กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

✅✅ วิเคราะห์ EUR/USD ศุกร์ 30 กรกฎาคม 2564 ไม่ว่าจะสูงแค่ไหนก็ไปถึง>ไม่มีคำว่าสูง>ถ้าใจถึง🛸🛸

• 15 replies
  • 4,816 views
*

admin

• 80,624
สวัสดี ตอนเช้า ครับ สาวก EU วันศุกร์ ฉิวเฉียด จุดเข้า Buy แต่ ในทางเทคนิคก็ถือว่าลงมารับจุดเข้า ตามแผนแล้วนะครับ
วันนี้ลุ้นกัน ต่อ ครับ ถ้า ขึ้นได้ก็จะขึ้น พร้อม กับ ราคาทองคำ ครับ เพราะ น้องเขาเป็น อริ กับ USD เหมือนกันนะฮ้าบ

**Hip** **Hip** **Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"