กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

💢💢วิเคราะห์ EUR/USD พฤหัสบดี 15 กรกฎาคม 2564 มาขึ้นรถแล้วก็ต้องลงให้ไวนะ 💢💢

• 34 replies
  • 6,552 views
อ้างจาก: admin ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 07:07:59 AM
สวัสดีเช้า วันศุกร์ ครับผม
**Hip** **Hip** **Hip**

ได้นอนไหมคะแอด  **11 **11

น้องลงแบบเล่นตัวจัง เมื่อวันก่อนอย่างกะวิ่ง 100 เมตร T*/-

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Bull or Bear ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 08:31:48 AM
อ้างจาก: admin ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 07:07:59 AM
สวัสดีเช้า วันศุกร์ ครับผม
**Hip** **Hip** **Hip**

ได้นอนไหมคะแอด  **11 **11

น้องลงแบบเล่นตัวจัง เมื่อวันก่อนอย่างกะวิ่ง 100 เมตร T*/-

ได้นอน แต่ ก็ออนตลอด ช่วงนี้ ตลาด ซบเซา ครับ มีคนเข้ามาเทรดเยอะ ทีนี้การ ที่ กราฟจะไปทางไหน มันก็มี ทั้ง คน Buy และ Sell
กราฟเลย แบบไปไหนลำบาก ไม่เหมือน เมื่อก่อน volme น้อย พวก กองทุน หรือ สถาบันการเงิน หรือ ธนาคาร แห่งชาติ ลาก กราฟง่าย
ตอนนี้จะลากแต่ละทีใช้เงินมหาศาล มากๆ ครับประมาณนั้น
**Hea** **Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 08:50:26 AM

ได้นอน แต่ ก็ออนตลอด ช่วงนี้ ตลาด ซบเซา ครับ มีคนเข้ามาเทรดเยอะ ทีนี้การ ที่ กราฟจะไปทางไหน มันก็มี ทั้ง คน Buy และ Sell
กราฟเลย แบบไปไหนลำบาก ไม่เหมือน เมื่อก่อน volme น้อย พวก กองทุน หรือ สถาบันการเงิน หรือ ธนาคาร แห่งชาติ ลาก กราฟง่าย
ตอนนี้จะลากแต่ละทีใช้เงินมหาศาล มากๆ ครับประมาณนั้น

(TH)** (TH)**
เหมือนเวลาไม่มีข่าวแล้วกราฟแรง เพราะบางทีเจ้าเข้าใช่ไหมคะ

*

admin

• 80,626
อ้างจาก: Bull or Bear ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 09:04:54 AM
อ้างจาก: admin ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 08:50:26 AM

เหมือนเวลาไม่มีข่าวแล้วกราฟแรง เพราะบางทีเจ้าเข้าใช่ไหมคะ

ประมาณนั้น ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 09:08:35 AM
อ้างจาก: Bull or Bear ที่ 16, กรกฎาคม  2021, 09:04:54 AM

ประมาณนั้น ครับ

ขอบคุณค่ะแอด (-/|\-)