กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เอาฮาใช่มั๊ย? ตอนนี่ที่ อีโทโร่ ซื้อหุ้นของแมนยูได้ด้วย?

• 3 replies
  • 3,068 views
*

sandeestd

เห็นล่าสุด อีโทโร่เปิดให้สมาชิกสามารถซื้อหุ้นบริษัทยักษ์ใหญ่เกือบครบทุกค่ายทั้ง FB, AMZ,Ebay, MS, Apple,Yahoo, Coca cola, Pepsico, Toyota, Sony, Nike, Zynga, Disney, Time-Warner, Deutsche-Bank, Vodafone ล่าสุด เราสามารถซื้อหุ้นของ แมนยู MANU ได้ด้วย รายการ Stock
ใครอยากลองถือหุ้นบริษัทยักใหญ่พวกนี้ก็ไปลองกันได้

*

apple

น่าจะเล่น แบบ เก็งกราฟ ขึ้นลงหรือเปล่าคะ เหมือน กับ โบรกอื่นก็มี อย่างเช่น Exness ยังมี Set Index ของไทยเลยค่ะ

*

admin

• 80,395
อ้างจาก: apple ที่ 06, กรกฎาคม  2013, 11:11:51 AM
น่าจะเล่น แบบ เก็งกราฟ ขึ้นลงหรือเปล่าคะ เหมือน กับ โบรกอื่นก็มี อย่างเช่น Exness ยังมี Set Index ของไทยเลยค่ะ

ผมก็ว่างั้นแหละครับ ถ้าได้จริง ต้ิอง มีเงินปันผลนะแต่ต้อง ถือยาว
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

sandeestd

ใช่ครับ แค่เกร็งกราฟ ไม่มีปันผล เล่นเอาฮา แต่มันก็ถือยาวได้ถ้าคิดว่ามันจะขึ้น (เหมือน ปตท เมื่อก่อน ) และความเสี่ยงจะน้อยกว่า ค่าเงิน หรือทอง แต่ก็ได้ช้า ลงทุนเยอะ ก็เอามันส์อย่างเดียวครับ
และตอนนี้น่าจะซื้อได้เกือบทุกบริษัทแล้วมั๊งครับ อัพขึ้นมาเพียบเลย ...