กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ทิ้งท้ายเมื่อคืนโดย Port จำลองครับ เสียดายไม่กล้าลงเงินจริง ^^

• 8 replies
  • 2,777 views
*

joekonwan

น่าจะลงเงินจริงนะครับ

*

joekonwan

wink*** คับผม ผมยังเสียดาย แต่ผมไม่กล้าเสี่ยงคับ ช่วงตลาดใกล้จะปิดด้วย ^^

เทรดมือ หรือ EA ครับ

*

admin

• 80,418
เยี่ยม ครับผม
ผมนี่ นะ รู้งี้ ลงเงินจริง เลย
Pigig Pigig Pigig
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

joekonwan

อ้างจาก: crazysnip ที่ 19, กันยายน  2015, 07:28:59 PM
เทรดมือ หรือ EA ครับ

ตั้ง T/P และ S/L ทิ้งไว้ครับ

*

joekonwan

อ้างจาก: admin ที่ 20, กันยายน  2015, 08:39:12 AM
เยี่ยม ครับผม
ผมนี่ นะ รู้งี้ ลงเงินจริง เลย
Pigig Pigig Pigig

เดือนหน้าได้ลงของจริงแน่ๆครับแอดมิน ^^

*

DoubleTab

สัจธรรมข้อนึงครับ

Demo กำไรดี๊ดี ทำไมเงินจริงงี้ล้างเอ๊า ล้างเอา

ลงเงินจริงก็เล่นแบบระมัดระวังนะคร้าบบบบบบ

*PIg**

*

Jiggy

• 348
อ้างจาก: Rider-Virgin ที่ 22, กันยายน  2015, 01:13:53 PM
สัจธรรมข้อนึงครับ

Demo กำไรดี๊ดี ทำไมเงินจริงงี้ล้างเอ๊า ล้างเอา

ลงเงินจริงก็เล่นแบบระมัดระวังนะคร้าบบบบบบ

*PIg**

งั้นผมว่าเล่นงี้ดีกว่าครับ ในเมื่อ ลง Demo ได้กำไรดี ก็ลงเงินจริงพร้อมกับ Demo ไปเลยครับ ยังไงซะ Demo ได้กำไร เงินจริงก็ต้องได้กำไรดีเช่นกัน

xc8* xc8* xc8*