ใครเคยใช้ VPS ของ WikiFX บ้างคะ

• 1 replies
  • 224 views

ใครเคยใช้ VPS ของ WikiFX บ้างคะ

« เมื่อ: 31, มีนาคม 2021, 05:31:55 PM »
สวัสดีค่ะทุกคน พอดีเราดูข้อมูลผ่านๆ ทั้งในเพจ WikiFX.th และก็เห็นมีคนรีวิวใน Youtobe ด้วย เกี่ยวกับ VPS ของ WikiFX

เห็นว่าใช้ VPS ช่วยเทรดแล้วแรงจริง เร็วจริง ละราคาถูกด้วย 30 บาท/เดือนเอง

เลยอยากสอบถามทุกคนว่ามีใครเคยใช้บ้างไหมคะ ตอนนี้เราเห็นเขามีกิจกรรมแจก VPS ให้ 1 ปี แต่น่าจะเป็นโปรแพงที่สุดของเขา

ยังไงรบกวนสอบถามทีนะคะ ว่าแรงจริงไหม และดีไหม พอดีเราหาข้อมูลนี้อยู่ค้าบบบ

และเผื่อใครสนใจเรามีลิงค์มาฝาก ไปร่วมสนุกดูค่ะ https://www.facebook.com/109341383763656/posts/492662202098237/?d=n

Share Topic.

traderider forex ไทย
*

ออนไลน์ admin

• *
  • 65,460
  • 2614

Re: ใครเคยใช้ VPS ของ WikiFX บ้างคะ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31, มีนาคม 2021, 05:33:03 PM »
ไม่เคยลองนะครับ แรงไม่แรงดู ที่ค่า ping ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets