อยาก ให้ iExposure แสดงเส้นค่าเฉลี่ยทำไงครับ

• 0 replies
  • 75 views

*

ออฟไลน์ bigbag

• *
  • 1
  • 0
พอดีไม่ถนัดเรื่องโมดิฟายด์โค้ดของ Indicator ครับ
สำหรับ iExposure อยากให้ตัวอินดี้แสดงเส้นค่าเฉลี่ยกลางของราคาที่เราออกออเดอร์ว่าอยู่ที่ราคาเท่าไหร่ ประมาณนี้อ่ะครับ

ผมหาในกุเกิ้ลไม่รู้เรื่องเลย ทำไม่เป็นครับ

ขอบคุณครับ

Share Topic.

traderider forex ไทย
Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets