กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

การแข่งขันการเทรด Traderider CUP Real-Account forex with XM.com ครั้งที่ 2

• 80 replies
  • 22,742 views
*

Baby Trade

Re: การแข่งขันการเทรด Traderider CUP Real-Account forex with XM.com ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 12:51:54 PM »
สวัสดีครับ มาอัพเดตพอร์ตแข่งให้ทุกท่านได้ชมกันครับว่าใครไปถึงไหนแล้ว สำหรับพอร์ตท่านใดที่ไม่มีรายชื่อในนี้เกิดจากผมแอดไม่ได้รหัสอินเวสเตอร์ที่ท่านลงไว้อาจจะผิด และบางพอร์ตมีการแอดเข้าไปใน myfxbook อยู่ก่อนแล้วก็มี
แต่มีบางพอร์ตโอนเงินเข้าเกิน 30 เหรียญก็มีนะครับยังไงลองเช็คดูนะครับ

*

tum25240

Re: การแข่งขันการเทรด Traderider CUP Real-Account forex with XM.com ครั้งที่ 2
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 01:20:13 PM »
                                                      ็Hip**   *PIg** 
                         ใกล้   ข่าว Non   Farm  เข้ามาทุกทีสู้ๆต่อไปครับพี่น้อง อย่าลืมจัดให้ไว ให้ได้กำไรกันเต็มพอตทุกคนค่ะ
                                                   xc4* xc4* xc4* cheetah3* cheetah3*

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 02:02:56 PM »
อัพเดตพอร์ตและการโอนเงินเข้าพอร์ตครับ โดยผมจะเช็คให้เฉพาะพอร์ตที่มียอด Deposits เกิน 30 เหรียญนะครับเผื่อท่านอื่นจะสงสัยกันว่าโอนเกินรึเปล่า เพื่อความโปร่งใส

เริ่มที่พอร์ตผมก่อนเลยแล้วกันครับ

ท่านต่อไปดูตามชื่อที่ผมใส่ลงไปในรูปเลยครับ

ตอนนี้พอร์ตระเบิดไปแล้วบางท่าน ท่านที่เหลือก็โปรดระมัดระวังไว้ดีๆ หนทางยังอีกยาวไกลนัก

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 05, พฤศจิกายน 2015, 10:41:18 PM »
 (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)** (TH)**
อ้างจาก: Baby Trade ที่ 05, พฤศจิกายน  2015, 02:02:56 PM
อัพเดตพอร์ตและการโอนเงินเข้าพอร์ตครับ โดยผมจะเช็คให้เฉพาะพอร์ตที่มียอด Deposits เกิน 30 เหรียญนะครับเผื่อท่านอื่นจะสงสัยกันว่าโอนเกินรึเปล่า เพื่อความโปร่งใส

เริ่มที่พอร์ตผมก่อนเลยแล้วกันครับ

ท่านต่อไปดูตามชื่อที่ผมใส่ลงไปในรูปเลยครับ

ตอนนี้พอร์ตระเบิดไปแล้วบางท่าน ท่านที่เหลือก็โปรดระมัดระวังไว้ดีๆ หนทางยังอีกยาวไกลนัก

*

Jiggy

• 348
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2015, 12:58:23 AM »
อ้างจาก: Baby Trade ที่ 05, พฤศจิกายน  2015, 12:51:54 PM
สวัสดีครับ มาอัพเดตพอร์ตแข่งให้ทุกท่านได้ชมกันครับว่าใครไปถึงไหนแล้ว สำหรับพอร์ตท่านใดที่ไม่มีรายชื่อในนี้เกิดจากผมแอดไม่ได้รหัสอินเวสเตอร์ที่ท่านลงไว้อาจจะผิด และบางพอร์ตมีการแอดเข้าไปใน myfxbook อยู่ก่อนแล้วก็มี
แต่มีบางพอร์ตโอนเงินเข้าเกิน 30 เหรียญก็มีนะครับยังไงลองเช็คดูนะครับ

ถ้าเพิ่มเข้าไปใน myfxbook แล้วจะไม่สามารถ add เพิ่มได้อีกหรอครับ  cheetah2*

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2015, 10:40:42 AM »
อ้างจาก: Jiggy ที่ 06, พฤศจิกายน  2015, 12:58:23 AM
อ้างจาก: Baby Trade ที่ 05, พฤศจิกายน  2015, 12:51:54 PM

ถ้าเพิ่มเข้าไปใน myfxbook แล้วจะไม่สามารถ add เพิ่มได้อีกหรอครับ  cheetah2*

ผมพยายามเพิ่มของท่านแล้วแต่ไม่ได้ พอเพิ่มเข้าไประบบจะลิ้งไปหาหน้าที่ท่านทำไว้อยู่แล้วครับ

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2015, 10:44:15 AM »
สวัสดีครับวันนี้มาอัพเดตพอร์ตให้ทุกท่านได้ชมครับ ว่าท่านใดนำในช่วงสัปดาห์แรก ยังเหลืออีกหลายวันอะไรก็เกิดขึ้นได้ รักษาพอร์ตของท่านให้ได้

สำหรับรายชื่อที่ใส่กรอบแดงๆไว้คือนักรบที่เสียสละชีวิตในศึกครั้งนี้ไปแล้วครับ

วันนี้มีข่าวนอนฟาร์มมีใครอยากวัดใจไหมครับ  xz55** xz55** xz55**

*

admin

• 80,650
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2015, 10:50:07 AM »
ขอบคุณท่าน Baby Trade

สำหรับการ Update ครับ
(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Jiggy

• 348
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2015, 11:20:05 AM »
อ้างจาก: Baby Trade ที่ 06, พฤศจิกายน  2015, 10:40:42 AM
อ้างจาก: Jiggy ที่ 06, พฤศจิกายน  2015, 12:58:23 AM

ผมพยายามเพิ่มของท่านแล้วแต่ไม่ได้ พอเพิ่มเข้าไประบบจะลิ้งไปหาหน้าที่ท่านทำไว้อยู่แล้วครับ

ผมลบออกจาก myfx ของผมละครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2015, 01:01:24 AM »
อัพเดตรอบดึกครับ ศึกนอนฟาร์มผ่านไป มาดูพอร์ตกันครับ

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2015, 10:23:33 AM »
เอ.... มัยของผม ตัวเลขไม่ขึ้นอะรเลยน้อครับ (เหมือนว่าคราวที่แล้ว ก็แบบนี้ แต่คราวนี้ port ใหม่ละนะครับ)
ผมเติมเงินไปแล้ว และ trade อยู่ ครับ

อ้างจาก: Baby Trade ที่ 07, พฤศจิกายน  2015, 01:01:24 AM
อัพเดตรอบดึกครับ ศึกนอนฟาร์มผ่านไป มาดูพอร์ตกันครับ

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2015, 10:54:35 AM »
ลองลบและแอดใหม่แล้วรายละเอียดไม่ขึ้นเหมือนเดิมครับ
ลองเปลี่ยนรหัส investor ใหม่ดูครับ แล้วแจ้งมาใหม่

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 09, พฤศจิกายน 2015, 08:06:57 AM »
ผมเปลี่ยน investor password แล้วครับ
เป็น Tr@der!der ครับ

อ้างจาก: Baby Trade ที่ 07, พฤศจิกายน  2015, 10:54:35 AM
ลองลบและแอดใหม่แล้วรายละเอียดไม่ขึ้นเหมือนเดิมครับ
ลองเปลี่ยนรหัส investor ใหม่ดูครับ แล้วแจ้งมาใหม่

*

dakillerz

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 10, พฤศจิกายน 2015, 10:49:19 AM »
รบกวนขอ link myfxbook หน่อยครับ ท่าน babytrade จะได้วางแผนการเทรดถูก
(TH)** (TH)** (TH)**

*

Baby Trade

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 10, พฤศจิกายน 2015, 01:07:45 PM »
สบายดีกันไหม นักรบทุกท่าน
มาอัพเดตผลงานให้ได้วางแผนรบกันต่อ

พอร์ตของท่าน fugaca ผมแอดไม่ได้ครับ และพอร์ตบางพอร์ตก็ไม่ขึ้นไม่รู้เกิดจากอะไร เอาเท่าที่เห็นนะครับ