กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

สอบถามเกี่ยวกับ ฟังก์ชั่น IndicatorBuffers SetIndexBuffer ครับ

• 1 replies
  • 560 views
ตามหัวข้อหเลยครับ อยากรู้่ แต่ละตัวใช้สำหรับทำอะไรบ้าง อ่านจาก doc แล้วไม่เครียเท่าไหร่ครับ เพราะผมเห็นบางคนเขียนก็ไม่ได้เรียกใช้ เลยไม่แน่ใจว่า หลักๆมันทำงานยังไง เวลาไหนควรเรียกใช้ครับ

*

admin

• 80,605
Re: สอบถามเกี่ยวกับ ฟังก์ชั่น IndicatorBuffers SetIndexBuffer ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2021, 08:52:09 AM »
ตัวไหน ครบผม จากไหนขอลิ้ง ที ครับ อินดิเคเตอร์พวกนี้ให้ระวังการ Repaint ด้วย นะครับ
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"