กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

🔥🔥[ ทายผล Non Farm]🔔 เงินสดเข้าบัญชี เทรด XM.COM รวม 150$ 7 มกราคม 2565🔥🔥🎯

• 61 replies
  • 5,120 views
226K

XM 62409003
ขอบคุณครับ

*

zenki

• 30

+++++เห็นหน้าเงียบๆ หนูทุบเรียบนะคะ!!!+++++

*

Knock59

• 1,034

*

admin

• 80,626
เทจ้า
TKo*) TKo*)
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ประกาศ รางวัลผู้ที่วิเคราะห์ได้เก่ง ที่สุดแล้ว นะครับผม แจ้งหมายเลข บัญชี เทรด เพื่อ ให้ แอดมิน โอนรางวัลให้ได้เลย นะครับผม

สมาชิกที่ทายผลทางบอร์ด

สมาชิกที่ทายผล ทาง Facebook Fanpage

อย่าลืม ท่าน ที่จะรับรางวัล รบกวน ตรวจสอบว่า Subscript Local depositor ก่อนนะครับผม https://traderider.com/index.php/topic,4673.0.html

เนื่องจากทางทีมงานได้ทำการตรวจสอบอย่างละเอียดมาเป็นระยะเวลาหนึ่ง ได้พบว่ามีสมาชิกหลายท่านได้ทำการสร้างไอดีหลายไอดีขึ้นมาเพื่อใช้ในการทายผลโดยเฉพาะ ซึ่งไม่เป็นการยุติธรรมกับสมาชิกท่านอื่น จึงขอตัดสิทธิ์ในการรับรางวัลหากตรวจพบว่ามีไอพีซ้ำกันหรือมีเหตุให้สงสัยได้ว่าเป็นบุคคลเดียวกันนะครับ

ในส่วนของการทายผลผ่านทางแฟจเพจนับตั้งแต่กิจกรรมรอบหน้าเป็นต้นไปหากทีมงานตรวจพบหรือสงสัยว่าเป็นการใช้เฟสบุคปลอมมาทำการทายผลจะขอตัดสิทธิ์ในการรับรางวัลทันที ยกตัวอย่างเช่น เฟสบุคพึ่งสร้างขึ้นมาใหม่หรือเฟสบุคที่ไม่การเคลื่อนไหวใดๆ หรือการเคลื่อนไหวนั้นมีแต่การแชร์หรือโพสสแปม มีรายชื่อเพื่อนจำนวนน้อย หรือมีจำนวนเพื่อนเยอะแต่รายชื่อเพื่อนส่วนใหญ่เป็นเฟสปลอมเหมือนกัน ฯลฯ 

สุดท้ายนี้ทางทีมงานขอกราบขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่เข้ามาร่วมสนุก ร่วมกิจกรรมกับทางบอร์ดเรามาตลอด แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น อยากจะขอความร่วมมือจากทุกท่าน เข้าร่วมกิจกรรมอย่างยุติธรรม โปร่งใสด้วยเช่นกันครับ

(TH)** (TH)** (TH)**

*

.:KRACH:.

• 2,435
2 ราวัลครับ
XM ID : 80186024

ทางบอร์ด ลำดับที่ 13
ทาง Facebook ลำดับที่ 9

(TH)** (TH)**

โอนรางวัลเรียบร้อยครับ>>>ขอบคุณครับ
< ^@_@^ >
เสน่ห์ของการเทรดคือการควบคุมความเสี่ยงและอดทนรอในจุดที่เหมาะสม

XM 16037430
ขอบคุณครับ

โอนรางวัลเรียบร้อยครับ>>>ขอบคุณครับ

ได้2รางวัลครับ
ทางบอร์ด mahamakiswa
ทางfacebook  wan chewae
   mt4  52242846

XM NO.3316781
ขอบคุณครับ

XM 62409003
ขอบคุณครับ