔
#ติดตามข่าวสาร Forex,ทองคำ กับ TRADERIDER
🌐🌐เวปไซต์ :www.traderider.com

โปรโมชั่น เทรดแลกของโบรกเกอร์ INFINOX

ให้การเทรดของคุณมีค่ามากกว่าที่เคย
ทุกการเทรด 1 Lot มีค่าเท่ากับ 1 คะแนน
ตั้งแต่วันนี้ ถึง 31 ธ.ค. 2021

รายละเอียดเพิ่มเติม
https://www.infinox.co.th/loyaltyprogram

*********************************************************************************************
*********************************************************************************************

โบรกเกอร์ FBS มีประเภทบัญชีเทรดให้เลือกหลากหลายเพื่อตอบโจทย์ลูกค้าทุกท่าน

ทางโบรกเกอร์ FBS นั้นมีประเภทบัญชีเทรดไว้รองรับลูกค้าหลากหลายประเภท เพื่อตอบโจทย์ความต้องการและเพื่อรองรับสไตล์การเทรดของลูกค้าแต่ละท่านให้ลูกค้าได้เลือกได้ด้วยตนเองตามความเหมาะสมของเงินทุนและสไตล์การเทรด โดยหากท่านเปิดบัญชีเทรดผ่านทางลิ้งค์บอร์ดเราจะได้รับ Auto รีเบต กลับคืนเข้าบัญชีเทรดของท่านทุกสัปดาห์

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

ประเภทบัญชีเทรด FBS

1.Cent

2.Cent MT5

3.ECN

4.Micro

5.Standard

6.Standard MT5

7.Zero Spread

เปิดบัญชีเทรด FBS เพื่อรับ Auto Rebate ที่นี่ ==>> https://fbs.co.th/?ppk=xfbs

เหตุผลที่ลูกค้าจำนวนมากเลือกเทรดกับ โบรกเกอร์ FXTM 

- มีสินค้าให้เลือกเทรดมากมาย อาทิเช่น Forex , โลหะมีค่า , หุ้น , สินค้าโภคภัณฑ์ , ดัชนี FX , ดัชนี , CFD หุ้น , กลุ่มหุ้น

- มีประเภทบัญชีเทรดที่หลากหลายให้เลือก

- มีใบอนุญาตจากหลากหลายหน่วยงานทั่วโลก

- มีการแยกเงินทุนของลูกค้าออกจากบัญชีของทางบริษัท

- มีบทเรียน Forex ให้ศึกษามากมายผ่านทางออนไลน์

- มีการแข่งขันการเทรดและมีโปรโมชั่น

เปิดบัญชี FXTM => คลิก

BDSwiss กลุ่มบริษัทที่ให้บริการด้านการเงิน เพิ่งเปิดตัวโปรแกรมแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ใหม่ ซึ่งช่วยให้ลูกค้าที่อยู่ภายใต้เขตอำนาจศาลเฉพาะได้รับประโยชน์จากรางวัลโบนัสสูงถึง €1,500 โดยการแนะนำเพื่อนและผู้ติดต่อให้กับแบรนด์ เครื่องมือแนะนำเพื่อน (Refer-a-Friend) ของ BDSwiss นั้นได้รับการออกแบบมาเพื่อเพิ่มคุณค่าแก่ประสบการณ์ของลูกค้ามากขึ้น ทำให้พวกเขามีโอกาสแบ่งปันความหลงใหลในการเทรดกับเพื่อนๆ และมีโอกาสได้รับรางวัลมากมาย

ลูกค้าที่มีสิทธิ์สามารถเริ่มต้นแนะนำเพื่อนของพวกเขาให้กับ BDSwiss และรับสิทธิประโยชน์จากโบนัสรางวัลสูงถึง €150 ต่อการแนะนำที่ประสบความสำเร็จ ลูกค้าสามารถรับรางวัลจากการแนะนำได้มากถึงสิบรางวัล ในขณะที่เพื่อนๆ ที่พวกเขาแนะนำนั้นจะได้รับสิทธิประโยชน์จากรางวัลโบนัส €20 และได้รับโอกาสในการเริ่มต้นเทรด CFD มากกว่า 1,000 รายการด้วยเงื่อนไขการเทรดที่ดีที่สุดในอุตสาหกรรม

โปรแกรมการแนะนำรูปแบบใหม่ของ BDSwiss นี้เป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้ง่ายและใช้งานได้ฟรีสำหรับลูกค้าที่มีบัญชีที่ยืนยันแล้ว โดยที่ลูกค้าไม่จำเป็นจะต้องฝากเงินเข้าบัญชีเพื่อรับสิทธิประโยชน์จากโปรแกรม แต่จะต้องส่งเอกสารประจำตัวและกรอกแบบทดสอบความเหมาะสม

ปัจจุบันเครื่องมือแนะนำเพื่อนที่เพิ่งเปิดตัวนี้มีให้บริการเฉพาะลูกค้า BDSwiss ที่ลงทะเบียนภายใต้หน่วยงานกำกับดูแล FSC นอกสหภาพยุโรปเท่านั้นและลูกค้าสามารถเข้าถึงได้บนแดชบอร์ด ในการเริ่มต้นแนะนำ BDSwiss ลูกค้าจะต้องคัดลอกลิงก์การแนะนำเฉพาะที่พบในแดชบอร์ดของตนและเริ่มต้นแชร์ให้กับผู้ติดต่อของลูกค้า รายงานความคืบหน้าของของการแนะนำฉบับเต็มนั้นจะมีอยู่ในแดชบอร์ดของลูกค้า ทั้งนี้ลูกค้าจะสามารถโอนรางวัลที่ได้รับไปยังบัญชีการเทรดที่ต้องการได้

ด้วยโบนัสสูงสุด €1,500 โปรแกรมการแนะนำของ BDSwiss ไม่ได้เป็นเพียงหนึ่งในโปรแกรมแนะนำเพื่อนที่มีกำไรมากที่สุดในอุตสาหกรรมเท่านั้น หากแต่ยังมีความโปร่งใสอย่างมากอีกด้วย เนื่องจากรางวัลโบนัสทั้งหมดจะสามารถถอนออกได้เต็มจำนวนเมื่อลูกค้าดำเนินการเทรดขั้นต่ำหกครั้งหลังจากอ้างสิทธิ์แล้ว โปรแกรมการแนะนำใหม่ของ BDSwiss นี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการของเทรดเดอร์ที่มีความเชี่ยวชาญด้านเทคโนโลยีในปัจจุบัน ทั้งยังเป็นโปรแกรมอัตโนมัติเต็มรูปแบบและนำเสนอประสบการณ์ดิจิทัลที่เหนือระดับ

เกี่ยวกับ BDSwiss Group: BDSwiss เป็นกลุ่มบริษัทด้านการเงินชั้นนำที่ให้บริการด้านการลงทุนฟอเร็กซ์และ CFD แก่ลูกค้ามากกว่าล้านรายทั่วโลก นับตั้งแต่ก่อตั้งขึ้นในปี 2012 BDSwiss ได้ให้บริการนำเสนอผลิตภัณฑ์ชั้นยอด, แพลตฟอร์มที่หลากหลาย, การคำนวณราคาที่เหนือกว่า และการดำเนินการที่รวดเร็วสำหรับตราสาร CFD อ้างอิงมากกว่า 1,000 รายการ BDSwiss Group ปฏิบัติตามกรอบการกำกับดูแลที่เข้มงวดและดำเนินการให้บริการระดับโลกภายใต้หน่วยงานที่แตกต่างกัน BDSwiss Group มีสำนักงานปฏิบัติการทั้งในยุโรปและเอเชีย ด้วยบุคลากรจำนวนกว่า 250 คน

สมัครเข้าร่วมโปรแกรม : https://dashboard.bdswiss.com

จะบินหรือจะบิน  Hulk 2**

*

admin

• 80,404

อ้างจาก: admin ที่ 14, มกราคม  2022, 08:22:55 PM
อ้างจาก: December ที่ 14, มกราคม  2022, 08:01:18 PM

เหาะเลยดีกว่า
)2: )2:

น้องพักมา2วันแล้ว ทำไมน้องไม่มีแรงเหาะ   T*/-

อ้างจาก: admin ที่ 14, มกราคม  2022, 08:22:55 PM
อ้างจาก: December ที่ 14, มกราคม  2022, 08:01:18 PM

รอบนี้ขอเกาะปีกไปด้วยนะครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: December ที่ 14, มกราคม  2022, 08:40:40 PM

น้องพักมา2วันแล้ว ทำไมน้องไม่มีแรงเหาะ   T*/-

น้องมาให้ Buy แล้วน้า
Hulk 2** **Hip**

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: momoro505 ที่ 14, มกราคม  2022, 08:41:40 PM

รอบนี้ขอเกาะปีกไปด้วยนะครับ

ทำตัวเป็นเหาฉลามกันเลย ครับ

*

admin

• 80,404

อ้างจาก: admin ที่ 14, มกราคม  2022, 09:17:15 PM
ดีดๆแล้ว
**Hip** **Hip**

usd ออกมาแดงหมด ใยทำไมน้องไม่บิน  T*/-