กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เราจะอ่านค่า indicator ที่เรานำมาเพิ่ม ใน MT5

• 1 replies
  • 1,034 views
เราจะอ่านค่า indicator ที่เรานำมาเพิ่ม ใน MT5
« เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2021, 05:04:32 PM »
MT5 เราจะอ่านค่า indicator ที่เรานำมาเพิ่ม และเรียกใช้ได้อย่างไรครับ เช่นอินดี้ตัวนี้
input int      HullPeriod              = 60;                //Period
input double   Divisor                 = 2.0;               //Divisor ("Speed")
input ENUM_APPLIED_PRICE  Price        = PRICE_CLOSE;   
HullRed = iCustom(_Symbol,TimeFrame,"Hull average 2",HullPeriod,Divisor,Price);
Comment("hull : ",HullRed);
ผมลองแสดงค่าดูมันได้ไม่เหมือนกันเลยครับ

Re: เราจะอ่านค่า indicator ที่เรานำมาเพิ่ม ใน MT5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2021, 09:02:11 AM »
ทำได้แล้วนะครับ ขอบคุณมากมากครับ