กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

น้องใหม่มาแนะนำตัวค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

• 4 replies
  • 3,920 views
*

Munkydlufy

(TH)** (TH)** 
สวัสดีค่ะ
ชื่อแอมค่ะ
เพิ่งเปนสมาชิกใหม่วันนี้
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
เข้ามาดูอัพเดทแทบทุกวันเลย
ก่อนหน้านี้ลองเทรดเดโม่
ดูการวิเคราะห์ของพี่ๆแอดมินและนำไปปฏิบัติ
มันได้มากกว่าเสีย
อิอิ ขอบคุณพี่ๆมากนะคะที่แชร์ของดีดีให้กับทุกๆคน

แอมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

xc* xc* xc*

*

admin

• 80,415
Re: น้องใหม่มาแนะนำตัวค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18, กันยายน 2015, 02:53:24 PM »
สวัสดีครับ ผม คุณแอม
ชื่อเดียวกับ Rider-News เลย ครับ
คนชื่อแอมนี่ น่ารักทุกคน นะครับ

ยังไงขอให้ประสบความสำเร็จ นะครับ ในเวปมีบทเรียนให้ศึกษาอ่านให้เยอะๆ ครับแล้วทำตาม
ถ้าไม่ล้มเลิก ยังไงก็ต้อง สำเร็จ ครับ ไม่ต้องถึงขนาดร่ำรวยเป็นเศรษฐี แค่มีกินมีใช้ก็พอล่ะครับ
cheetah3* cheetah3*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Munkydlufy

Re: น้องใหม่มาแนะนำตัวค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18, กันยายน 2015, 03:55:20 PM »
จะสู้ๆค่ะ ขอบคุณพี่ๆอีกครั้งนะคะ ^^ (TH)** (TH)** (TH)**

*

DoubleTab

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18, กันยายน 2015, 04:18:48 PM »
ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ

*PIg**

*

Leonadon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18, กันยายน 2015, 04:50:16 PM »
ยินดีต้อนรับครับผม มีปัญหา อยากเรียนรู้ ข้อสงใส สอบถามได้ตลอดเวลาครับผม บ้านหลังนี้เปิดตลอด 24 ชั่วโมง