กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Instaforex มีปัญหาถอนไม่ได้ แถมเข้าหน้าเวป+ MT4 ไม่ได้

• 1 replies
  • 2,099 views
Instaforex มีปัญหาผมถอนเงินยังไม่ได้ แถมเข้าหน้า เวปไม่ได้ มีใครเป็นเหมือนกันบ้างครับ
แจ้งถอนเงินไปตั้งแต่วันที 4 สถานะ "รอดำเนินการ"
  แต่มาเช้าวันนี้ เข้าหน้าเวปไม่ได้
ชักเครียดแลัวครับ ใครเป็นแบบผมบ้างครับ

*

admin

• 80,397
Re: Instaforex มีปัญหาถอนไม่ได้ แถมเข้าหน้าเวป+ MT4 ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2021, 05:20:19 PM »
ปกติ ไม่ค่อยมีคนใช้ นะครับ มีปัญหาแบบนี้แหละครับ เลย ไม่นิยมในไทย
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"